Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

Anonim

Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

An cire cirewa na angular don dafa abinci don adana sarari. Wannan ya sa ya yiwu a yi zane mai ban sha'awa sosai don karɓar da dafa abinci. A cikin 'yan shekarun da suka gabata, ƙirar kitchen ta zama wani abu misali da talakawa, da kuma ikon aiwatar da ra'ayinsu da sha'awoyi. Idan a baya na kitchens iri ɗaya ne, suna da daidaitaccen ginin da aka shirya, a yau babu wanda ba zai yi mamakin kowa ta hanyar sanya kayan abinci ba ta hanyar sanya kayan dafa abinci a wurare dabam dabam.

Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

Amfani da hoshin angular

Hanyoyi daban-daban da samfuran Airlows, kamar su roard na ƙwayar cuta, an inganta. Wa'adin su daidai ne, kamar yadda zaɓuɓɓukan al'ada: Cire na kamshi mara kyau da aka samu a lokacin dafa abinci, da kuma samun iska daga dakin. A lokaci guda, wurin da aka sanya wannan rubutun ya zama mafi dacewa da yarda a cikin ƙirar kitchen da yawa.

Layi na kitchen daidai shine barin sarari kyauta don aiki a bangarorin kitchen. Zai yuwu a saka wani abu daga murhun wani abu daga wajibi don shiri, misali, kayan aikin dafa abinci.

Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

Irin waɗannan zaɓuɓɓuka don na'urori suna haɗe kai tsaye zuwa bango. Wannan samfurin yana ɗaya daga cikin nau'ikan daidaitattun tsarin ƙirar da aka dakatar. A wannan yanayin, shashin yana faruwa ba kawai da dome ba, har ma t-dimbin yawa. Wani fasalin hoods na kusurwa don dafa abinci shine kawai ba a haɗa su da hanyar iska ta duct ba, amma kuma tana ba da gudummawa ga zagaye daga ɗakin.

Zabar zane mai tursasawa

Yawancin lokaci muna zaɓar zaɓuɓɓuka waɗanda suka fi dacewa da ƙirar kitse na kitchen. Zai iya zama duka biyu na retro-style da babban fasaha, wanda ke ba da babban zaɓi na kowane nau'in mafita mai ban sha'awa. Bugu da kari, bai kamata ya manta game da tsarin tsari da kuma ƙayyadaddun na'urar na na'urar ba. Kuna buƙatar la'akari da hanyar wuri da kusurwa ta kunna, inda za'a shigar da cirewa ta angular. Irin wannan allurar kamar iko da amo kuma suna taka muhimmiyar rawa yayin zabar ƙira.

Mataki na kan batun: Green Greenhouse a shafin

Wata bambancin irin wannan hirar iska shine yadda tsarkakakken iska ke faruwa. Akwai kashi uku kawai waɗanda aka rarraba wannan dabarar:

  1. Gudana.
  2. Kewaya.
  3. Haɗe.

Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

Za a bincika samfuran kewaya a cikin ƙirar ƙwayar cuta na dafa abinci, kuma zaɓuɓɓukan da aka saba don layin iska. Game da abin da ake amfani da shi a cikin kitchen shan iska kawai matattarar gidan, ingancin tsarkakakken iska zai zama mara kyau kuma zai haifar da wuce sama da 70%. Zai fi kyau a yi amfani da samfuran da ke da yanayin aiki gaba ɗaya. Duk da hadadden shigarwa na irin wannan na'ura, mafi kyawun tsarkakakkiyar iska zai zama cikakke ta hanyar aikin da aka ciyar akan shigarwa.

By zabar wani shaye kusurwa ga kitchen, ya kamata ka ba manta game da girman da dafa surface kanta, wadda za ta nan da nan za a shigar. Jirgin iska dole ne ya zama mafi ko ya zo daidai da girman tare da dafa abinci. Yawanci, da girma da irin waɗannan samfuran sun bambanta a cikin kewayon kusan 50 zuwa 90 cm. Wani mahimmanci yayin zabar iska, shine matakin amo wanda yake aiki yayin aiki. Akwai tsari mai sauki: mafi tsananin ƙarfi, ƙarin amo.

Zabi Hood ɗinku na kusurwa na kwana na dafa abinci

Kammalawa kan batun

Motocin kwana na ducts na iska ba daidai ba ne wanda ke buƙatar babban farashi fiye da lokacin shigar da ƙirar al'ada.

Ta hanyar sayan irin wannan na'ura, dole ne ka fara fuskantar matsaloli lokacin da aka sanya.

Amma fa'idodi, saboda ingantaccen tsari da kwanciyar hankali na amfani, tara sojojin da ke da aiki da kuma ma'ana.

Kara karantawa