Tantancewa ga yara da nasu hannayensu - farin ciki ga yara (32 photos)

Anonim

Tanti ga yara da nasu suna da sauri daga budurwa, kuna buƙatar yanke shawara a kan wurin. Baranda ko loggia - mai kyau, amma ba koyaushe a cikin ɗalibin da ake buƙata ba a cikin Apartment. Musamman idan loggia ba ita kaɗai ba. Matsakaicin, wanda ya dace - Wannan shine ajiya na abubuwa marasa amfani a cikin kabad da kuma girma launuka. Lokacin da akwai karamin yaro a cikin gidan, akwai matsala na rashin ƙarancin sararin samaniya. Don haka me zai sa ba za ku ba ku loggia a ƙarƙashin ɗakin caca ba, inda abin wasa, kayan yara za a fitar da kayan yara, kuma ba shakka - tanti ne ga yara.

tantancewa ga yara yi da kanka

Kayan Balcony shiri

Yaron ya kamata wasa a cikin ɗakin kuma a lokacin rani da damuna. Ba shi da ma'ana don ba da sigar bazara ta dakin wasan tare da hannuwanku. Bayan haka, masa da farko na yanayin sanyi dole ne ya sake gina gida tare da taro na abubuwan yara da kayan wasa. Ya kamata a yi sauki - rufe baranda ko loggia, inda yake tanti ce.

Wajibi ne a aiwatar da irin wannan aikin:

  • Rufi da ƙasa;
  • shigarwa na firam na taga filastik;
  • Rufin bango;
  • Shigarwa na ƙarin tushen zafi. Wataƙila zai zama bene mai dumi.

tantancewa ga yara yi da kanka

Shin kuna ganin cewa rufin baranda zai tsada sosai? Amma waɗannan matakan zasu taimakawa rufe duk gidan, wanda zai ba da izinin nan gaba don adana ƙarin dumama. Haka kuma, yara suna girma, sannan kuma kayan wasa za a iya cire, kuma suna yin loggia tare da cikakken ofis, inda yaron zai iya yin darussan. Bambance-bambancen bambance-bambancen ne.

Babban abu shine amincin yaro a baranda. Idan ka zauna a bene na farko, kuma an ƙone loggia, ba za ku iya damuwa da kuma nutsuwa ka bar taga a kan iska ba. Amma idan ba za a kiyaye baranda ta lattices, fis ɗin dole ne su sanya fids a kan iyawa, don haka yara ba za su iya buɗe ta ba.

tantancewa ga yara yi da kanka

Zaɓuɓɓuka don ƙirƙirar tanti

Kan yadda zaka iya ganin hotuna iri-iri na alfarma sun sayar a cikin shagunan kan layi. Ana iya gani: Tare da hannuwanku, kuma kayan zasu buƙaci mafi sauƙi. Ana iya gina alfarwar daga tsoffin labulen.

Mataki na a kan taken: Tebur mai sauƙin hoto - Masana'antu

Akwai zaɓuɓɓuka biyu:

  • Miƙan labulen labulen ko labulen a cikin ɗakin duka, don haka ka raba baranda;
  • Ka naɗa alfarwar yara, sai ka sa a kan baranda.

tantancewa ga yara yi da kanka

Zabi na farko:

Abu mafi sauki ne a ɗauka: A cikin sama na baranda, mun saita faɗin abin da labulen za a haɗe. Sararin sama na iya samun murabba'i ko alwatika.

Zabi na biyu:

  • Mun ƙwanƙwasa firam daga allon don tantin don alfarwar nan gaba, rufe shi da wani ɓangaren masana'anta, gefuna masana'anta tare da taimakon ƙirar gini ko ƙananan albasa. Gefen alfarwar ya kamata ya buɗe.
  • Tsarin dakatarwar yana da sauki. A kan rufin gyara karamin ƙugiya. Muna ɗaukar hoops guda biyu (Hula-choup ko ƙarfe kusan 0.5 m, na biyu - 1-1.5 m. Zai ɗauki wani yanki na labule ko labulen 4-1.5 m. Thearshen sassan da aka ɗaure zuwa babban hoop wanda ke tsakanin su ya yi daidai da nisa, a tsakiyar kowane igiya ta gyara karamin hoop. Kyautar da igiya ta haɗa madaidaicin ƙulli. Dukkan haɗin haɗi suna ɗaure super manne, don ba a narkar da nodes ba. Muna ɗaukar karamin sashi na igiya, ƙarshen ya haɗa tare da babba a kan ropes na nau'ikan, yi madauki daga na biyu. Mun tattara sauti kuma gyara akan kumburi, gefuna ya kamata su sami kyauta zuwa ƙasa. A maimakon haɗin tare da babban hoop na gefuna, dinka. Tantancewa ga yaro a shirye.

Kuna iya zuwa tare da sigar alfarwarku daga labulen. Misali, ya harba a cikin na biyu katunan kuma ya rufe labule, ya juya wani abu kamar wigwam.

tantancewa ga yara yi da kanka

Tsarin Balakon

Hoton wasan don yaro ya kamata ya sami mafaka ko kuma majalisa mai dacewa. Ina fenti a cikin launi mai dadi. Ana iya zana bango a cikin jijiya iri ɗaya, yaudarar hoto na jariri ko hotunan dabbobi. A ƙasa yana da laushi abu, kafet ko waseti na musamman.

Mun damu da raunin kayan, saboda dakin yana shirya yara. Zai fi kyau a rataye labulen a kan windows, musamman idan baranda ta fito a gefen rana. Zai yi aiki a lokaci guda yin aikin ado, kuma kare yaron daga rana.

tantancewa ga yara yi da kanka

Sanya shi kanka wani abu mai kyau da amfani ga yaro kawai. Babban abu shine samun sha'awar da nuna fantasy.

Mataki na a kan batun: yadda ake yin komai fanko don gida

Ma'auraye hoto

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

tantancewa ga yara yi da kanka

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Yin Gidan Wasawa - Talfa ga yara a baranda (PRI32 hotuna)

Kara karantawa