Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Anonim

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Babban abin da ake buƙata don sararin kitchen shine ta'aziya da aiki. Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a hada shi mafi kyawun rabo na naúrar kai da kayan aikin gida a ciki na wannan ɗakin. Wato, komai ya kamata ya kasance cikin jituwa, jere daga masu girma dabam, ƙare da kayan ado mai launi. Abin sha'awa, mafi yawan lokuta duk shari'ar ta kasance a cikin kayan daki. Sabili da haka, masana'antu a yau suna ba da irin wannan babbar kewayon da wani abu ya dace ya zama mafi rikitarwa daga gare ta kuma mafi wahala. Haka ne, da farashin, bari mu ce madaidaiciya, ba koyaushe dace ba, ba a ambaci girman ba. Sabili da haka, zane na dafa abinci da aka yi da hannayenku zai ba ku damar sauƙaƙe wannan zaɓi.

Menene duk wannan tattaunawar? A yau akwai wata dama ta musamman don yin kitchen "don yin oda." Amma wannan umarnin ba zai iya yin Mortosters ba, amma mazaunan kansu. Wato, akwai yiwuwar a ceci da kyau, da, yi tunani a kan komai zuwa mafi girman daki-daki. Kuma ba matsala cewa mai shi ɗan dafa abinci ba mutum bane mai kirkirar halitta. A yau ba matsala bane, saboda Intanet yana ba da shirye-shirye na musamman waɗanda zaku iya ƙirƙirar ɗakin, ba tare da amfani da babban ƙoƙari ba.

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Amma ko da ba don ba za ku iya ba, zaku iya yin daidaitaccen hanyar - don amfani da makircin dafa abinci a kan takarda. Don wannan, kawai buƙatar fensir tare da mai mulki da kuma Wathman.

Abin da ake buƙata da farko

Da farko, ya zama dole a cire girman sararin kitchen. Wato: tsawo daga cikin rufin, nisan tsakanin bangon da aka buɗe, nesa daga bango zuwa ƙofar ƙofar, tsayin taga sill. Wato, an tabbatar da girman girman kayan talla ta wannan masu girma dabam.

Abu na biyu, dole ne ka cire masu girma da wanda ke tantance wurin hanyoyin sadarwar sadarwa: wadataccen ruwa, ruwan sama da samun iska. Abu na uku, wurin da aka kwafa hannu da kuma taga iska dole ne a tsara shi. Wato, waɗannan abubuwan da yakamata a buɗe tare da samun damar kyauta.

Duk wannan ana amfani da takarda ko shigar da shirin. Ina so in kula da wanne. Auna girman girman ɗakin, ya zama dole don kusanci da wannan tsari yadda ya kamata. Wato, an cire ma'aunai daga bene kuma a rufin. Da alama wannan abu ne mai sauki, amma ya zama dole don fahimtar cewa waɗannan abubuwa biyu masu ɗaukar abubuwa biyu, za a iya bambanta da ƙimar girma, da ƙarfi. Kuma wannan na iya haifar da abubuwan toshe da kayan dafa abinci, da kayan aikin gabaɗaya, kamar firiji.

Mataki na a kan batun: kera kwamfutar hannu a karkashin matattara a cikin gidan wanka daga fale-falen falo

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Wato, zai iya zama ta ƙasa, girman na iya zama fiye da rufin. Kuma idan kun ɗauki mai nuna alama a matsayin tushen, to, yuwuwar tana da kyau cewa kayan dafa abinci da aka yi da hannuwanku ba su dace da bango ba. Sabili da haka, majalisa ita ce don ɗaukar mafi ƙarancin mai nuna alama a matsayin tushen.

Da kuma wani lokaci. Tabbatar shigar da ginshiƙi na ɗakin, maganganun da niches tare da ainihin girman su wajibi ne.

Masauki

Don haka, shirin kitchen ya shirya, zaku iya motsawa zuwa kerawa, wato, zuwa sanannun kayan daki da manyan kayan aikin gida. Akwai wasu dokoki don shigar da na'urori a cikin dafa abinci. Kuma dole ne a bibiya.

  • Ya kamata a zama mai firiji tare da farantin dafa abinci kusa.
  • Wannan yana amfani da murhu da harsashi.
  • Ya kamata matattarar da mai wanki ya kamata ya kasance yana kusa da zai yiwu zuwa bututun mai, mafi alheri ga riser.

Yanzu, game da wurin kayan kitchen. Za'a iya saka kai a jere guda, harafin "G" ko "p". Yau sanannen sansanin tsibirin ne. A kowane hali, kowa za a tsara shi a ƙarƙashin girman ɗakin kanta. Abin da ya sa yake da mahimmanci don daidaita tsarin tsarin nazarin ɗan wasan.

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Kitchen Saiti

Ya ƙunshi saman da ƙasa. Na farko shine dingeran da aka ɗora. Anan ne hanya mafi sauki, saboda babban girman su na girma (30-40 cm) da zurfin, wanda yawanci ana daidaita shi da fadin bushewa. Kuma yana da daidaitaccen girman - 30 cm. Saboda haka, zurfin ƙafawar kabad na iya zama cikin 35-45 cm.

Amma ga ƙananan tumb, to, an ɗauke tsayuwar su azaman tushen, wanda aka daidaita don ci gaban ɗan adam. Girman daidaitaccen shine 85 cm, amma zai iya raguwa ko haɓaka tare da kafafu masu laushi, wanda ya dace sosai. Da yake magana da zurfin, to, daidaitaccen yanayin tebur an ɗauki shi a nan, daidai yake da 60 cm. Saboda haka, zurfin na ƙananan ƙafar dake 55 cm.

