Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Anonim

Ya danganta da sifar taga, yawan labulen a cikin labulen da aka zaba ta iri daban-daban na eaves don nau'ikan labulen: bango, rufi, yana zamewa, Baguette. Elives na bango sun fi bukatar a tsakanin masu siye da godiya ga manyan tsare-tsaren nau'ikan, masu fasali da ƙira. Model na zamani bawai hanya ce da za ta ɗaure labulen a kan buɗe taga ba, har ma ta zama batun ado na asali, wanda zai iya zama ado na asali. Za'a iya raba samfuran bangon bango zuwa nau'ikan nau'ikan da yawa waɗanda duk masana'antu, masu siyarwa suna bin salla.

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Zagaye bango bango

Zagaye zagaye - mafi mashahuri hangen nesa na gargajiya wanda ya ƙunshi ɗaya ko fiye da sandunan ƙarfe da ƙarfe don ɗaukar ƙirar duka zuwa bango. Don haɓaka kaddarorin fasaha a cikin saiti tare da samfuran zagaye, nasihun ado (Fleeroative), zobe masu sauri tare da croachets ko ba tare da su ba. Dukkanin abubuwan da aka yi na zanen Carenin an yi su ne a launi ɗaya kuma a cikin salo guda don haɗakar hade tare da yanayin ciki na ɗakin. Idan aikin ƙira na taga buɗe yana samar da kasancewar masu riƙe da ke riƙe labule, to, an kuma zaɓa don nasihu, sanduna da zobba.

Za'a samar da rods zagaye na Classic Eaves daga abubuwa daban-daban:

  • itace;
  • karfe;
  • Filastik karfe;
  • Filastik.

Abubuwan da aka ruwaito na katako a yawancin lokuta suna da kayan ado na musamman kuma ana amfani dasu a cikin wani yanayi na ciki, cikin tsarin retro, ƙasar ko a cikin zanen taga. Ana amfani da ƙarfe na ƙarfe ko nickel-playe eaves na zamani da fasaha, inda kayan daki, abubuwa na ciki kuma suna da sassan ƙarfe na launi iri ɗaya da ƙira. Fastalies na filastik da ƙarfe sun fi bukatar, waɗanda aka samar a wurare da yawa daban-daban, oak, goro, ceri, ash, da sauransu). Ga dakunan yara, masana'antun suna ba da EAves masu launi tare da Merry Frightons, masu riƙe da zobba. Babban fa'idar ƙirar filastik shine ƙarancin farashi.

Mataki na kan batun: Fuskar bangon waya. Amfani da rashin amfanin gona fuskar bangon waya

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Kirjin da bangon bango

Kundin Cornice - Mai sauƙin amfani da na'urar tsada mai tsada don hawa labule da keɓare labule, wanda zai iya zama jerawa guda ɗaya ko jere. Ana amfani da kirtani don labulen labulen nauyi daga Tulle, Orgle, CORON, Silk. Yankunan da suka fi karfi akan lokaci suna haifar da igiyar da take kallon mara hankali. Don rufe lahani wanda ya bayyana, Baguettes ko labulen tare da labrequin ana amfani dasu.

A wasu nau'ikan fasahar Frevinged, ana bayar da aikin kirtani ta hanyar injina.

Idan hanyoyin da aka bayyana a sama ba su taimaka kawar da lahani ba, an buƙaci maye gurbin cornice. Don rataye labulen akan morn cornices, zaku iya amfani da nau'ikan sauri: zobba, yana da ƙamshi, maganadi. Don mafi girma na ado, labulen a kan kirtani ana iya yin ado da layi tare da jere tare da datsa daga lace, dutsen, mai ban sha'awa. Da kyau sosai kan kirtani yana da labule da ke kan madaukai ko kirtani.

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Profile bangon bango

Bayanin bayanin martaba a cikin ma'anar mai sauƙin jagora shine jagora tare da tsagi da masu gudu suke motsawa. Labulen kai tsaye a haɗe zuwa masu gudu, don haka ana yin su ta hanyar ƙugiyoyi tare da ƙugiyoyi.

Profile Cornies na iya zama:

  • Alumum;
  • Filastik karfe;
  • jere jere da jerawa da yawa;
  • M karfe na polymer.

Kowane nau'in ƙirar bayanin martaba ana amfani da shi a wasu abubuwan da aka yi amfani da labule, gwargwadon kayan windows, kayan ciki da kyallen takarda.

Eailolin aluminum suna da kyakkyawan tsari iri ɗaya, bayanan martaba na jere guda uku akan ƙarfe m-dimped. Sau da yawa aluminum bango suna da kayan ado na ado a cikin hanyar Baguette na sammai daban-daban, wanda ya rufe wurin labulen da sauri. Abubuwan aluminum suna da dorewa, mai sauƙin kiyayewa kuma suna cikin zaɓin tattalin arziki.

A bu mai kyau a sayi EAves tare da hadawa bayan ƙirar ɗakin duka don cimma haɗin haɗin gwiwa na ciki.

