Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Anonim

Filastik a cikin duniyar yau ta kewaye mu ko'ina, ko kwamiti ne na mota, sills taga ko wayar hannu ko wayar hannu. Rarraba ya zama saboda gaskiyar cewa yana da karamin nauyi da sauƙi don kulawa. Koyaya, yana ƙarƙashin lalacewa, saboda haka nan bada jimawa ba, don haka nan gaba yakan taso daga filastik akan wani abu.

Mafi sau da yawa, lalacewa na iya bayyana akan sassan mota, alal misali, Torpedo ko ƙofofin, ana iya haɗe da m wuri a kan maɓallan da sauran abubuwa. Bugu da kari, yana da sauki scratch tabarau da samun tushe na filastik lokacin da kawai suka sanya a kan tebur ko a cikin jaka.

Yadda Ake Cire Scratches daga filastik mai shekari a gida

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Don cire scratches akan filastik, yi amfani da ɗayan hanyoyin masu zuwa:

  • Aiwatar da droplets da yawa na injin mai lalacewa a saman lalacewar, bayan wanda aka goge shi sosai ta amfani da flannel. Ya dace a lura cewa bai kamata a fentin filastik ba, in ba haka ba irin wannan polishing ba zai yiwu ya ba da sakamako mai mahimmanci ba.
  • Wakili mai mahimmanci a cikin kowane gona - Goi Manna, yana da ikon taimakawa da magance wannan matsalar. Ya isa ya yi amfani da shi akan masana'anta kuma ya ƙaddamar da abu da tushe.

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Goe manna cope tare da kusan duk ƙage a kan filastik filastik.

  • Ba mummunan sakamako bane Kammalawa yana buƙatar sarrafa fakiti masu lalacewa tare da abun ciki da kakin zuma.
  • A cikin shagunan kasuwanci Akwai fenti na musamman cire scratches a farfajiya mai sheki. Ana amfani da shi a wurin da ya dace tare da buroshi na bakin ciki ko yatsa, da kuma bayan bushewa, wanda aka goge shi da mayafin mai.

Mataki na a kan taken: Nau'in Spookes na Rubber: Zane tare da Bayani da Bidiyo

Idan ba za ku iya cire karar ba, shafa wasu hanyoyin:

Dumama tare da mai girewa. Kyakkyawan sauki ga warware matsalar, iska mai zafi da sauri yana daidaita saman filastik kuma yana sauƙaƙe shi daga mafi ƙarancin lahani. Cirewa cirrates na faruwa kamar haka:

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

  • Cire datti da ƙazanta daga filastik da aka sarrafa;
  • Yi magana da takarda da aka haifa tare da karamar sel;
  • Cire ƙura tare da rigar zane da kuma degreas farfajiya.
  • Sa'an nan kuma yi zafi filastik ta hanyar aika bushewa gashi zuwa gare ta, zuwa zazzabi na 300 digiri;
  • Yana da mahimmanci don motsa na'urar ta hanyar ƙawata na karce, ba tare da yin saƙa a wuri don hana bayyanar rabuwa ba;
  • Lokacin da farfajiya mai zafi, bar shi shi kadai na 15-20 minti;
  • A ƙarshe, ana buƙatar poper da kuma murfin filastik.

Polishing ta amfani da kayan aiki na musamman da za'a iya siye a shagon kayan aiki.

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

  • Na farko, tsaftace wuraren da mai kararwa, tare da taimakon sabulu na soap.
  • Bushe da kashi.
  • Aiwatar da manna tare da soso kuma barin don tasiri akan lokacin da aka ƙayyade a cikin koyarwar da aka haɗe.
  • Bayan jira, lokacin da manna sami inuwa mai sauƙi, ci gaba kai tsaye zuwa polishing. Yi amfani da izini duka na musamman na musamman da talakawa;
  • Flooking daga saman ƙura, ƙi sakamakon aikin.

Fensir da aka yi amfani da su don fenti slratches a kan filastik filastik, na iya cika lalacewa kuma sanya su ba su da bambanci ga idanu:

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

  • Da farko, a hankali zaɓi inuwa mai fensir domin karyar ya zama mai rikitarwa ne;
  • Sannan jefa filastik da bushe shi;
  • Yanzu sai ka karu da fensir, da kuma bayan bushewa, cire ragin sa da goge farfajiya.

Yadda Ake Cire Deep Scratches akan Filastik

Don cire daskararre mai zurfi a filastik, wanda yayi daidai da bayyanar kowane abu:

  • Narke ƙananan ƙananan filastik wanda zai zama daidai daidai da yankin da aka gyara;
  • Rage shi a cikin "farin ruhu";
  • Yanzu da amfanin ya ɗauki siffar ruwa, ɗauke shi a cikin crack.
  • A ƙarshe, goge farfajiya.

