Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Anonim

Don ƙirƙirar kyakkyawa da ta'aziyya a cikin Apartment, babu buƙatar kashe babban kuɗi don siyan kayan da ke da gida. A matsayinka na mai mulkin, domin canza canji da kuma sake canza ciki a cikin zauren ko ɗakin gida, mafi sauki kuma yawancin kayan aikin da suke cikin shagon gini. Irin wannan kayan plaserboard. Yana yiwuwa a yi arhos, ginshiƙai, an dakatar da shi, bango, bangare da kowane irin shelves. Haɗin kadarorin musamman na musamman wanda ya sanya shi kayan da ba makawa a cikin gyara da gini da hannayensu.

Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Gwiwa da aka yi da plasterboard za su ba da ɗakunan ƙira ɗaya na mutum, da kuma taimako don kawar da kayan daki da yawa.

Kaddarorin zanen gado

Wani zane mai shimfidar kaya shine samfurin wanda ya kunshi tube guda biyu mai dumbin takarda da kuma mai daskararren filastik a kan filasta a tsakaninsu. Glk yana da abubuwa da yawa na musamman.

Don haka, wadannan fa'idodi suna da asali:

  • amincin muhalli;
  • sassauƙa wanda ya ba ku damar ƙirƙirar tsarin curvilinear;
  • farashi mai araha;
  • sauƙin sarrafawa da gyara;
  • rashin fadada;
  • tsayayya da ruwa bayan aiki da ya dace;
  • Nassara;
  • da yiwuwar shirya tare da fitilu na nau'ikan daban-daban;
  • Ƙarfi wanda zai baka damar yin tsayayya da babban kaya.

An saka shi a cikin ɗakin da shelves daga bushewall, ba za ku iya yin ado da shi ba, har ma yana ɓoye wasu lahani da rashin lahani a bango.

Sanya shelves da aka yi da bushewar bushe a ciki

Makirci na busar bushewa da aka yi.

Tare da taimakon samfurori daga GNLC, ba za ku iya kawar da kayan aikin ba kawai a cikin zauren, amma kuma ƙirƙirar mutum ƙirar mutum biyu da siffofin. Za'a iya amfani da shelves akan bango za a iya amfani da hotuna, kyauta, masu ƙyalli da launuka a kansu. Babban shelves akan bango ana iya amfani dashi don saukar da littattafai da mujallu ko a matsayin aquarium ko kayan aikin gida.

Mataki na kan batun: ado dakin don ranar haihuwa

Zai yuwu a yi shelves da aka yi da busassun mafi bambancin. Mafi na kowa ne irin waɗannan zaɓuɓɓuka:

  • Niche a bango don TV ko kayan aiki mai dangantaka;
  • Fuskokin Bulk na Motsa jiki;
  • kusada madaidaiciya da tsarin curvilinear;
  • Arches;
  • A tsaye da kwance a kwance.

Ganes da aka yi da bushewall, wanda ke kan bango, yana iya yin ayyuka biyu masu amfani, a matsayin tushen zama abubuwa daban-daban da kuma ado da kyau da kuma mahimmancin ƙira. Don haka, sifa ta semmirululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululululad love a ƙasa yayi kama da rufin da aka dakatar zai yi kyau sosai a zauren.

Don shigar da a cikin zauren da shelves daga bushewa ko bangare, ƙwarewar farko da kayan aikin farko waɗanda suke cikin kowane ɗakuna.

Kayan aiki da kayan

Kafin fara aikin, an zana zane mai shinge. Za'a iya yin zane a kan takardar ko amfani da kwamfutar mutum don wannan.

Aikin ya ba da labarin wurin shiryayye daga bushewar bango a jikin bango don ya yi kama da jituwa akan ɗakin.

Lokacin da aka kammala aikin, lissafin kayan da shirye-shiryen kayan aikin ke gudana.

Don ƙera bangon shiryayye ko kuma an buƙaci irin waɗannan kayan aikin:

Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Kayan aiki don yin shelves daga bushewall.

  • Mai sihiri;
  • Screwdriver;
  • Bulgaria;
  • guduma;
  • Injin Lantoclifical;
  • matakin gini:
  • wuka;
  • Almakashi na karfe;
  • Caca;
  • fensir;
  • Spantulas 8 cm da 20 cm;
  • Sandpaper;
  • Fenti fenti.

Dole ne a bincika kayan aikin kuma an sanye shi.

Jerin kayan da za'a buƙata don aiki, ƙarami.

Ya hada da:

  • galvanized karfe CD da kuma bayanan martaba na UD;
  • bayanin martaba
  • Kauri a cikin 8 mm zuwa 12 mm;
  • ƙarfafa raga;
  • Skrs skast;
  • Dowels ko ashinku;
  • aluminum ko sasannin filastik;
  • Fara da gama Putty;
  • mai ruwa na ruwa;
  • Gaban kayan.

Idan shiryayye ya koma baya, to, lissafin wayoyin lantarki, fitilun ana lasafta su.

Mataki na kan batun: Weightlings don labulen: Yin dokoki tare da kansu

Hawa firam daga bayanan karfe

Firam ɗin ba zai yiwu ba ne kawai nauyin kayan ƙarshe ba, har ma nauyin abubuwan da zasu tsaya a kanta. Dole ne a la'akari da shi lokacin da yake riƙe ta a bango.

