Shafi gidan gida a cikin gida

Anonim

Shafi gidan gida a cikin gida

Mai girke-girke da shafi na gidan suna da mahimmanci duka biyun tare da ado kuma daga ra'ayi mai amfani.

Da farko dai, an yi shi ne domin ya halarci masu zaman kansu a cikin jin daɗin tunani kuma yana jin daɗin abin da ya gani.

Abu na biyu mai mahimmanci, wanda aka gina gidan gidan shi ne dacewa da motsa yadi. A saboda wannan dalili, ana iya kai veranda ko kuma za'a iya ɗauka zuwa gidan, da kuma hanyoyin tafiya da hanyoyin shiga an share su a kan yankin.

Haɗu da yankin yankin, tare da lissafin lawns, shigarwa na ayyukan ƙasa, yana ba ka damar kawar da irin wannan matsalar wacce aka shigar da shafin kuma an shigar da shi cikin gidan. Bugu da kari, akan kayayyaki kamar Veranda, zaka iya ba da wuraren nishaɗi don dangi da baƙi a gida.

Bukatun Fasaha

Bayani game da kayan duniya na shafin sune kamar haka:

Ƙarfi

Don haka hanyar haɗin gwiwa don tsaftace nauyi kaya, da kuma mummunar tasirin yanayi, dole ne ya kasance mai ƙarfi sosai.

Shafi gidan gida a cikin gida

Muhallin muhalli

Wani mummunan tasirin muhalli ne shine mafi mahimmancin mahimmancin da ke shafar halayen ɗaukar hoto da lokacin aiki. Yana da muhimmanci sosai cewa kayan yana da tsayayya da sakamakon hasken hasken rana, danshi da kuma kaifi zazzabi, wanda ba sabon abu bane ga yanayin matsanancin ciki.

Ƙarko

Dole abu mai mahimmanci dole ne muddin mai yiwuwa ne domin farashin siyan sa da shigarwa zai biya kansu.

Dacewa da hawa da ci gaba

Ya kamata a sarrafa shi sauƙaƙe, an saka shi kuma an daidaita shi. A wannan yanayin, farashin shigarwa na shigarwa kuma ana rage aikin gaba da yawa.

Idan an lura da waɗannan waɗannan yanayin, ɗaukar hoto zai zama mai inganci, mai dorewa da biyan kansu.

Mataki na a kan taken: Hanyoyin laminateanyawa: kai tsaye, diagonally, bishiyar Kirsimeti

Nau'in shafi na yankin

Kayan kayan kwalliya sun kasu kashi biyu cikin manyan nau'ikan:

Ƙasa

Shafi gidan gida a cikin gida

Wannan shine mafi sauki nau'in kayan haɗin da aka kirkira ta hanyar cika tsari ko tushen yashi, tsakuwa ko ƙasa (ko kawai), wanda aka yi shi da ƙarfi. Ana amfani da couns na tsakuwa a kan matashin kai na yashi a cikin dalilai na ado, da ƙasa a matsayin zaɓi na ɗan lokaci.

Sashin teku

Wannan nau'in ya hada da cika tare da kankare a cikin tsari ko ciminti ya zagi, wanda aka yi a ƙasa mai ƙarfi.

Saboda haka babu saman cika cika ta hanyar rufe fasa da danshi, yana buƙatar ƙarin kariya.

Na dutse

Yana cikin kwanciya da fale-falen fale-falen buraka, dutse mai daji ko hanawa. Yana da matukar tasiri, amma yana da matukar tasiri da tsada.

Roba

Cheating roba suna ba da shiru, motsawa mai taushi da kyau da kama da kamuwa da farfajiya, don haka galibi ana amfani dasu don ƙirƙirar waƙoƙi masu tafiya.

Na katako

Itace ita ce mafi yawan duniya, mai amfani, ado kuma mai rahusa abu don ƙirƙirar kowane irin. Misali, kwanciya na katako na katako akan veranda ya sa ya yiwu a yi tare da gina tushe tushe ko firam ɗin cewa za a sanya katunan. Babu ƙarin ayyuka basa buƙatar samar da.

Fasalin kirji

Da yake magana game da fasali na kayan aikin da ke sama, yana da mahimmanci a lura da halayensu:

  • Ƙasa. An rarrabe su da matsakaicin sauki na kwanciya da mafi ƙarancin farashi.
  • Kankare. Don kankare da ciminti suna da alaƙa da ƙwazo, wanda daidai yake da shekarun da yawa.
  • Dutse. Tarkuna na Tala da Tarkuna suna da matukar damuwa da ado, amma tsada kuma suna buƙatar aikin shirya da yawa kafin kwanciya.
  • Roba. An yi amfani da riguna na roba don dalilai na wasanni. Yana da mahimmanci a lura cewa ba su da matukar dorewa da aiki mai aiki da sauri deteriorate a cikin yanayin yanayin yanayi.
  • Katako.

Yadda za a sayi katako na katako, menene nau'ikan su, kuma, cewa ya fi dacewa a yi amfani da shi, zaku iya karanta ta hanyar http://lesinter.ru. Anan ne kuma zai ba da cikakken bayani.

Mataki na a kan batun: Yadda za a gina Barn: Umarnin Taken tare da hotuna

Abu na farko da ya dace abin lura shi ne mai arha na katako, da sauƙin shigarwa da sarrafawa. Bayan duk, yankan da kuma shigarwa allon suna ɗaukar 'yan awanni kaɗan ne kawai ko kwanaki, gwargwadon ikon aiki.

Bugu da kari, Itaciyar tana da tsawon lokaci, idan kafin kwanciya wannan kayan daidai ne a kula da shi kuma fenti. Hakanan ana maye gurbinsa sosai, saboda ya isa ya haɗa shi da dama ko cire ƙusoshin ƙusoshi don canza hoto. Amma mafi mahimmanci - katako na katako suna da kyau sosai.

Kara karantawa