Bene mai haske a cikin corridor: led ribbon yi da kanka

Anonim

A cikin mafita mafi ƙira na zamani, za ku iya samun amfani da benaye na dabbobi. Irin wannan hasken wutar yana ba ku damar warware takamaiman ayyuka waɗanda ke faruwa a gaban masu zanen kaya.

Sosai cancanci irin wannan tsarin a cikin Halls ko Aurenways. LED Welling na bene zai ba jaddada jaddada a cikin gida kuma yana da daɗi, yanayi mai ɗumi. Labarin zai gabatar da zaɓuɓɓuka daban-daban don amfani da na'urori da misali a kan shigarwa tare da hannayensu.

Bukatun farko

Bene mai haske a cikin corridor: led ribbon yi da kanka

Dole ne a kiyaye Luminair daga danshi da ruwa

Kafin a ci gaba da la'akari da zaɓuɓɓuka don hasken wuta, ya zama dole don haskaka manyan buƙatun don hasken rana:

  1. Dole ne a ƙarƙashin matsakaiciyar kariya daga danshi da ruwa. Domin wannan ya dace da siyan fitilun Hermetic. Idan babu yiwuwar yin irin wannan sayan, a'a, zai zama dole don aiwatar da sutturar.
  2. Gidaje na kowane haske dole ne ya kare fitilun daga lalacewa.
  3. Don aiki mai dadi, haske a fitilun kada ya zama mai haske sosai.
  4. Ana ba da shawarar fifiko ga kayan aikin kuzari, fitilun LED sun haɗa da.

Duk fitilun da ake amfani da su suna da wuta kuma ba za a mai zafi ba. In ba haka ba, za su iya lalata abubuwan kayan siyarwa (Plinth, Linoleum, da sauransu).

Nau'in nau'ikan kayan ƙasa

Bene mai haske a cikin corridor: led ribbon yi da kanka

Ledi ribbons ƙirƙirar hasken mai hoto mai hoto

Fasashen zamani ba su tsaya ba har yanzu kuma sun riga sun kirkiro wani adadin fitilu daban-daban waɗanda za a iya amfani da su don benaye a cikin gidaje da gidaje.

Daga cikinsu akwai rarrabe:

  1. Spitfits.
  2. Fitilu neon.
  3. Led rifbons.
  4. M Neon.
  5. Led dattemite.
  6. Haske mai haske.

Don cikakken la'akari da kowane fitilar tare da bayaninsa, fa'idodi da rashin burina, ya kamata a yi nazarin teburin:

SunaSiffantarwaMartabaRashin daidaito
SphoplightsMafi mashahuri haske, wanda ake amfani da shi don benaye da kuma maida hankali. Ana aiwatar da shigarwa a cikin ramuka da aka riga aka shirya a cikin murfin bene. A matsayinka na mai mulkin, an gama shigarwa a kewayen ɗakin. Akai-akai amfani a cikin dakunan wanka.Ana rufe fitilar kuma ba tsoron lalacewa. Zaɓin mai tattalin arziƙi wanda zai bauta wa shekaru da yawa.A wasu halaye, babban farashi na fitilun yana yiwuwa.
Humbi na NeonLapil fitilu suna da laushi mai laushi kuma ana iya ɓoye su ba tare da matsaloli ba.Lokacin aiki na fitilu shine kusan shekaru 10. Abokan ciniki na iya siyan launuka iri-iri.Fitilar small da tsada. Aikin shigarwa a ƙasa yana da matukar wahala a aiwatarwa ba tare da horo ba.
Led ribbonsMadadin ga fitilar Neon. Mashahuri a yau kuma ana ba da amfani sosai ba kawai don hawa a ƙasa, har ma don ɓoye murfin rufi.A cikin sauƙin hawa ba tare da taimakon Masters ba, samuwa a cikin launuka da yawa, suna da haske a kan wutar lantarki. Tsawon rayuwa mai tsawo.Don shigarwa, kuna buƙatar yin wainiya na musamman wanda za a ɓoye shi.
Led DadinciDaddare - PVC Tube, a cikin abin da ake hawa kalmomi masu kyau a daidai nesa. Tsarin tsari, kayan aiki suna da toshe don soket.Akwai launuka masu yawa na launuka don zaɓi, Fadayar wutar lantarki.Lokacin da ka zabi dattara waya uku, shigarwa zai zama da wahala kuma ba tare da wani ilimi ba, haɗin ba zai yiwu ba.
MeneMusamman na musamman tare da ginannun haske, wani abu yayi kama da fale-falen. Ana iya aiwatar da shigarwa a kusa da kewaye kuma a tsakiyar ɗakin. An yi amfani da shi sau da yawa a cikin cafes, sanduna da sauran wuraren zama.Babban mai nuna alama dangane da lalacewa da danshi, don haka kayayyaki a cikin gidajen dare ana yalwa sosai.Babban farashi na kayayyaki, da kuma tsarin shigarwa.

