Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

Anonim

A kusan kowane iyali akwai wani tsohon kayan da aka gargaza shi, amma ba koyaushe wannan kayan aikin yana da ra'ayi yarda ba. Maimaitawa abu ne mai sauki. Sannan kujerun da suka fi so da kujeru masu kyau zasu sami rayuwa ta biyu kuma za su yi tare da sabon zanen.

Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

Maimakon siyan sabon kujeru, zaku iya yin hatsar tsohuwar: kujerun kujerar maye gurbin sabuwa, ceton kuɗi.

Stool Thight tare da kujerar laushi

Don yin wannan, kuna buƙatar:

  • m tef;
  • masana'anta mai linzami;
  • masana'antar tashin hankali;
  • mai saukarwa (Batting, sinetpon, fiberut fiber);
  • kumfa;
  • Stapler kayan gini;
  • Guduma da kusoshi.

Yanke kujerun akan kanka ba da wahala ba idan ka bi fasahar ka kuma san jerin taro. Yana faruwa lokacin da ba kawai casing bane, har ma da abin da ke ciki na buƙatar sauyawa. Da farko dai, kuna buƙatar cire wurin zama, fitar da tsoffin ƙusoshin tare da ƙusa, cire mai ƙarfi da kuma filler. Ya kamata ku sami firam ɗin kawai daga wurin zama.

Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

Ga mai isowa daga kujerar, babban kayan aiki yana ba da kayan girke-girke.

Yanzu kuna buƙatar haɗawa tare da ƙasa (a cikin hanyar grid) wani babban tef, wanda ake amfani da shi don kayan girke-girke. Asa daga cikin ƙarshen kintinkiri don barin kusoshi uku, ƙarshen na biyu kunsa a kan mashaya katako da tashin hankali. Daga gefe, ɗaure tef tare da taimakon ƙusoshin, sannan a yanke shi, ƙarshen an daidaita shi da kuma amintaccen aikin. Nisa tsakanin ratsi ya zama kusan 5 cm. An kafa wurin zama na kujera don kaset na 2-3 a kowane gefe, yayin da yake ɗaure su a tsakanin kansu a cikin irin grid. Madadin kusoshi, yana yiwuwa a yi amfani da mai kauna - a wannan yanayin, brackets din suna cikin layuka 2, a ɗan gajeren nesa daga juna. A saboda wannan dalili, ya fi kyau a ɗauki brusker na 8 mm.

Mataki na a kan batun: Yadda za a cire makullin (tsutsa a Castle) tare da ƙofofin gida

Bayan haka, ɗauki masana'anta mai linzamin kuma gyara shi da maɗauri a ko'ina cikin firam na katako. Na gaba Lace wani yanki na filler. Zai iya zama batting, fiber ɗin kwakwa ko syntheps. Bayan yankan wani yanki na roba roba ta wannan hanyar da ta juya ta zama mafi kujera don 2-3 cm. Da farko, an gyara shi da brackets a tsakiyar kowane gefe, to an harbe ɓangarorin. An sanya sasanninta a cikin ƙarshe wurin, yayin da ƙarshen suka hallara a cikin manyan fannoni. A yayin aiki, ya zama dole don tabbatar da cewa roba roba ba ta juya ba, in ba haka ba mai yawan tashin hankali zai zama mara kyau kuma zai sami bayyanar dabara ba.

Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

Don jawo kujera, dole ne ka fara ƙarfafa firam, sannan a cire rafin nama mai rigi.

Ya rage kawai don rufe wurin zama da zane. Yada al'amari akan tebur, sanya wurin zama a saman (kumfa ƙasa), harba kwana 3 a tsakiyar kowane gefe. Yi ƙoƙarin cire masana'anta a hankali saboda ba ku da murdiya, in ba haka ba zai shafi bayyanar samfurin. A sasannun, sa kyawawan launuka masu kyau, suna harbi da su da ƙanana, yanke komai sosai. Raba ka ƙare kuma amintaccen su guda ɗaya, sannan shigar da wurin zama a kujera.

Yanke kujerun wurin da hannayenku ya fi wuya idan aka yi maɓuɓɓugai a cikin tashin hankali. Yawancin manyan kayayyaki ba su bada shawarar ba da damar maye gurbin su cikin roba mai dorewa ba. Da farko dai, dole ne a kula da abin da ke ciki a hankali. A matsayinka na mai mulkin, an riga an haɗa maɓuɓɓugan ruwa. Bayan haka zaku iya bincika gungu na sansanin soja. Idan wasu zaren sun bata akan lokaci, suna bukatar a musanya su. Bayan kun sami kaset da lakuna, shigar da tarin marayu a kai, dinki kowane ƙasa (da yawa daga kowane bangare). A saman ƙirar, ɗaure masana'anta mai rufi mai layin rufin kuma kamar maɓuɓɓugan a gare shi. Na gaba ya biyo bayan wani yanki na batting ko syntheps, bayan wanda wurin zama ya bushe kuma ya sanya shi a kujera.

