Na farko don bango a ƙarƙashin zanen tare da hannuwanku, fa'idodin amfani da kayan

Anonim

Sau nawa kuke mamaki game da buƙatar wasu abubuwan da suka faru a lokacin gyara a gida? Ba zan taɓa yin wani abu ba idan ban fahimci dalilin da ya sa ya zama dole ba. Kuma sake, yanke shawara don fenti ganuwar ɗakinku, kuma ba don azabtar da fuskar bangon da tambaya ba: Me ya sa kuke buƙatar yin niƙa a cikin shirin bango a ƙarƙashin zanen? Don fahimtar wannan tambayar, aboki na dogon lokaci, da kuma ɗan zanen ƙwararru, Vadik. Tun da canza launi daban-daban saman a yau shine ɗayan shahararrun zaɓuɓɓukan ƙira, zan yi magana game da fasahar aiki tare da hannuwanku da kuma zabar firam na filastik, filastik da bushewa.

Na farko don bango a ƙarƙashin zanen tare da hannuwanku, fa'idodin amfani da kayan

Nika don bango

Manufofin amfanin amfani da mafita na ƙarshe

Na farko don bango a ƙarƙashin zanen tare da hannuwanku, fa'idodin amfani da kayan

Da kansa ya nuna bangon a ƙarƙashin zanen

A zahiri, na farko yana taka rawa sosai don gyara mai inganci a gidansa. Hakan ya faru ne saboda shi cewa yana haifar da damar da ya dace da rayuwar ƙarshe har ma inganta ingancinsa. Ba damuwa da yadda yadda kuka sayi fenti. Idan tushen dalilin da aka shirya, babu wanda zai baka tabbacin yadda zai daɗe na tsawon rayuwa. Ya kamata koyaushe a shirya da kyau bango, bayan wanda LX daban-daban LX.

Vadik ya yi bayani dalla-dalla a gare ni dalilin da yasa kuke buƙatar amfani da ƙasa don ganuwar, kuma yanzu na raba wannan bayanin tare da ku:

  • Babban fa'idar amfani da primers kafin zanen shine don inganta kaddarorin na adonion, wato, da riko da fenti ko wasu abubuwan da suka ƙare tare da farfajiya
  • Idan akwai barbashi daga bangon bango saboda bayyanar na inji, fenti ba zai iya magance irin wannan matsalar ba. Abin da ya sa ya zama dole a sami cikakken tushe, haɗa waɗannan sassan a cikin kansu
  • Wannan taron yana rage mallakar abubuwan sha na danshi a farfajiya. Saboda haka, ana buƙatar farkon na filastar da putty
  • A ƙasa yana ba da damar rage fenti yayin lalata. Yana da amfani sosai bisa dalilin farashin lkm
  • Yanayin da ba za a iya cire shi daga bangon iya lalacewa ta hanyar fenti ba, yayin bayyanar da ƙarewar take bata rai. Godiya ga Firayim Minista, an kirkiro fim wanda baya wuce irin wannan gungum.

Muhimmin! Ba tare da farko ganuwar bango ba kafin zanen, dole ne ku yi amfani da LX a mafi ƙarancin biyu, ko ma yadudduka uku. A ƙasa, akasin haka, zai ba da damar zanen farfajiya a cikin 1 Layer. Don haka yi tunani game da ko ya kamata ku adana a kan shiri don a rufe akan zanen kankare, filastik, filasik ko ƙarfe saman.

  • Amfani da gaurayawar ruwa mai jan ruwa yana ba ku damar kare farfajiya a waje da gidan ko a cikin ɗakunan wanka, inda akwai babban matakin danshi koyaushe
  • An hana kariyar anti-crapple, wanda ke cikin hadawar da yawa, yana kare bangon ba wai kawai daga tasirin ruwa da danshi ba, amma kuma daga m bayyanar mold.