Duk wani daki mai ban dariya ya kamata a aiwatar da kawai daga kayan inganci. Wannan zai zama mabuɗin don aiki mai dorewa da amincin dakin.

Mataki-mataki-mataki madaidaiciyar umarnin a ƙasa

Bene mai haske a cikin corridor: led ribbon yi da kanka

Don shigarwa kan kai na wuta zuwa ƙasa, an bada shawara don amfani da LEDs waɗanda aka ɗora da dama kafin tayal kwanciya. Idan tayal ta riga ta faɗi, zai zama dole don tsabtace seams kuma shigar da harsayyuka a cikinsu.

Mataki na a kan Topic: Sugcodo a kan faffofin gidaje, sigar nauyi na mai nauyi

Aikin yayi kama da wannan:

  1. Ana yin siyan LEDs a zahiri don shigarwa a cikin murfin bene. Irin waɗannan na'urori da ke tattare da goyan baya a cikin hanyar gicciye, saboda wannan, an shigar da su a tsakanin tayal. Kadai na irin wannan hasken babban farashi ne. Don saukaddarna, zaku iya siyan zane-zane na yau da kullun kuma ku haɗa su da wayoyi, sannan ku bi silicone.
  2. Duk wayoyi dole ne a haɗa a hankali kuma an rufe su da zafi shrinkage.
  3. An bincika wasan kwaikwayon na haske. Abincin da kansa ya fi kyau in ɓoye da sanya a ƙarƙashin PLATS.
  4. Yana yiwuwa a sanya na'urori masu haske a cikin ciyawar tsakanin tayal.
  5. Bayan sanya wayoyi, ana tara manne, kuma ana ba shi lokacin bushe shi. An ba da shawarar sake bincika ko duk abubuwan ƙyallen suna da haske.
  6. Bayan bincika seams, an kiyaye Fugie kuma an cire shi a cikin ragowar ɗakin kwana. Moreara koyo game da shigarwa na haske duba wannan bidiyon:

Don haka less ba su lalace daga motsi na yau da kullun a kusa da ɗakin ba, dole ne a nutsar da su tsakanin seams. Ya kamata a sanya dome su 1-2 mm ƙasa da tayal da kanta.

Kawai sai a haife su lokacin tafiya.

Shawarwarin kwararru

Bene mai haske a cikin corridor: led ribbon yi da kanka

Zane tare da daidaitawa sun dace don ƙa'idar tsananin ƙarfi

Ana yin haske na bene a cikin Attainment, amma don madaidaicin zaɓin kayan da shigarwa, kuna buƙatar bincika shawara da yawa na ƙwarewar mutane:

  1. Lokacin sayen fifiko, zai fi kyau a ba da kayan zamani waɗanda ke da dimauka (nau'in sauya), zasu ba ku damar daidaita haske da ƙirƙirar yanayin da ake so.
  2. Idan akwai matakala a cikin gidan, ana bada shawara don rufe murfin bene ba kawai bene ba, har ma da matakai. Don yin wannan, zaku iya amfani da kaset na LED da aka shigar a ƙarƙashin hannayen hannu kuma a cikin niches na musamman akan matakan.
  3. Maimakon yin akwatuna don ɓoye na'urori masu haske, zaku iya amfani da wurin ƙarƙashin kebul a cikin PLTHS.
  4. Idan shigarwa yana gudana a ƙasa, sai tushe ya zama santsi, in ba haka ba za a iya ganin duk lahani idan aka kunna.
  5. Don ƙaddamar da haske, igiyoyi ko kaset na ƙananan diamita ƙanana kawai, amma mafi ƙarfin iko. Don hasken warwatse, ana amfani da kayan don manyan diamita.
  6. A lokacin shigarwa, kuna buƙatar amfani da makirci don haɗi da kuma bi ka'idodin tsaro. Game da yadda za a haskaka kintinkiri na ƙasa leda, ga wannan bidiyon na yanzu:

Mataki na kan batun: odar shigarwa na shinge na katako - makafi

Kamar yadda kake gani, kowane nau'in hasken bene yana da halayensa. Duk wani tushen haske tare da haskakawa, tsarin launi da sauran abubuwa dole ne su zama marasa kaciya dangane da girman ɗakin da aikinta. Bugu da ƙari, kuna buƙatar tunani game da ingancin da jituwa na wannan hasken.

Kara karantawa