Mataki na a kan taken: Malfunctions na tsintsiya tashoshin da kawar

Shugaban Maji tare da Sight

Don yin wannan, kuna buƙatar:

  • lokacin farin ciki kaya;
  • masana'anta mai yawa;
  • Stapler kayan gini;
  • amarya;
  • M pistol.

Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

Shugabci m da'ira.

Yanke kujera tare da m kujera mai sauki ne mai sauki: har ma da mutumin da bashi da wani abu da kasuwancin gida zai iya jurewa da wannan. Da farko ya zama dole don yanke roba na kumfa, dole ne ya maimaita girman wurin zama. Masana'anci mai launi ba lallai ba ne, tunda yana da sauƙin aiki tare da yanke, wanda shine marin 15-20 cm a dage farawa.

An dage farawa a kujerar kujera ka rufe shi da zane. Farko (tare da gefen) kowane gefe a cikin tsakiyar, to, a gefen tides. Bayan haka, an shirya sasanninta: an tattara masana'anta a cikin ƙananan fannoni kuma gyara baka. Yana da mahimmanci a saka idan aka sa ido cewa brackets a fili akan layi. Kashe na gaba a kashe al'amarin, yana rokewa daga dutsen da kusan mm 5-7.

Ya rage kawai don manne maka alama wanda zai ɓoye rigar. Wannan ita ce hanya mafi sauƙi da za a yi tare da bindigogin gun - aiki duk da cewa haske, amma buƙatar iyakar kulawa da daidaito. Haka kuma, ana aiwatar da tashin hankali, amma a wannan yanayin ba a harbi nama mai ƙarfi a gefe, amma a gefen kujerar. Sabili da haka, ba lallai ba ne don yin ado da Seam Braid.

Yadda za a maye gurbin mai sihiri a kan babban kujera?

Don maye gurbin mai fitowar, kuna buƙatar:

Yadda za a rufe kujerun da hannayenku?

An yi cunkoson kujera a cikin sahihiyar aikin gini, masana'anta masu haɓakawa da guduma tare da ƙusa.

  • masana'antar tashin hankali;
  • Stapler kayan gini;
  • Guduma da kusoshi.

Sabunta mai sihiri akan tsohuwar kujera mai yiwuwa ne akan kansa. Da farko dai, ya zama dole a juyar da tsohon tashin hankali.

Yana da mahimmanci a tuna daidai inda aka haɗa masana'anta, har ma da kyau don ɗaukar hoto.

Yi amfani da tsoffin tsoffin tashin hankali a matsayin tsari, tare da wani makirci, ƙara wucewa cm 1-2 a kowane gefe.

Farko cire kayan aiki. Domin yawan nama da za a ja cikin sauƙi, a cikin gefen ta keɓaɓɓiyar amarya (daga gefen baya). Idan babu wani gonar, zaka iya amfani da tsiri na kwali mai yawa (an harbe shi a cikin kauna). Maimaitawa suna maimaita kamar yadda aka yi a baya.

Mataki na a kan taken: bangon bangon inuwa a cikin ɗakin kwana: Dokokin mai amfani (hoto)

Bayan haka, yana farawa da tsari mai mahimmanci, tsananin baya. Ya kamata a zama murhu da ninki biyu. Domin masana'anta don kwanc da shi, ya zama dole don gina na'urar mai zuwa: ɗauki DVP, yanke dogon yanki nils a ciki (a nesa 1-2 cm), Bayan haka kasan asalin ƙwayar ƙwayar cuta ke isa. Ta yin hakan, zaka iya sauƙaƙe masana'anta da kuma kiyaye shi a kasan kujera. A saboda wannan dalili, yi amfani da zurfin slaples 0.8 ko 10 mm.

Bayan an ja da makamai da kayan yaƙi, ci gaba don sanya murfin wurin zama. Dangane da tsohon lamarin. Idan walƙiya tana kiyaye ta, to ba lallai ba ne don maye gurbin ta da sabon. A kasan kujera ta tsananta a cikin wannan hanyar kamar baya.

Yin amfani da tukwici da aka bayyana a sama, zaka iya sabuntawa ba kawai kujera ko kuma matattara ba, har ma da wani tsohon kujera. Ku yi laifi!

Kara karantawa