Mataki na kan batun: kwanciya na dutse. Video

Godiya ga ƙari na fungacidal, ƙasa ba kawai tana hana naman gwari ba, amma kuma yayi gwagwarmaya tare da shi akan yankunan da suka lalace

Shiri na zane-zane-zane da kuma Firayim Minista

Na farko don bango a ƙarƙashin zanen tare da hannuwanku, fa'idodin amfani da kayan

Grounding don bango a ƙarƙashin zanen

Acrylic proner ana amfani dashi kafin zanen itace. Saboda wannan abun da ke ciki, kare itace yana ƙaruwa da abubuwa marasa tasiri. Kamar sauran nau'in, cakuda acrylic na iya rage rage yawan kwararar fenti ko varnish da aka yi amfani da shi, lokacin da zaka yi amfani da lkm, lokacin da zaka iya amfani da lkm, lokacin da aka yi amfani da shi a cikin yadudduka 3 da 1 Layer. Daga banbanci zaku iya kawar da farashin kayan masarufi kuma ku sami ajiyar ku. Za'a iya amfani da cakuda acrylic da fesa da fesring da goge goge.

Idan ka yanke shawarar shirya ganuwar matakin matakin ruwa, to, amfani da kasar gona kafin zanen ana ɗaukar tsari na wajibi. Kuna iya zaɓar ƙasa don bango a kan alkyd ko ruwa, a cikin kowane kantin sayar da ƙwararru, mai ba da shawara na tallace-tallace zai taimaka muku yanke shawara akan fenti da ƙasa.

Muhimmin! Tashin shakatawa na kayan ruwa suna da kowa sosai, saboda sauƙin aikace-aikace da ƙarancin farashi a kowane kayan fenti.

Amfani da na farko a gaban fenti na ruwa yana da fa'idarsa:

  1. Inganta karfin ɗaukar hoto da rayuwar sabis
  2. Kamar yadda adesion yawanci yana ƙaruwa
  3. Raguwa mai mahimmanci a cikin amfani da fenti

Idan kana son rufin rufin, to kuna buƙatar amfani da buroshi, ba roller, tunda kayan aiki na biyu ba zai ba ku damar zuwa wurin kai-kai ba. A peculiarity na hallara da fenti-matakin ruwa shine cewa ya ƙunshi barbashi na polymers, wanda a ko'ina godiya kawai ga ƙasa Layer.

Shiri na kankare, sansanonin filastik da bushewa

Na farko don bango a ƙarƙashin zanen tare da hannuwanku, fa'idodin amfani da kayan

Gasa bangon a cikin zanen da naku

Shiri na bango daga kankare shima mai son kai ne kafin a rufe shi ko wasu nau'ikan ayyukan karewa. Saboda babban matakin mamaki, kankare zai iya ɗaukar babban adadin danshi, wanda ke kara hanzarta aiwatar da lalata kayan. Primer na kare Layer na kariya don kankare, yana hana wuce kima mai yawa na danshi. Bugu da kari, saboda a hankali na rufi, m na ganuwar da fenti na fenti, ƙasa kawai za ta iya magance wannan matsalar.

Mataki na a kan batun: Tasirin shugaban gado yi wa kanka: fasali

Zabi wani maganin maganin antiseptik, zaku iya kare farfajiyar kankare ko bushewa daga bayyanar ƙiyayya da naman gwari. Ga bene na kankare kana buƙatar ɗaukar ƙasa pollyurethane, kuma ga bango - acrylic, kwayoyin halitta ko ruwa. Kamar yadda kowa ya sani, don bushewa bushewar, ba wai kawai na farko bane, har ma don sanya farfajiya. Bayan da aka ciyar da aikin Putty, ɗauki ƙaramin ƙarfi na faɗin ciki, wanda na faɗi a baya. A matsayin wani ɓangare na irin waɗannan gaurawan akwai maganin antiseptics. Don farfajiya na bushewa, yana da mahimmanci kafin yin fenti, cire duk ƙura da datti.

Babban bambancin filastik akan sauran tushe shine mallakar elasticity. Abin da ya sa ƙasa dole ne ta zama na musamman a gare shi tare da kyakkyawan elasticity. Yawancin masu sha'awar mota sun zaɓi ƙasa filastik ƙasa taparol. Samun farin launi, ana iya rubuta shi da kai ga inuwa kuke buƙata. Bari muyi la'akari da fa'idar wannan ƙasa don abubuwa masu filastik:

  • Akwai yiwuwar yin zane
  • Kusan wari
  • Bayan kammala bushewa, zaku iya niƙa a farfajiya
  • M muhalli
  • Ya ba ni tip tare da hannuwanku

Kara karantawa