Mataki na a kan batun: Canjin Maɗaukaki

Babu wani sau da zarar an yi alamar fadin abubuwan kayan ɗaki, ko saman layi, ko ƙarami. Bisa manufa, wannan duk lokacin da mai mallakar dafa abinci ne. Ko kuma, kowa zai dogara da girman ɗakin. Ga aikin naúrar. Mafi girma a cikin kayan ɗaki zai dace da kayan amfani da samfuran, mafi kyau.

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Gabaɗaya, ana kusantar zane naúrar dafa abinci na dafa abinci. Tabbas, zaɓi mafi kyau shine daidaitattun shelves, damfara da gado. Wannan shi ne mafi sauki abin da yake a yau. Irin waɗannan kayan wasa kuma suna da tsammanin sauƙi, kuma yi, da tattarawa. Amma dole ne mu biya haraji ga zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa wanda ya dace da kowane sararin kitchen, ko da mafi karami. Wadannan sune kitchens na asali.

  • Da farko, ainihin asali ne.
  • Abu na biyu, yana yiwuwa a ƙara inganta wuraren gabatarwa kuma sanya shi aiki da ɗari bisa dari. Bayan haka, a cikin kananan ɗakuna a kowane murabba'in santimita akan asusun.
  • Abu na uku, yana yiwuwa a yi amfani da kusurwa don manyan abubuwan amfani da kayan haɗin yanar gizon da suke kan hanyoyin juyawa na musamman.

Zane na dafaffen kusurwa yana da sauƙin yin a cikin shirin kwamfuta. Zai fi wahala tare da zane a takarda. Amma ana iya samun wannan sakamakon ilimin nazarin makarantar Geometry.

Nazarin Cikakken Bincike

Idan zane na tsarin naúrar shi ne shirye, ana iya aiwatar da dukkan sizan adawar kabilun kowane yanki na kayan daki domin za'a iya tsara cikakken tsarin bitar inda aka yanke cikakken tsarin .

Hankali! Ba shi yiwuwa a ba da damar manyan kurakurai a cikin girman abubuwan kayan ɗaki, saboda lokacin da aka tattara, wataƙila ba su dace da ɗakin ba, suna nufin ɗakin. Wannan shine dalilin da yasa aka kirkira zane-zane na kayan kitchen tare da ƙarancin izinin. Ko da karamin bambanci, alal misali, a cikin santimita ɗaya na iya zama cikas ga shigarwa naúrar tsakanin bango.

Wannan gaskiya ne game da yanayin angular. Bayan haka, kayan ɗakin wannan tsari ne mai wuya. Saboda haka, da'irar kitchen din ya kamata a yi tare da cikakken daidaito. Zai iya juya cewa a gefen masarar za a rubuta shi da samun dama a bakin kofar. Kuma game da wannan gefen koyaushe wani zai buga. Kuma don wannan, santimita ɗaya kawai ya isa.

Mataki na a kan batun: goge goge don labulen: Yadda za a zabi daidai da asalinsa?

Kadai, cikakken bayani game da naúrar na dafa abinci yana hadaddun kai. Wato, ana nuna cikakkun bayanan kowane majalisa, kowane majalisa, la'akari da shafin yanar gizon da ya dace. Bugu da kari, kowane bangare yana kan wani sanda daban-daban tare da alamun alamun girma. An yi wannan musamman don dacewa da Masters da zai yanke. Ee, kuma a nan gaba, gwangwirar zasu zama da amfani ga Majalisar.

Yanzu yana damun tanadi. A bayyane yake cewa a tattara kayan kitchen nasu bayan kera zane kuma zai sare shi sauki da tattalin arziki. Amma domin a ceci da kyau, kuna buƙatar zaɓi kayan. A bayyane yake cewa bango na baya shine fiberboard, ƙwararrun katako sune chipard mai lalacewa, amma facade na iya zama daban. Kuma kayan abu ne a gare shi kuma zai mamaye tamanin na gaba. Sabili da haka, a mataki na tsara kayan dafa abinci, dole ne a yanke shawara kan kayan facade.

Mawakin kitchen

Tsarin kitchen yana damun mace. Amma, kamar yadda aka riga aka ambata a sama, tushen dafa abinci ne naúrar. Sabili da haka, tattara cikin ɗakin, dole ne ka fara zaɓa irin salon kayan daki. Ba lallai ba ne don ƙirƙirar keken keke ba, komai an tsara shi da ƙirƙira. Sabili da haka, zaɓi mafi kyau shine don nemo ƙirar kayan daki da suka dace da yin la'akari da girman da siffofin su tattara naka, wanda ya dace a sararin kitchen.

Babban abinda ba zai rusa matsanancin wahala ba. Kitchen - karamin daki, don haka yana da kyau kada a yi wasa da layin juji. Ya kamata a biya babbar kulawa ga aiki da sauƙi amfani. Kodayake ba shi yiwuwa a sa irin wannan ƙuntatawa. Idan kuna da kuɗi, to me yasa basa yin luvre daga dafa abinci.

Abin da kuke buƙatar yi don ƙirƙirar zane na dafa abinci

Kuma a ƙarshen ya kamata a lura cewa zamanin sun canza abubuwa da yawa. Akwai dama don ƙirƙirar, har ma a matakin ɗakin dafa abinci. Ya yiwu a yi shi sauƙi da sauri, ƙari da hannayenku: Daga aikin ɗakin da aka gama da kayan ɗakin gida.

Kara karantawa