Waɗanne labulen labulen da suka dace don bangon waya launin toka: fasali hade da tabarau

Anonim

Grey yana ƙara amfani da ɗakunan ciki na dalilai daban-daban, saboda an haɗa shi da yawancin tabarau kuma yana da halaye masu kyau. Duk da waɗannan fa'idodi, wajibi ne a san wane labulen za su dace da fuskar bangon launin toka da kuma nuos ya cancanci kula da. Duk da cewa cewa tushe na launin toka shine kwanan nan ya haifar da tsakanin hanyoyin ƙira, abubuwan da suka shafi wannan asalin yana ba ku damar ƙirƙirar asali har ma da ƙungiyoyi na musamman. Aiki mai kyau tare da palette da kuma amfani da lafazin za su tabbatar da samar da wani salo mai salo, huhu ko m hoto.

Waɗanne labulen labulen da suka dace don bangon waya launin toka: fasali hade da tabarau

Fannoni na hankali na launin toka da haɗuwa tare da tabarau daban-daban

Grey yana da daraja sosai ta hanyar mutane masu fasaha. Yana da lokaci guda yana da goman gaba, samar da tsaka tsaki asalin yanayin ƙirƙirar hotuna masu ban sha'awa, da kuma bambanci. Ya dace idan an yi la'akari da cewa ba abu mai sauƙi ba ne a zaɓi labulen bangon waya ɗaya, don haka ganuwar galibi ana yin ganuwar launin toka da shuɗi, kore.

Yin zabi a cikin yarda da launi na duniya a cikin kayan ado na duniya, yana da mahimmanci la'akari da ƙa'idodi masu sauƙi.

  1. Rashin hankalin mutum yana da matukar saukin kai na launin toka. Yana da waɗanda ke amfani da ƙirar wuraren zama. Mummunan launuka masu sanyi sun dace da ofis, hasken karfe - don dafa abinci.
  2. Tare da taimakon duhu inuwa, ɗakin sutura mai kyau, amma kuna buƙatar aikatawa a hankali, in ba haka ba dakin zai zama mai tsauri.
  3. Masu ilimin halin Adam da ke gaggawa ba a ba da shawarar amfani da babban adadin suttura a cikin kayan ado ba: yana iya haifar da bacin rai. Wannan launi ya fi kyau a yi amfani da shi azaman zane a kan labulen labulen.
  4. M da kyau kayan ado ana samunsu ta hanyar amfani da bambanci.
  5. Tare da asalin launin toka, abubuwan madara, launuka ko datti da fari launi sun fi dacewa a haɗe. Bututu-farin inuwa zai yi kama da tsari kuma yana haifar da ƙungiyoyi tare da asibiti.

Mataki na a kan batun: Bedon Yara, Girman yara, da girma da kuma girman kai na waje

Zabi labulen zuwa ga fuskar bangon launin toka, zaku iya gwada kowane, har ma da haɗuwa mafi ƙarfin haɗi. Abin sani kawai ya zama dole a tantance tasirin hoton sarari na kyauta, la'akari da kayan rubutu da launi na masana'anta.

Mashawarta

Dakin zai yi sabo da ban sha'awa idan inuwa labulen zai zama cike da launi na ganuwar. Jirage bai kamata su haɗu ba ko taqaiti da bambanci. A cikin matsanancin hali, dole ne a rufe labulen tare da tsarin haske da kuma bayyane.

Don ɗaukar labulen kyawawan labule da manyan labule zuwa ga fuskar bangon waya mai salo, kuna buƙatar yin la'akari da lokacin masu zuwa.

  • Godiya ga matalauta dumama, launuka masu laushi a cikin ɗakin zai zama haske da jin zafi. Don irin wannan sakamako, ana bada shawarar yin amfani da ruwan hoda, peach, labulen rawaya.
  • Don wani daki da ke gefen kudu, ya fi kyau zaɓi labulen cikin sautunan shuɗi ko lilac. Wannan zai taimaka wajen sanye da madadin hasken rana kuma sanya dakin kwantar da hankali.
  • Labulen tsaka tsaki na za su zama wani aiki mafi kyau. Tare da su kusan ba zai yiwu ba don yin kuskure. Duk abin da aka yi amfani da labulen - yashi, kofi, cream ko m, - kayan ado zai zama mai salo, kwantar da hankali, gargajiya.
  • Lovers na m mafita sun cancanci kula da launin haske mai haske, baki, rawaya mai haske, ruwan hoda mai guba, ruwan hoda mai laushi.