Bayanan martaba masu sassauƙa sun dace idan windows indoor suna da tsari mara daidaituwa: arshe, trapezoid, m ko erker. Ga kowane bayani na gine-ginen yana yiwuwa a zabi zaɓuɓɓuka da yawa don eaves.

Mataki na a kan batun: kofofin snip - bukatun shigarwa da halaye

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Bagent bango

An bambanta eaent na bagent a gaban dunƙule na ado, wanda yake ɗayan hanyoyin aiwatar da layin ciki guda tsakanin kayan daki, kayan labulen da sauran abubuwa na kayan ado. Baguettes rufe wuraren da abin da aka makala na labulen zuwa ƙugiya, wurin da aka makala na cornice zuwa bango kuma yana ɗaukar kayan ado na dafaffen labulen.

Bangarorin da suka yi na iya zama lamba guda tare da eaves, amma ana iya siyarwa daban daban a cikin fom:

  • katako na katako na katako da itace tare da inlay ko carvings;
  • fentin a cikin launuka daban-daban na filastik slats;
  • Plater na karfe da aka bi da gilding ko patina na tagulla;
  • Surco.

Musamman kyawawan nau'ikan gargajiya na Baguette da aka yi wa ado da wando ko zaren. Za'a iya haɗa eaven eaves tare da bayanin martaba na aluminium, ƙirar ƙarfe mai saurin ƙarfe ko sanda zagaye. Motoci tare da katako na katako na katako suna kallo gaba ɗaya kuma mai ban mamaki, amma babban amfaninsu shine amincin amfani a kowane ɗakuna.

Don eaves da aka shigar ba a duk bangon ba, yana da kyawawa don zaɓar Baguettes tare da abubuwan da zasu iya ba ka damar rufe shafin ƙare kuma suna ba da duka taga har zuwa ƙarshe.

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Circir na katin don labulen tare da dagawa

Masara tare da injin ɗagawa

Ana amfani da hanyoyin haɓaka don labulen wasu samfuran, wanda ke nuna zane tare da jagora ko hanya mai lantarki yayin buɗe taga.

Ana buƙatar injin don labulen:

  • Turanci (London);
  • Roman;
  • yi birgima;
  • Austian;
  • Faransanci.

Wadannan nau'ikan saboda ingantaccen tsari suna buƙatar amfani da ingantaccen kayan aiki tare da ɗayan ɗakunan ɗaga ido, dangane da yawan manyan fayiloli da tsawon labulen. Ana amfani da hanyoyin haɓaka a cikin classic classic tare da tsarin bient wanda ya rufe su gaba ɗaya daga idanu. Sau da yawa, ana sayar da hanyoyin da duk abubuwan da suka dace don samarwa da labule: Abun da aka saka, masu nauyi, zobba da igiyoyi da igiyoyi.

Mataki na a kan batun: Propence a cikin ciki tare da hannuwanku

Matsayi na iya zama buhen launi ko rufewa. Tare da tsarin bude, ana sanya hanyoyin kai tsaye zuwa bayanin martaba a cikin labulen da aka ke kunshe da kyallen takarda mai yawa. Hanyoyi tare da tsarin rufafful yana ba ka damar ɓoye duk abubuwan da ke ƙarƙashin bayanin martaba ko a cikin akwatin, yana sa su basu da bambanci.

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Masarautan bango

Ana amfani da hanyoyin zamewa don sauƙaƙe aikin buɗewa da rufe windows don masu amfani. Ya isa ya ja da igiyar sarrafawa ba tare da taɓa labulen da kansu - kuma taga zai buɗe, ba tare da la'akari da tsawon da nisa ba. Lokacin amfani da tsarin labulen labule da yawa, an sanya kayan aikin faifai daban da kowane layi. Ana amfani da labulen bangon bango na zamewa don tsarin fasalin na gargajiya da kuma labulen Japan. Ana shigar da labulen Japan a cikin planks a tef na Velcro, da kuma planks tare da masu gudu, bi da bi, an sanya su a cikin tsagi da tsinkayen pannis da motsawa, suna shimfiɗa labulen. Za'a iya sarrafa bangarori na zamewa ta hannu ko ba da sanda.

Nau'ikan labulen bango don labulen: Yi zaɓin da ya dace

Labaran bango da injin lantarki

Abubuwan da aka tsara tare da abubuwan da aka tsara su ne kawai don mutanen da suke ƙaunar dacewa da kuma ta'azantar da labulen da sauri ke amfani da ikon nesa. Abubuwan lantarki na aikin lantarki suna aiki cikin natsuwa kuma yana riƙe da kowane nauyin nama da tsayi a wani tsauni. Musamman kyawawan abubuwan lantarki na waɗanda suke son rayuwa mai aiki da ƙimar su lokacin. Baya ga wuraren zama, windows na gidajen abinci, kungiyoyi, ofis, shagunan kayan kwalliya da sauran cibiyoyin jama'a, inda ake amfani da labarun labaru.

Lokacin zabar ƙirar bango, ya zama dole don yin la'akari da ƙirar labaran, ƙarfin masana'anta, da yiwuwar ingantacciyar hanyar hawa zuwa takamaiman bango. Tsarin waje na samfurin ya dogara da kullun na ɗakin.

Kara karantawa