Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Anonim

Tunda nauyin alƙalan da aka yi amfani da shi don rufin da aka gina kusan 30 kilogiram na iya faruwa tare da shigarwa na wannan kayan mai nauyi. Domin kada ya sake jan hannun kuma basa tuntubi taimakon wadanda muke sani, an bada shawarar yin amfani da shi don amfani da ɗagawa don bushewa don busasshen. Irin wannan ɗagawa za'a iya siyan shi kuma a yi hayar. Koyaya, idan a siyan, dodo na na'urar ba alama ce ta kasafin kuɗi ba, sanya rijiyoyin bushewa don busasshiyar yi da kanku. A cikin wannan talifin zamu kalli abin da ƙirar irin wannan tsarin da yadda ake yin shi a gida.

Bayanin tsarin

Liftenauki don daskararren bushewa shine ƙira wanda ke wakiltar rage yawan kwatancen ginin da yake da ƙasa. Ba kamar abin da ba a dakatar da makami ba, inda aka dakatar da kaya, an sanya kaya a saman busasta. Ya kamata a tuna cewa nauyin DEL da wuya ya wuce 40 kilogiram, saboda haka bai kamata a ɗora shi da ɗawa mai ɗaci ba, yana ɗaukar fiye da kilo 45.

Filterterboard na kunshe da manyan sassan:

  • tushe. Tushen shine, a matsayin mai mulkin, wata hanya mai kyau akan ƙafafun, waɗanda suke wajaba don motsi na indoors.
  • Tripod, na'urar tana baka damar canza tsawo na dagawa;
  • Dagawa Winch. Wannan sashin shine tuki da ƙirar duka;
  • Shafin don Cargo wani bangare ne na daga inda aka ajiye shi. Dandamali ne na ƙiren ƙarfe na siffar rectangular tare da giciye a tsakiya. Idan ana so, da alama wannan firam ɗin zai iya sauƙaƙe, ƙara canji a canjin? Sau da yawa ana yin waɗannan firam ɗin tare da zaɓi na canza kusurwa na karkata, saboda sa ɗora na Theaukarwa ya zama mai sauƙi da aminci.

Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Zane na kayan aikin ɗaga na'urar don glk

Baya ga sassan da ke sama, ana iya sanye da ɗabi'ar wutar lantarki da kuma dandamali na musamman don aiki. A cikin manufa, fantasy ɗinku don haɓaka na'urar ba a iyakance ba. Babban abu shine cewa irin wannan na'urar zata iya aiwatar da ɗagawa ta bushewar bushewa da riƙe ta.

Mataki na kan batun: daskarewa a kan baranda a cikin hunturu - zan iya sa

Na'urar zane

Lokacin da aka ɗauki na'urar glkl, zaku iya tafiya cikin hanyoyi guda biyu - yin na'ura don daidaitawa da tsaunukan rufin da keɓaɓɓu daban-daban .

Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Tabbas, masana sun bada shawarar yin sigar na biyu na na'urar, wanda ya zama dole don yin zane tare da abubuwa masu cirewa. Yana da kyawawa cewa cirewar ta tripod da ninka, sau uku itace a cikin bayyanar da fannoni.

Duk waɗannan sassan ba za su rage aikin na'urar ba, da zane ta wayar hannu zasu bada izinin ɗaga don amfani da ɗagawa daban-daban.

Yin hannuwanku

Don yin na'ura wacce ke karu da bushewa, ya zama dole a saka sama da sassan karfe a cikin nau'ikan ƙafafun, bututu, sasanninta da firam. Daga kayan aikin zaku buƙaci injin waldia, Bulgarian, kayan aiki da Winch.

Farawa daga masana'anta na tsalle-tsalle. A cikin tushe na trippod ya kamata ya zama mai kyau sosai, saboda haka ya zama dole don kera tushe dangane da bayanan bututun da aka yi amfani da shi a ƙarƙashin babban axis. An sanya kafafu uku "da aka sanya Ramami zuwa gindin, har zuwa ƙarshen waɗanda aka haɗe ƙafafun hinges. Hinges dole ne su juya digiri 360.

Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Bayan haka, an shigar da wani Telescopic Trielcopic, wanda ake amfani dashi azaman zagaye ko bututun murabba'i, da nisa daga wanda bai kamata ya zama ƙasa da 8 cm ba. Dole ne a tuna saboda ya kamata a ninka skifid, wanda ke nufin zuwa sama ɓangare mai narkar da diamita zai ragu, a sakamakon abin da ƙirar bushewa zai ragu.

Ana sanya injin da aka sa a saman Trippod, godiya ga wanda dandamalin cibiyar mota zai canza matsayin sha'awar karkatar.

Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Bayan kammala mataki na biyu, zaku iya fara shigarwa na kaya. An yi filin wasa ko dai a matsayin cikakken frafadrid frame, ko a cikin hanyar harafin "H". A kowane hali, ƙirar ƙira yakamata ya zama kamar haka: A ƙarshen ƙarshen kwance a jikin juna a wasu lokutan biyun ɗaya daidai ne. A tsakiyar waɗannan katako na poffitular gare su (amma a cikin jirgin guda), ana welding a cikin hanyar harafin "T". A sakamakon haka, ya kamata ka sami irin wannan tsallake guda biyu waɗanda suke da gajeren overlaps a saman iyakar.

Mataki na a kan taken: Labulen labulen don dafa abinci tare da hannuwanku: Zaɓuɓɓuka da alamu

Idan ka yanke shawarar yin dandamali don glk a cikin yanayin firam, bayanan rectangle rectangle ya kamata ya tsallake katako, wanda ya sa ƙirar da aka fizge.

Yadda ake yin mai zaman kanta don plasterboard don aikin hawa

Aƙarshe, ana samar da motsin rai. Zai iya zama a cikin hanyar dabaran tare da Winch ko lever. Halin da ya dace da tsarin farko shine cewa an yi amfani da ƙoƙarin ƙasa da wannan, duk da haka, yi aiki tare da irin wannan na'urar ta sami ƙarin lokaci. Designirƙirar a kan lever yana taimakawa a adana lokaci, amma yana buƙatar ma'aikaci na mai lauya na rashin lafiya.

Laura tana haɗe kai tsaye zuwa Trippod, kuma Winch yana kan katako.

Kamar yadda aka ambata, abubuwa masu sauƙi a cikin hanyar Winch da lever suna iya maye gurbin Wutar Lantarki, wanda zai sauƙaƙa yin aiki tare da ɗagawa.

Wanda zan zaba

Lifts shine rufin "zube", rufin hannu da na duniya.

"Na'urori masu lalacewa, ba shakka, da gaske amfani ba sau ɗaya. Koyaya, an rarrabe su da gaskiyar cewa an yi zane a ƙarƙashin takamaiman tsayin daka, wanda ya rage yiwuwar Gyara da kuma dagawa da kanta.

Rabu na masu ɗakunan ajiya sun dace da kowane tsinkayen rufi da faɗin glc. Irin wannan na'ura zata bauta wa sojojinta a cikin abubuwa da yawa, kuma ana samar da kudin samarwa da sauri.

Lifings na Universal, Godiya ga Hanyar Canza Digiri na Zuciya, ana iya amfani dashi lokacin shigar da rufi, amma akan ganuwar. Irin wannan ɗagawa shine kyakkyawan mataimaki a cikin aikin mai gina mai kyau.

A kowane hali, tuna: Kudin sa na'urar dole ne ya tabbatar da burin ku da ƙwarewar gini.

Bidiyo "Nafi na Plantle

Na'urar dagawa ga zanen filasanta na iya ɗaukar mutum fiye da mutum, kuma yana kawar da bukatar jan hankalin mataimaki zuwa ga aiki. Yadda za a yi irin wannan tsarin da kanka, zai faɗi wannan bidiyon.

Kara karantawa