Waƙoƙi na Sandstone Yi shi da kanku

Anonim

Waƙoƙi na Sandstone Yi shi da kanku

Tun da daɗewa, wani dutse ya kawo hanya, amma yanzu ana amfani da kayan wucin gadi. Koyaya, a cikin ƙasar gini, hanyoyin parves na dutse yana riƙe da shahararsa.

Tsarin gidan ƙasa gaba ɗaya ne mai kirkirar halitta, tsari mai ban sha'awa da ban sha'awa, bisa manufa, ba ta ƙare, kuma koyaushe zai kawo farin ciki da yawa.

Ga kowane mai irin wannan gidan zai yi kyau don inganta tsarin, kuma mafi mahimmanci, ga abin da aka samo daga aikinsa.

Girman gaske zai haifar da waƙoƙi masu zaman kanta a kan gida daga duwatsun, suna da kyau sosai. Kyakkyawan zaɓi zai zama sandstone tracks.

Sandstone dutse ne mai narkewa, ya kunshi ma'adanai, abin da ya ƙunshi abin da ake warware halitta daban-daban.

Launin sandstone zai iya zama daban. Zai iya zama bambaro, kodadde - rawaya, launin ruwan kasa, launin toka, mai laushi da kore. Yana da cikakke ga kowane yanki kuma zai yi na halitta tsakanin fure da lawns.

Yadda ake yin hoton dutsen kurkne?

Sandstone yana da taro na fa'idodi, yana da dorewa, mai dorewa, eco-friendty da kayan aminci. Yana cikin sauƙaƙan ruwa da iska, saboda haka ciyawa tayi girma sosai a cikin seams nasa, ban da, ba shi da tsada.

Yi babban hanyar wanki ba da wahala ba, musamman idan ka kwatanta da wasu nau'ikan waƙoƙin lambun, kodayake, tabbas, wasu dabarun gini za a buƙace su. Duk wani waƙa yana da manyan yadudduka 2, wannan shine tushen tushe. Idan an samar da ingantaccen tsari, to duka waƙa za ta zama mai inganci.

  • Don sanya tushe, kuna buƙatar cire kayan lambu na ƙasa na ƙasa zuwa zurfin nesa zuwa 30 cm. A cikin duk faɗin faɗin waƙar, ana iya yin amfani da wannan felin da aka tsara, ana iya yin amfani da wannan hanyar bayonet.
  • Na gaba, zuba dutse cushe a ƙasa ko babban tsakuwa. Don sanin da kauri daga Layer, kuna buƙatar yin la'akari da sararin samaniya da nau'in ƙasa, amma bai kamata ya zama ƙasa da 5 cm ba.
  • Na gaba, kuna buƙatar saka ƙaramin Layer na abu ɗaya tare da kauri har zuwa 7 cm, yashi Layer yana buƙatar ɗauka ta hanyar amfani da ƙwararrun-da aka sanya hannu da kuma zuba ruwa.
  • Bayan an sanya tushe, zaku iya fara aiki tare da rufin. Lokacin da aka yi amfani da waƙoƙi, ana amfani da faranti har zuwa 5 cm lokacin farin ciki, don hanyar lambun wannan ya isa.

Mataki na a kan taken: bangarori bangon waya don gilashin Kitchen: Hoto, tare da Bugawa Hoto, sake dubawa, bidiyo

Pantes na iya zama mai kauri, amma yana da wahala yin aiki tare da su. Grstone dutse ne na halitta, amma girman sa yana bambanta ta daga fale-falen fata.

Kafin fara aiki, kuna buƙatar shiga cikin tayal kuma ya raba manyan guda guda 35-50 cm. Wasu lokuta ana sanya tayal a kan yashi da cakuda yashi, abu ne mai sauki ga yi da kanka.

Yankuna ya kamata a hana a cikin matsakaitan 5: 1 ka zubo da tushe, alhali dole ne ya kasance cikin ruwa. Next, a daidaita cakuda tare da taimakon rake da kuma doka, ba lallai ba ne a shafa ciyayi tare da kauri har zuwa 5 cm kuma sanya fale-falen shi a daidai tsari, ana yin shi da hannu.

Bayan haka, suna buƙatar daidaita wa juna, saboda wannan guduma ta roba ta dace, bayan wanene, kuna buƙatar kai hari ga files a wurare daidai. Domin waƙoƙin akan waƙoƙi, lokacin kwanciya, kiyaye nuna bambanci na digiri 2 daga tsakiya zuwa gefuna na waƙar. Yawancin lokaci, Girman Seam tsakanin faranti kamar 2.5 cm.

Teams suna buƙatar yin su da farkawa tare da cakuda, da ruwa tare da ruwa don kada su yi wanka da ruwa, kuma bayan kayar da cakuda. Bayan kwanciya, waƙar buƙatar kwanaki 5 zuwa ruwa don ya taurare, kuma tana da amintaccen tushe.

Waƙoƙi na Sandstone Yi shi da kanku

Irin wannan waƙar yana da kyau saboda ba ya buƙatar kulawa mai wahala musamman. Ana iya seams tsakanin fale-falen fale-zage tare da ciyawa ciyawa, ya fi kyau a yi hakan, tunda kun tafi yayin da yake, to, weedsiyawa na iya bayyana maimakon Lawn.

Idan wannan ya faru, to kuna buƙatar saka idanu domin manyan ciyawa bai bayyana ba, saboda za su iya lalata farji, suna buƙatar zuwa lokaci-lokaci. Idan baku son dasa abinci wani abu a wurin, zaku iya kulawa da waɗannan wuraren tare da herbicides.

Mataki na kan batun: malam buɗe ido a bango: kayan ado suna yin kanku

Wani lokaci, ana iya ganin fale-falen fale-falen-talala, ana iya kawar da wannan matsalar ta nasu, zuba yashi ko cakuda zuwa matakin da ake so. Idan kana son ƙarin koyo game da shi, zaka iya ziyartar taron gunaguni, koyaushe akwai bayanai da yawa masu ban sha'awa.

Gabaɗaya, dole ne a faɗi cewa ana gina shi da hanyar wafin wanki da hannayensu, ba wuya ba, kawai ana amfani dashi kuma baya buƙatar farashi mai yawa.

Irin wannan waƙar za'a iya gina kanka da kanka, kuma zaka iya gayyato kwararru masu kwararru, zabi na biyu shine mafi kyawu idan baka da wata dabarun gini, kana bukatar ka tuna cewa wannan ba shi da ma'ana.

Amma ga ƙira, zaɓuɓɓuka na iya zama babban saiti, yana yiwuwa a zaɓi da kanku, zai iya nemo zaɓuɓɓuka masu mahimmanci akan hanyar sadarwa ko a cikin mujallu ko kuma ku nemi shawara tare da mai tsara ƙwararru.

Kara karantawa