Mataki na kan batun: Yadda za a dinka walat ɗinka da hannuwanku

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Kayan aiki na Musamman na ɓoye sikelin zurfin.

Kuna iya cire babban lalacewa a kan tushen filastik ta hanyar amfani da kayan aiki na Musamman wanda aka sayar a cikin shagunan kasuwanci, an shirya shi a cikin bututu. Yana da mahimmanci a lura cewa wannan abu yana da micropartacle na filastik a cikin abun filastik a cikin abun da ke ciki, saboda haka ana cika su da ƙyalli ga wasu.

Aiwatar da wannan kayan aikin ana buƙatar kamar haka:

  • Aiwatar da karce zuwa ƙage ta amfani da faifan auduga, harshen wuta ko wasu masana'anta;
  • Ina bukatan Rub da Magunguna ta hanyar yin motsi na mintuna 2;
  • A cikin batun lokacin da karar ba ta shuɗe ba bayan hanya guda, maimaita magudi sau da yawa.

A matsayinka na mai mulkin, rashin jin daɗin ɗaukar nauyi daidai da raunin da ya faru, amma a batun duk tasirin da ba a samu nasara ba, yana da ma'ana komawa ga ƙwararrun masana. Misali, idan mai karar yana cikin motar, yi amfani da sabis na musamman don cire lalata cewa yawancin wankewar wankewar mota.

Yadda Ake Cire Scrates akan Windowsill filastik

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Cosmofen 10 daidai dawo da kyalkyalin na surface na masarufi.

Filastik taga sn, ba shakka, a cikin manyan mutunta sun fisshe wa 'yan uwanta na katako, amma ya sauƙaƙa. Akwai lokuta sau da yawa lokacin da lalacewa ya bar tukunyar fure ko kuma uwardo, waɗanda ke tsaftace shi ta amfani da goge goge. Yana da mahimmanci a lura cewa karce na iya zama tushen ƙarin datti wanda ya fada ciki, kuma ba zai zama mai sauƙin cire shi ba.

Tabbas, kyakkyawan zaɓi zai zama cikakkiyar maye gurbin taga s sill ga sabon. Amma idan wannan hanyar ba ta dace ba, yi ƙoƙarin cire lalacewa tare da hannuwanku:

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

Tare da taimakon Sandpaper, zaku iya cire duk rashin daidaituwa daga windowsill.

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

  • Idan aiki na ƙananan ƙwanƙwasa ana ɗauka, to, za su iya amfani da wannan kayan aikin;
  • A cikin yanayin lokacin da aka cire da cirewa ya lalace sosai, fuskarsu dole ne ta share ta sandpaper.

Mataki na kan batun: Yadda zaka tsaftace cikin sauri

Yana da kyau a lura cewa kakin zuma rufe yana ba da kyakkyawan sakamako, saboda an yarda da shi daidai da hasken rana da ruwa. Kuma kuma yana da ikon tare da gurbatawa, kare saman taga sill.

Yadda Ake Cire Scratches daga Filastik mai Gaskiya

Motar ƙasa ta ƙasa tana da saukin kamuwa da bayyanar ƙira aƙalla fiye da matte ko launi. A matsayinka na mai mulkin, akwai mafi yawan abubuwa 'yan abubuwa tare da saman da aka yi da irin filastik. Akai-akai sukan ƙage tabarau, galibi rana. Ya kamata a lura cewa irin wannan lalacewa zai iya yin dorsen hangen nesa, kuma kawai sanya amfani da rashin jin daɗi.

Yadda Ake Cire Scratches daga Abubuwa Filastik

An cire ƙananan ƙwanƙwasa akan filastik translast filastik ana amfani da amfani da kayan aikin dunƙule:

  • Polyrol don kayan ado. Aiwatar da gilashin, sai goge microfiber zane.
  • Idan kun haɗu da man fetur da polyrolol da aka yi amfani da itace, zaka iya cire kuri'un a kan m. Yana da mahimmanci a ci gaba da yin rigakafin har sai burbushi na Vaseline gaba ɗaya ya ɓace.
  • Yana aiki da kyau, cire scratches daga diski diski, ana amfani dashi ga farfajiya na tabarau ta amfani da microfiber.
  • Hanyoyi don tabarau da farji a gare su, ba a jimre su da lalacewar wannan nau'in ba. Bugu da kari, za su taimaka wajen magance matsalar hazo.

Ana cire karce daga filayen filastik wani aiki ne wanda kowane mutum ya fuskanci da jima, saboda abubuwa daga wannan kayan ya cika kowane gida da sararin samaniya. Yana da kyau a jaddada cewa cire karamin lalacewa gaskiya ne a gida, kuma mai zurfi ya fi dacewa da tsabta, ta amfani da kayan aikin kwararru ko taimakawa kwararru.

Kara karantawa