Waɗanne labulen labulen da suka dace don bangon waya launin toka: fasali hade da tabarau

Kan aiwatar da zabin dacewa

Lilverysilan labulen ba kawai sun dace da fuskar bangon waya ba, har ma suna jituwa cikin lamarin. Wajibi ne a yi la'akari da fom, salo, launi, zane-zane.

  • A cikin sharuddan tsari, dukkanin kayayyaki na labulen sun dace. Duk da tsananin launin toka, a kan ta asali, suna da cikakkiyar cikakkiyar alatu da ƙananan zaɓuɓɓuka.
  • Amintattun labule ko makamancin peach suna da kyau don fuskar bangon waya a cikin ɗakin kwana. Yana da mahimmanci idan ya kamata a maimaita da launi a cikin yanayin fuskar bangon waya ko kayan daki.
  • Dakin mai rai ya kamata ya zama kyakkyawa da ƙarfi. Ana iya samun wannan sauƙi idan kun zaɓi violet, labulen kore ko rawaya ga ganuwar launin toka. Tare da wannan zabin, kuna buƙatar tunawa cewa launi na tothililes kada su jagoranci cikin kayan ado, in ba haka ba na jifa da matsanancin ji da tashin hankali zai bayyana.
  • Wadanne launuka ba'a amfani dasu don yin ado da dafa abinci ba, amma yawancin mutane kuma a yau sun dogara da ganuwar launin toka da kayayyaki. Labulen ja da aka shimfiɗa akan bango zai tabbatar da ci, mai kyau, yanayin da aka tashe kuma babu damuwa.

Mataki na a kan batun: Yadda za a yi labule daga beads da layin kamun kifi?

Zuwa ga bangon bangon launin toka mai haske a cikin dakin yara, an bada shawara don zaɓar ɗan hoda mai haske mai haske, shuɗi, apricot ko kuma labulen peach. Ko da kuwa zamanin yaran, ganuwar a cikin gandun daji bai kamata ya zama mai ɗaukar hoto ba, dole ne a diluted tare da sakin sakin saki idan tube.

Waɗanne labulen labulen da suka dace don bangon waya launin toka: fasali hade da tabarau

Kasancewar zane, aiki tare da zane da sauran mahimman abubuwa

Dangane da tsarin ƙira da amfani da tsari, zaku iya amincewa da fantasy ɗinmu gaba ɗaya. Tare da madaidaiciyar kusancin kirtani, kayan ado, baka, zane na Motley suna da hakkin kasancewa. Kuma zuwa filin bangon waya alama ce kawai don karba madaidaitan labulen. Fukumar ta fure zai ba da yanayin dakin soyayya, wani abin ado mai ban sha'awa zai ƙara ɗakin ajiya.

Na zamani da inganci kan kan labulen labule yana da zane mai ƙarfe, mai tsaron matafiya baya taka muhimmiyar rawa. Wannan hanyar tana dacewa da masu haɗin gwiwar al'ada da kuma nau'ikan zamani.

Gudanar da tunaninku, kuna buƙatar tunawa cewa yawancin adadin kayan ado na iya ƙetare ainihin ra'ayin. Wasu lokuta masana'anta ko zane na asali ya isasshen ado.

Waɗanne labulen labulen da suka dace don bangon waya launin toka: fasali hade da tabarau

Kayan sarrafawa

Zabi labulen da suka dace don bangon waya launin toka kuma zai watsa irin salon dakin, dole ne ka saurari wahayinka. Idan hoton bai kawo gamsuwa ba kuma baya ba da kwanciyar hankali, zai fi kyau ka ƙi shi.

Yana da mahimmanci a lura da ɗan lokaci mai mahimmanci - a kan asalin launin toka duk ƙura da datti da sauri ya zama bayyananne. Zabi wani kayan ado don taga, ya wajaba da farko da ya zama dole mu kula da wasu samarwa marasa iyawa, wanda ba zai sanya ƙura ba don kwanciya. Dry da tsabtatawa mai laushi da matani sau ɗaya a mako zai zama da amfani sosai.

Kara karantawa