Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

Anonim

Kayan kwallaye da labule yi ado windows da ƙofofin gida. Wannan muhimmin abu ne na kayan ado. Kyakkyawan ja da zane-zane yana taimaka wa tef don labulen.

Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

Me yasa kuke buƙatar labule?

A tef ɗin don labulen, ko tef ɗin Austrian tef ne na rubutu, ta hanyar daga cikin igiyoyin igiyoyi (igiyoyin igiyoyi) sune biyu, uku ko hudu, suna ba ku damar cire ginshiƙi. Hakanan, ƙungiyar tana da na'urorin pidding a kan cornice: ƙugiyoyi don ƙugiyoyi, ko kuma kirtani, ko don masara, ko don mashaya. Locops suna zuwa ɗaya, layuka biyu ko uku - don ƙugiyoyi, wanda tulle da mai tsaron ƙofa suka rataye.

Nau'in labulen da aka yi amfani da shi yana saita sautin duka. Tare da taimakon irin wannan tef yayi ado da labulen kuma sa filaye don kowane zane. Streting the zaren, har ma a kan tef ɗaya da zaka iya yin alamu daban-daban, sa fayilolin da kuke buƙata. Suna ta da kyau, har ma da nisa. Ana shirya zane don wanka, ana buɗe igiyoyi, kuma manyan fannoni ya daidaita don mafi kyawun adana kayan da tsabtace labulen.

Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

Dokar da kafofin watsa labarai ta yanar gizo

Nauit iri na labulen

Akwai nau'ikan samfuran da yawa waɗanda suka bambanta fadin, masana'antu na kayan aiki da fasalin aiki.

  • Tabbataccen tef da aka yi da yanayin kamun kifi, wanda aka yi amfani da shi don Tulle, Orgal, Loil.
  • Oparatic - a auduga-tushen ko polyester. Aika zuwa masu zuwa daga m nama.

Kaset ya bambanta a cikin hanyar ɗaure cornice:

  • don ƙugiya;
  • haɗe (ƙugiya da velcro "velkro");
  • Lambar Velcro don ƙarin labrequin ko don gyara labulen a tsaye Majalisar Dinkin Duniya (Ingilishi, Roman, Austrian, Faransanci);
  • don karnis karnis;
  • Domin porks a kan chamois;
  • Don bututun na diamita daban-daban (daga 10 mm).

Don hadaddun, siffofin masu nauyi (sau uku da cizo sama) Yi amfani da ƙugiya ta musamman.

Mataki na kan batun: ado bango da hannayenta: fuskantar CRITE

Idan eaives tare da baguette rufe saman labulen, to, ba mahimmanci wane ƙuɗi da kuka zaɓa ba. Wani mutum mai kunkuntar ko amarya ya dace, wanda ke ba ka damar kunna madaidaiciya.

Bude Cornice (kirtani, zagaye ko bayanan martaba) suna ba da ƙira don sarari fantasy. Tare da taimakon babban taro daban-daban, zaku iya yin ado da kyau saman tulle da labulen, tattara kwari da kuma ɗan gajeren labulen.

Ribbons sun bambanta a cikin nisa - 2.5 cm, 6 cm, 6 cm. Mafi yawan buƙatun amarya na 6 2.5 da 6 cm.

Kunkuntar amfani a cikin wadannan lamuran:

  • don rufe cornix;
  • A ɓoye a cikin rufin da yake.
  • Lokacin da aka rufe labulen labulen (alal misali, Lambrene).

Fushin da aka yi wa labulen lokacin da:

  • Bishiyar bude - A wannan yanayin, an rufe ƙugiyoyi tare da saman gefen kintinkiri;
  • Akwai 'yan ƙugiyoyi akan Karnis - an kiyaye fom ɗin saboda taurin murfin amarya;
  • Don filin masana'anta na ado.

Wada ribbons - daga 5 cm - bambanta a cikin taro.

Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

Abin da za'a iya dage farawa tare da tef

Kowane amarya yana da babban taro mai yawa, wanda ke nuna sau nawa nisa na masana'anta ya zama mafi girma fiye da falin labulen. Misali, idan Majalisar ta dace shine 1.5, to, don dinki 3 m fadi a kan irin wannan tef ɗin da kuke buƙata:

3 m * 1.5 = 4.5 4.5. Matsakaicin zai iya zama daga 1.5 zuwa 3. Yana buƙatar sanannu ne don ƙididdige adadin nama da yadda yakamata a ɗora da hannu a kan labulen. An sanya amarya a yanar gizo madaidaiciya, I.e., tsawon da murfin ya yi daidai da fadin azabtarwa.

A lokacin da ke daure zaren kan nau'ikan samfurori daban-daban, ana samun nau'ikan nau'ikan folds daban-daban.

