Wasannin mota: Nau'in, fasali masu yawa

Anonim

Mutane suna ƙoƙarin ƙara kwanciyar hankali ba kawai mahalli ba ne, amma kuma wurin aiki da ma abin hawa. A ƙarshen, labulen mota na musamman zai taimaka - samfuran ƙirar ƙirar da za su yi ado da ciki daga ciki kuma ku ba da ƙarfi a kai a waje. A yau, wannan zaɓi ba shine mai misalai ba da ofisoshin alatu na allo. Bayan 'yan shekarun da suka gabata, labulen a yawancin lokuta an kafa su don inganta yanayin kujerun fasinja na bayan ko masu arziki. A yau, kowane dangi zai iya wadatar da labulen motar da ke ba su sirri kuma banda wannan, har yanzu suna da yawa masu amfani fasients.

Wasannin mota: Nau'in, fasali masu yawa

Alkawarin da fa'idodi

Kafin labulen mota don motar, ana sanya ɗawainiya da yawa da suka samu nasarar kwashe. Irin waɗannan abubuwan ana ɗaukar su sosai fiye da irin wannan sanannen toning.

Labulen abin hawa suna da kaddarorin masu zuwa.

  • Kare fasinjoji a cikin ɗakin daga hasken rana kai tsaye, zafi bazara, sanyi hunturu.
  • Bayar da sirrin a cikin gidan, kare da m ra'ayi.
  • Rage haɗarin fashewa da aka haifar ta hanyar zafi.
  • Haɗu da hoton motar, ba shi ƙarin wakili.
  • Za'a iya motsawa a kowane lokaci, wanda zai baka damar sarrafa matakin haske na ɗakin.
  • An kulla labulen mota a kunne kuma an sanya su a irin wannan hanyar da ba su rage adadin sararin samaniya ba.

Yayin da toning zai iya tafiya, yana ba da motar ba da gangan ba, kuma tilasta masu mallakarmu koyaushe, idan ya cancanta, an haɗa shi cikin jerin zaɓuɓɓuka.

Mashawarta

Sayarwar sabis na abin hawa a yau tana ba da mafi yawan zaɓin zaɓuɓɓukan labule don motoci. Ba lallai ba ne a kula da kanku, komai yana da sauƙi kuma a bayyane yake a kan kallo. Tsarin ya ƙunshi matakai da yawa, kuma kuskure a kan kowane ɗayansu zai iya haifar da sakamako ga bayyanar ɗakin.

Wasannin mota: Nau'in, fasali masu yawa

Nau'in labulen da ke da motoci ta nau'in masana'anta da hanyar haɗe-haɗe

A yau, an yi amfani da labulen mota sosai a cikin motocin fasinja da azuzuwan, don haka kewayon ƙa'idodi sun kasance mai faɗi sosai.

  • Labulen na iya zama guda-Layer da biyu-Layer. Misalin na biyu yana da waɗannan fa'idodi masu zuwa: Amfani, da yiwuwar amfani da launuka biyu (ɗaya zuwa sautin launi biyu (ɗaya zuwa sautin launi na jiki, na biyu - ga sautin ɗakin).
  • Tabbatattun labaru masu tsada don motar ba sa nuna folds, suna fatan sauƙaƙe.
  • Zaɓin zaɓi mai tsada - tare da fatan alheri yana kewayen kewaye ko a saman da ƙananan taga. Kudin samfuran yana da ƙasa, kuma bayyanar ana nuna ta ta hanyar ladabi da kyan gani a waje da kuma a cikin ɗakin.
  • Hoton mafi gaye shine classic. An wakilta shi da kyakkyawan masana'anta biyu-Layer-Layer ya halarci sutura da kuma mitter na tsaye. Sau da yawa, ana yin irin waɗannan samfuran don yin oda.
  • Ana sarrafa labulen mota ko amfani da tsarin aikin wutar lantarki.

Mataki na kan batun: Abin da Mai Contrel Zaɓi Batir

Kudin samfuran suna da tasiri ga yawancin abubuwan.

