Yaya kuke yin kayan ɗakinku daga laminate?

Anonim

Mafi yawan kayan aikin don yin kayan abinci tare da nasu hannayensu, yana da LDSp, ko ɓata. Wannan shi ne goge baki wanda aka rufe tare da ɗayan ɗayan ko biyu tare da mai launin charosh.

Yaya kuke yin kayan ɗakinku daga laminate?

Za'a iya amfani da Layinate don yin nau'ikan kayan abinci iri-iri, gami da sutura.

Abubuwan da ke cikin wannan kayan ya ba shi damar amfani da shi don nau'ikan kayan ɗakuna masu yawa: jere daga asalin nazarin dafa abinci da ƙare tare da ɗakin zama. Kyakkyawan kaddarorin Laminate:

  • Zai iya tsayayya da yanayin zafi da aka yi;
  • Akwai samfuran danshi na LDsp;
  • yana da babban launi gamut tare da launuka iri-iri;
  • sauƙaƙe sarrafa;
  • Shin zai iya tsayayya da kaya mai nauyi, wanda zai baka damar amfani dashi azaman kayan gama gari;
  • Farashin LDSp ya isa sosai.

Yana da abubuwan da suka faru da ke tafe:

  • Daga lalatawar ba shi yiwuwa don ƙirƙirar sassan curly;
  • Idan akwai ruwa, ra'ayi marasa kitse game da wannan kayan ya lalace (kumburi).

Kafin amfani da LDSP don ƙirƙirar kayan daki tare da hannuwanku, ya zama dole don yin la'akari da wasu nissan aiki tare da shi. Babban abu shine a yanka kayan don kada ya lalata tsarin lacquer. Kuna iya yi da kanku, amma tunda zanen gado suna da manyan girma, sannan sa su a cikin ɗakin, saka da makama da wuya. Don kawar da wannan matsalar, kuna buƙatar tuntuɓar kamfanin musamman wanda, gwargwadon zane-zane da kuka gabatar ta hanyar rushe kayan da ya dace da matakai ƙarshen sassan.

Yaya kuke yin kayan ɗakinku daga laminate?

Kwalin a ƙarƙashin gado daga LDSP

A lokacin da ake sharar farantin abinci, dole ne a sanya shi a kan m farfajiya kuma kama da ƙarfi - wannan yana rage yawan kwakwalwan kwamfuta yayin aiki.

Ana sayar da LDS a kowane kasuwar gini ko a cikin shagunan guda ɗaya. Abubuwan da suka dace da kayan haɗin da ake buƙata don ƙirƙirar kayan ɗakin da za'a iya siye a wuri guda. Za'a iya amfani da kayan haɗin da ke gaba don cikakken bayani game da kayan gida:

  • filastik ko karfe;
  • Sukurori ko sukurori.

Ana samar da sasannin filastik a cikin launuka daban-daban, wanda yasa zai yiwu a zabi daidai su a ƙarƙashin launuka na kayan gida. A cikin kasuwar gini Zaka iya siyan zane-zane na musamman don shugabannin kayan ado.

Mataki na a kan batun: Yadda ake yin dakin miya: layout da cika

Don aiki na LDSP, kuna buƙatar kayan aiki - katangar lantarki tare da saitin drills da mai yanke. Saitin ƙira da amfani, kuma idan kuna da damar, zaku iya siyan sikirin sikirin - zai adana lokaci.

Yadda ake yin lakabin kayan daki?

Don yin wannan, da farko rage zanen zane na gaba ko na kai tsaye (alal misali, dafa abinci). Sannan ka zana bayanin mutum a kan zanen Watman tare da dukkan masu girma dabam. Idan kayi wannan yanayin, zaku iya ɗaukar zane-zane na shirye, amma to kuna buƙatar ɗaure su zuwa girman gidan ku.

Yaya kuke yin kayan ɗakinku daga laminate?

Zane daga cikin kabad na ciki.