Shigarwa na firam don shiryayye a cikin zauren a cikin tsari mai zuwa ana aiwatar da shi:

Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Tsarin Majalisar Haɗin ta hanyar hawa bayanin martaba a ƙarƙashin filleto.

  1. A bango (bene, rufi) ana amfani da layin layin jigilar kayayyaki.
  2. Ana auna abubuwan da aka yiwa tsayin daka kuma an kori. A cikinsu, buɗewa don hanzari sun bushe kowane 25-35 cm.
  3. Ana amfani da bayanin mai ɗaukar hoto ga mai ɗaukar kaya da kuma hanyoyin tallafi, wurare don natsuwa.
  4. Ramuka sun lalace wanda aka saka downels.
  5. Bayanan mai ɗaukar hoto yana haɗe zuwa bango (bene, rufin).
  6. Daga bayanin martaba na CD, an tattara masu haɗin t-sagewa. Ana aiwatar da saurin sassan tare da taimakon skills na ƙarfe na musamman.

A ƙarshen shigarwa, ƙarfin firam ɗin an bincika ta danna ta daga bangarorin daban-daban. Idan ƙirar ta cika bukatun ƙarfi, an shigar da wiron lantarki a ciki a cikin akwatin kariya na musamman.

Tsarin Adalci

Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Makirci na zanen gado mai kyau na plasterboard.

Domin kada ya yi kuskure a cikin shirye-shiryen Billets daga GNC, an bada shawara ga kowannensu ya yi molds. A saboda wannan, jaridu, zanen Watman ko fuskar bangon waya sun dace. Kawai bayan an yi dace da hankali a kasan kayan ƙare kuma yanke wani sashi.

Kuna iya yin wannan tare da:

  • m wuka;
  • hacksaws akan itace ko karfe;
  • Eldrorovka.

An sanya yanki mai ƙare akan firam kuma an goge shi da shi tare da guguwa na ƙarfe. Za a iya jan kusurwoyinsu a cikin saman ta 1-2 mm. Kuskure na HCL Curvilinear fom ɗin suna bushewa kuma bayan ya isa sassauya da ake buƙata a cikin bayanin martaba. Bayan bushewa, ana iya sarrafa su.

Masu magana don gefuna na firam na yawan kayan da yawa na iya zama amfani da injin lineshlyphic. Mafi tsaftacewa mai zurfi na gefuna ta hanyar takarda da hannu.

Mataki na a kan batun: Bita game da ƙofofin gida akan hanyoyin jirgin ruwa da rollers

Farfajiya

Domin farfajiya na shiryayye don zama santsi kuma mai dorewa, ana gama karewarta.

Yana da kamar haka:

Kyawawan shelves a cikin bango na plasterboard: gama zaba

Makirci na Patlesboard na plasterboard.

  1. An yi da dukkan saman fashin da aka bi da ruwa.
  2. Ramuka daga huluna na dunƙulewa da gidajen tsakanin bayanan mutum suna kusa da Putty Putty.
  3. Gefuna da kusurwa suna glued tare da filastik ko sasannun aluminum. Ana amfani da Grid ɗin na haɓaka saman haɗin gwiwa tsakanin gutsuttsuran mutum.
  4. Ana amfani da kammalawar da aka gama zuwa duka farfajiya. Babu kasa da wata rana ana ba shi bushewa.
  5. Kara da kuma polishing ana za'ayi tare da takarda mai kyau mai kyau.
  6. Ana amfani da ruwa na ruwa zuwa saman farfajiya.

Kammala gamawa an gama, zaku iya motsawa zuwa ado.

Kayan ado na ado daga glk

Zauren zauren zai sami bayyanar da ake nema kawai a cikin batun lokacin da duk sassan ciki zasuyi kama da juna kuma suna haɗuwa da juna. A saboda wannan, dole ne a rabu da ƙirar ƙwararraki a cikin sautin kewaye.

Ana iya yin wannan ta amfani da irin waɗannan kayan:

  • mai, acrylic ko ruwan shafa-emulsion fenti;
  • fuskar bangon bangon bangon waya ko takarda mai launin;
  • Zane-zane;
  • madubai;
  • tayal;
  • Mosaic;
  • filastar kayan ado;
  • gilashi mai rauni;
  • na halitta ko na wucin gadi;
  • Applique.

A kasan kadara kada ta sanya bangon duhu wanda aka sanya shi, ya fi kyau a sanya shi ɗan haske.

Kyakkyawan gani mai kyau yana ba da hasken wutar lantarki a bangon. Tare da taimakon fitilu na nau'ikan daban-daban, yana yiwuwa a ba da dakin mai kyau mai kyau.

Ana shigar da wiring don fitilun nan da nan bayan tsarin firam. Don gasket, an yi amfani da akwatin filastik ko kuma ana amfani da shi ko kuma ana amfani da shi.

Don hasken rana, hasken wuta da kuma ana amfani da ribbons na LED. Don haɓaka tasirin gani, zaku iya amfani da na'urorin haske na iko da gamut launi. Bangon daga wannan zai kasance mafi kyau.

Tare da irin wannan abu na musamman kamar alƙalan ƙasa, zaku iya ƙirƙirar tsarin kowane nau'i wanda fantasy yake iyawa.

Kara karantawa