  1. Nau'in kayan aikin. Jagororin an yi su da filastik, aluminium, mafi tsada kayan.
  2. Masana'anta. Irin nau'in zaruruwa, kasancewar impregnations, yawan yadudduka, ana la'akari da bambanci cikin launi.
  3. Kasancewar samfurin a cikin ƙirar ƙirar ko buƙatar samar da labulen don yin oda.

Baya ga zaɓuɓɓukan masana'anta, akwai takwarorin filastik na zamani. An haɗa su da zane-zane kuma, idan ya cancanta, tattara a cikin karamin bututu.

Akwai zaɓuɓɓukan labule masu tsada, waɗanda ake ɗauka na wucin gadi da haɗe tare da taimakon Lipukes ko masu maye. Suna da mahimmanci a kan tafiye-tafiye mai tsayi ko lokacin amfani da mota.

Wasannin mota: Nau'in, fasali masu yawa

Fasali na zabin ƙirar

Ta hanyar bayyana ƙirar da ta dace, yana da mahimmanci a tuna cewa dole ne labulen mota mai inganci mai inganci dole ne ya cika wasu buƙatu.

  1. Amsar buƙatun Abokin Ciniki dangane da Haske-juriya.
  2. Matsa daga kayan na musamman mai tsayayya da yanayin canji na dindindin, bambancin zazzabi, babban zafi. Zai fi kyau zaɓi abu mai jan hankali. In ba haka ba, har ma da ɗan gajeren labule don mota a cikin ruwan sama (tare da buɗe ƙofa) zai zama mai laushi cikin danshi. Ba shi da kyau a kasance cikin salon tare da labulen rigar.
  3. Yakamata masana'anta ta dace da nau'in sauri, ƙa'idar aiki na tsarin zamewa.
  4. Dole ne a bincika fibers zuwa matakin biyayya da ƙa'idodin amincin muhalli da fasaha.
  5. Sauraren labulen mota dole ne ya yi daidai da tsarin abin hawa da ba za a iya bambanta da salon ko sigogin waje ba.

Upauki zaɓi mafi kyau don wata motar yana da sauƙi. Abin sani kawai ya zama dole don kimanta aji, alƙawura da launi mai dacewa. Idan komai ya bayyana sarai da launi, to lokacin da ƙayyade aji na samfurin, da yawa ba da izinin kurakuran salo. Mafi kyawun samfuran da suka dace don Auto-Class-Class, kan motoci daga ƙungiyar tattalin arziki za su yi ba'a.

Ta hanyar sayen labulen don ɗakin, wanda yaron zai zama sau da yawa, ya zama darajan watsi da ingin mai ƙura - mai guba. Zai fi kyau zaɓi yadudduka tsabta na cututtukan cututtukan cututtukan cututtukan cututtukan cuta kuma a kai a kai ya buge su, iska, tsabtace ta da laushi. Wani batun kuma - dangane da yara da dabbobi ya fi kyau ga barin masana'anta masu tsada: zasu daina kyan gani da siffar.

Mataki na a kan batun: Tsarin gidan wanka square. M.

Wasannin mota: Nau'in, fasali masu yawa

Kayan sarrafawa

Zabi labulen sarrafa motoci, ya zama dole a bi ka'idodi da shawarwari, ba don fada cikin matsanancin aiki da kuma guje wa masu adawa ba. Ana shigar da labulen kawai inda ake buƙata, in ba haka ba haɗarin motocin suka juya zuwa "alewa" ko ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa.

A cikin motocin wasanni, irin waɗannan zaɓuɓɓuka ba dole ba ne, don suvs da farko yana da mahimmanci la'akari da zaɓin filastik. Kar a ajiye akan samfurin da aka zaɓa. Tare da gabatar da aikin aiwatar da aikin farko, tsarin da aka sanya zai yi aiki shekaru da yawa, kuma watakila dukkan rayuwar sabis na motar.

Kara karantawa