Bayan ƙarshen wannan aikin akan kasuwar gini, suna siyan kayan da ake buƙata, kayan haɗi, kayan haɗi da masu ado da sauri don yin kayan daki daga laminate. Kwararru zai bushe da LDSp a cikin girman da aka ƙayyade akan zane-zane.

Lokacin ƙirƙirar kayan daki na gaba, dole ne a sanya cikakkun bayanai domin taron jama'arsu. A gefe ɗaya na wuraren aiki, zanen gado na kayan, masu kwalliya da sauran sassan an sanya su, kuma a ɗayan - kayan aiki da mai alama. Irin wannan tsari na wurin aiki na iya hanzarta aiwatar da taro don aiwatar da binciken lokaci don cikakkun bayanai ko kayan aikin.

Idan kuna buƙatar salama a kan cikakkun bayanai game da laminate tare da hannayen ku, to muna amfani da harshen caca da fensir. A cikin wuraren da suka dace a farfajiyar kayan akwai ramuka masu zuwa. Yakamata su kasance a nesa na 5-6 cm daga gefen takardar, da kuma wurin da wurin da ke cikin tsawo ya dogara da adadin shelves a cikin kabad. Idan Majalisar yayi amfani da riguna na musamman don kayan daki, to, don nutsar da kawunansu a cikin kayan, ana amfani da rawar soja tare da ɓangaren diamita na 8-8.5, kuma don ɓangaren ɓangaren - 6-6.2 mm.

Domin babu murdiya, mai ƙarfe na karfe yana bincika madaidaicin kusurwoyin da ke tattare da bangon samfurin.

Dukansu cikakkun bayanai na kabad na majalisa karkatar da kai tsaye bisa ga zane-zane. Idan kuna buƙatar shigar da bango na baya, to, an yanke shi a kan ƙimar da ake so daga DVP ta amfani da jigsaw ko hacksaws. To, wannan takarda ana goge ta da koli a cikin majalissar da sukurori, ko ƙusa tare da ƙananan kusoshi daga baya gefen. Thearshen ƙofar ɗakin ɗakunan ajiya ya kamata a buga tare da mai laushi mai laushi, wanda ya kamata a zo daidai da launi na kayan tushe.

Mataki na a kan batun: Me zai iya maye gurbin tayal a cikin gidan wanka - madadin zuwa tayal

Hinges an sanya su a kan majalisar. Idan ana buƙatar karɓar, ana amfani da shi don ƙirƙirar hutu tare da mai yanke tare da diamita na 32-32 mm. Ana shigar da hanyoyin nan gaba - iyawa da sauran abubuwan. Kofofin da aka rataye a kan kabeji waɗanda dole ne a riga da su a wurin. A kan wannan, tsarin samar da kayan abinci ya ƙare da nasu hannayensu.

Jerin kayan da kayan aikin don lalata aiki tare da hannayensu

  • Ldsp zanen gado a yanka a girma;
  • hannun jatsin kayan;
  • madaukai don fushin;
  • Kusurwa suna haɗa filastik ko ƙarfe;
  • Shiryar da masu zana (idan akwai a cikin kayan da kuka yi);
  • Zanen dvo;
  • Kafafu na majalisa;
  • santsi veneer;
  • Kayan kwalliya;
  • sukurori ko ƙananan ƙusoshin;
  • Wutan lantarki tare da saitin lantarki;
  • clamps;
  • masart yanka;
  • guduma;
  • baƙin ƙarfe;
  • Lobzik ko mahara;
  • Roette ko layin ƙarfe;
  • sikirin sikirin ko siketdriver sa;
  • Mai sanyaya karfe;
  • Fensir da Watman gado.

Kayan aikin da aka yi da hannayenku ya dace da kullun na gidan ku. A bu mai kyau a fara kula da haɗuwa da launi na launi na manya na sanya majalisar minista ko ganyayyaki a cikin ɗakin da aka shirya don sanya kayan da aka yi da hannuwanku. A cikin yarda da shawarwarin da ke sama da zaɓi na kayan ingancin abu, yana iya ma yin sutura.

Kara karantawa