Nutse a kan injin wanki: Duk "don" da "a kan"

Anonim

A yau, ɗan adam zaune a cikin lokacin da aka haɓaka. Ya riga ya zama da wuya a ƙaddamar da gidan da babu talabijin, firiji ko injin wanki. Dukkansu an yi niyyar sauƙaƙe rayuwa da kuma rarraba lokacin don sadarwa tare da dangi da abokai, nishaɗi da darussan ƙauna.

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Matsayi mai mahimmanci a cikin kowane gida mai wanki ne. Yana adana lokaci da ƙoƙari akan wankewa. Yawancin lokaci ana sanya shi a cikin gidan wanka. Amma yawancin mutane suna zaune a cikin ƙananan samammen tsofaffin samfurin da kuma saukar da injin wanki a ciki yana da matukar wahala, don haka wasu suna neman zaɓuɓɓuka masu ɗorewa don wurin zama - a cikin dafa abinci ko ginin ko kuma farfajiyar koren. Guda ɗaya wanda ya yanke shawarar barin shi a cikin gidan wanka, yana da mahimmanci la'akari da zaɓi tare da wurin injin wanki a ƙarƙashin matatun wanka.

Fa'idodi na Fashion

Yankin wanka na gidan wanka a cikin gidan talakawa na adon gidan da yawa yawanci ba shi da 4-5 m2. Ya kamata a cika su wanka ko ruwan wanka, bayan gida da zane-zane, masu zanen kaya sau da yawa suna amfani da wurin da kwasfa a kan injin wanki. Don haka, zai iya adana sarari da amfani da shi da hankali. A yau akwai dama da yawa ga irin wannan ƙungiyar.

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Muhimmin! Yawancin masana'antun suna samar da ninkaya ne musamman don irin wannan wuri, don haka zaɓi zaɓi mafi kyau, la'akari da zaɓin kayan ciki, yana yin la'akari da sifofin cikin gida, ba zai zama da wahala ba.

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Dukkanin bangarorin kirki sun ƙare akan wannan.

Rashin daidaito

Jerin halayen mara kyau na wannan hanyar yana da tsayi kuma ya ƙunshi:

  1. Idan ka zabi injin wanke musamman a ƙarƙashin matatun ciki, yana da mahimmanci muyi la'akari da cewa ƙarfinsa zai zama ƙananan, musamman ma babban iyali ne.
  2. Neman sauri ana aiwatar da kai tsaye zuwa bango. Ba kowane bango zai jure irin wannan nauyin ba. Wannan ya shafi filasan filayen da filastik waɗanda suka shahara. Yana da mahimmanci cewa bango yana da kyau sosai kuma mai dorewa, don dacewa mai zurfi ga harsashi.
    Kwasfa a kan injin wanki: duka
  3. Haɗe da ɗabi'ar akwai Siphon mai laushi na musamman, wanda a yayin taron rushewar zai zama da wuya maye gurbin ko ba zai yiwu ba.
  4. Idan abin wanka ko Siphon an fara gudana, injin wanki dole ne ya ci gaba, kuma wannan yana nuna cewa zai zama dole don cire haɗin shi daga tashar ruwa da tashar ruwa, kuma a ƙarshen aikin da aka sake haɗa shi zuwa wurin.
  5. Injin wanki ba zai ba da shi kusa da matattarar don samar da hanyoyin hyggienic ba.
    Kwasfa a kan injin wanki: duka

Nasihu don shigarwa da zaɓi na harsashi

Don hana sakamako mara kyau, ya cancanci sauraron wannan shawarwari masu zuwa:

  1. Ana ba da shawarar injin wanki don kare ruwa bugu da ƙari daga ciki. . Don yin wannan, an bada shawarar farfadowa gaba ɗaya.
  2. Guban magudana sun fi dacewa su kawo gefe ko dinka daga bango don su aiwatar da injin wanki, bututun ba a kwance bututun ba daga girgizar.
    Kwasfa a kan injin wanki: duka
  3. Don dogaro ya zama darajan zabar abin wanka bisa ga girman saman saman injin wanki . Don haka za su duba jituwa. Idan kanaso, zaku iya dinka nesa tsakanin su. Wannan zai inganta tsinkaye na gani da kare na'urar daga danshi.
  4. Kuna iya tsoratar da rawar jiki yayin aiki ta hanyar daidaita kasan ko gado a ƙarƙashin na'urar na musamman rug. Hakanan, ana bada shawarar injin wanki ta amfani da matakin ginin.

Mataki na kan batun: [tsire-tsire a cikin gidan] Wadanne furanni ne suka dace da ɗakin kwana?

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kafin yin maganin da ya dace, ya kamata mu ɗauki dukkanin abubuwan da suka dace da kuma mummunan yanayin wannan wurin kuma kawai ya tsaya a wani takamaiman zaɓi.

Idan zabi yana da kyau, duk nasihun nasihun da ke sama zasu taimaka wajen zaɓar daidai da shigar da matattarar a kan injin wanki.

Nutse a kan injin wanki. SAURARA. (1 bidiyo)

Nutse a kan injin wanki (7 hotuna)

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kwasfa a kan injin wanki: duka

Kara karantawa