  • Maɓallin Maɗaukaki (Harmonic). Amfani da tulle da sauran kyallen kyallen. Faɗin Braid shine 6 cm, Majalisar ta dace shine 1.5. Yana ba da layi na bakin ciki na bakin ciki, rataye shi a kan ƙugiyoyi, bakin ciki barbell ko kirtani.
  • Gargajiya (Majalisar fensir). Kunkuntar gunka. 7.5 cm nisa, Majalisar Celefical Speopal 2.5. Layuka uku na book book.
  • Pleats "hannayen riga" (kalaman). Layuka na ninka biyu. Faɗin shine 9-10 cm. Majalisar Amfani da 2. Zaɓi shi da daɗewa. Azabtar da ƙugiya ta musamman. Igiyoyi uku, layin aljihu uku.

Mashawarta

Zabi tef, ja ɗan ƙaramin makirci akan samfurin. Dandalin dole ne su zama uniform, da wuya a kiyaye siffar amarya.

Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

  • Faɗakarwar Faransa (tare da Haɗin Triple). Girman shine 8.5 cm, mai tsada 2. A cikin nau'ikan ribbon, an kafa biyu wuraren ɗaukar hoto uku. Aiwatar da kowane masana'anta, zane ya fi kyau zaɓi zaɓi mai tsawo. Karka ja igiya, in ba haka ba kyakkyawa zai shuɗe. A amarya biyu layuka na aljihuna don cire ɗakunan.
  • Ninka biyu. 10 cm fadin baki yana da igiyoyi 4 da aljihuna 2. Majalisar Saro mai Amfani 2. Fim na layuka uku na bakin ciki ya ninka a cikin tsari mai kwakwalwa.
  • Counter biyu. Sa da hannu ko tare da teburin ku. Faɗin Braid shine 7.5 cm, aljihu a cikin layuka biyu don ɓarnar dugaye, madaidaicin 2.
  • Rhombus ninka (Waffles, malam buɗe ido, malamla). Girman tef 7.5 cm, layuka biyu na aljihuna don ƙugiyoyi na yau da kullun, babban aiki da kyau 2.5.
  • Gilashin giya (Flemish ya ninka). Jin shekaru uku ko biyar suna haifar da "kafafun ƙasa", sannan wucewa zuwa babban fayil guda zagaye. Ninka na dogon labule. Coefend 2-2.5. M karfe waɗanda aka ɗora.
  • Akwatin pleat. Fadadin tef 5 cm, aljihuna biyu don hooks, 2 ko 4 igiyoyi, 2.5-3 madaidaici. Kuna iya dinka irin wannan amarya a kan sandar meek ko ja. Ba a ba da shawarar don shinge masu shinge ba.

Mataki na kan batun: Yadda za a zabi wanka mai wanka

Yadda za a dinka tef ɗin labule: Nau'in kaset ɗin da fasalin su

Yadda za a yi labulen labule?

Yadda za a yi kintinkiri zuwa labulen? Ba shi da wahala. Kuna buƙatar injin dinki, zaren, allura, almakashi da baƙin ƙarfe.

  • Narke tsawon da ake so na amarya, barin cin abinci na hatimin 4-5 cm.
  • A saman gefen labulen sun rabu da 2-3 cm da bugun ƙarfe. Idan nama tana da creepy, yana da kyawawa don kashe gefen da ya lalace.
  • Aiwatar da kintinkiri tare da gefen da ba daidai ba zuwa labulen da ba daidai ba zuwa gefen, koma daga saman 0.5-1.5 cm dangane da nau'in Majalisar. An yi mafi qarancin indeta tare da babban taro ko kunkuntar taper ba tare da taro ba. Bi madaukai (aljihu) daga waje.
  • Ofarshen teburin labulen labulen 2- 2.5 ck. Ingid ɗin ya ƙare ya zama ba da gangan ba zai ɗora su zuwa cikin labulen.

Muhimmin!

Farin farin daga masana'anta na auduga na iya ba da shrinkage, don haka kafin saƙa ya fi kyau don sip ƙarfe.

  • Warwatse da manyan stitches.
  • Sanya layi biyu a gefen: Na farko babba, sannan kasan. Yawan layin ya dogara da adadin layin igiyar ciki. Ana amfani da amarya a kowane igiya ko kuma a kan faɗin girman amarya: har zuwa 5 cm - Lines guda biyu, layin kwana uku. Tsawon dutsen na tarko 4-5 cm.
  • Thearshen igiyoyin ɗaure, in ba haka ba za su iya tsalle daga cikin tef. A ko'ina cikin cire duk igiyoyin hannu ɗaya, tattara zane. Shuka na ninka.

Labule a shirye ya rataye akan masara. Igiyoyi suna da alaƙa. Kada ku yanke abubuwa da yawa - an buƙaci wannan tsawon lokacin da zaku wanke kuma ya buge samfurin. Don haka ƙarshen bai yi hira ba, zaku iya iska a kan wani yanki na takarda kuma ɓoye a ƙarƙashin amarya.

Siyan amarya don labulen, la'akari da nau'in cornice da kuma hanyar haɗa zane, yi tunani kan yankewar shawarar da ke cikin labulen da labulen. Don tabbatar da cewa masana'anta za ta yi kyau a kan ƙirar da aka zaɓa, yin ƙaramin makircin da hannu da hannu.

Mataki na a kan Topic: Kwalaye na Kwatanni: Kayan kwalliya ga yara da ra'ayoyi don gida (39 hotuna)

Kara karantawa