Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Anonim

Ado na gandun daji, ba kamar sauran ɗakuna ba, yana da halayenta. Tsarin zane ya kamata kamar mai shi ba kawai mai shi ba ne, har ma da yaro. Sabili da haka, mahaifa dole ne ya zaɓi ra'ayoyin ƙira wanda zai cika buƙatun ƙaramin "mai shi."

Dokokin yara

  1. "Duride" dakin, I.e. Kasan ya zama duhu fiye da bangon. In ba haka ba, yaron zai zama rashin jin daɗi.
  2. Adana ma'auni tsakanin launuka. Ba'a ba da shawarar amfani da launuka da yawa launuka ko cikakkun rashi ba. Daga launi, a zahiri, ya dogara, idan ɗakin zai ji daɗi ko a'a. Misali, wuce haddi yana kawo fushi mai ban sha'awa, kuma lokacin da aka daidaita shi, ya kwantar da tsarin juyayi. Shahararrun furanni don ɗakin yaran ana ɗaukar su kore, shuɗi, lemo, shuɗi da sauransu. Idan kun haɗu daidai, to yana da sauƙi a cimma ɗalibin da zai sami damar ɗanɗano ɗan.

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Ciki na dakin jariri (shekaru 0-3)

Haihuwar wani zamani mai mahimmanci. A wannan lokacin, iyaye kawai suna shirin tsara gidan jinya. Kyauta zuwa wannan ɗakin ya zama mallakar ɗan nan gaba.

Kafin ka fara ƙirar kwanakin lambu, yana da mahimmanci don sayan daidaitaccen tsarin kayan daki, wanda yake a koyaushe a cikin ɗakin wannan nau'in - gado, kirji, kirji, kirji na swadaddling. A sami shirye a nan gaba don kunna wani wuri lokacin sayen sabon gado. Optionally, zaku iya sanya ƙarin makamai na Armchair don ƙarin ciyarwar da ta dace da yaro ko raira masa wuyabai.

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawan bayani a cikin ƙirar daki don crumbs na iya zama siyan launuka masu launi na yara ko alfarwar. Wannan aikin zai zama abin wasa "na" na yaro. Ba zai zama superfluous kuma ya samo karamin kirji don adana kayan wasa.

Mataki na kan batun: Yadda ake tsara ɓoye abubuwan ajiya a cikin ɗakin kwana

Dakin yara don shekarun karatun yara (shekaru 3-7)

Babban dokar daga dakin ita ce matsakaicin sarari da ikon mallaka. A wannan shekarun, dole ne yaran dole ne ya koyi yin barci kaɗai, kuma ba tare da iyayensa ba, saboda wannan al'ada ba ta wanzu a nan gaba. Ba a ba da shawarar sosai don rataye hotuna ko hotuna a bango ba. Yara a ƙarƙashin shekaru 7 masu yawa suna da ra'ayi, musamman da dare, saboda haka za su ji tsoron matsanancin ruwa kuma ba za su iya yin barci ba. Luminus masana'anta, masu zanen abubuwa a cikin nau'i na siffofin geometric launuka na launuka masu haske ana iya ƙarawa da ɗakin ciki.

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

A wannan lokacin, ci gaban yaro ya rabu da salon yara maza da mata. Wannan alamar kuma tana buƙatar la'akari lokacin da aka tsabtace ɗakin. Don sauƙaƙe wannan tsari, yi amfani da kayan aikin da aka shirya.

Don 'yan mata:

  1. Duniyar tatsuniyoyi. Yana amfani da kayan kwalliya na launuka masu cike da launuka masu cike da launuka. An zana bango da tushe a cikin launuka masu haske. Amma bai kamata ku overdo ba. Biyu daga abubuwa dole ne su kasance launuka duhu, misali, farin murabus, boige rugs. Waɗannan cikakkun bayanai zasuyi tsarma "acidity" na ciki.
    Kyakkyawa da kyau na dakin yara
  2. Neoclassic. Ya zama sananne kwanan nan. Ya haɗu da abubuwan da aka tsara fasalin Paris, I.e. Amfani da Lilac, launin toka ko kayan ruwan hoda, yayin da bene da bangon duhu.

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Ga yara maza:

  1. Zamani. Wannan salon yana amfani da cikakkun bayanai game da ƙirar Scandinavia. Grey Shades ya ci nasara, kodadde, duhu mai duhu (a cikin adadi kaɗan). An rage yawan kayan daki don lura da capotectioness.
    Kyakkyawa da kyau na dakin yara
  2. Batutuwan teku. Ana ba da hankali ga kayan ado. Ana girmamawa da aka yi don haɓaka "ƙarami" na ɗakin. Amfani da daidaitattun kayan kwalliya --Ku, kujera. A lokaci guda, fasalin guda ɗaya ya zauna - yawancin kayan wasa da kayan ado (fitilun ruwa (fitilun ruwa, shelves tare da hotunan bindigogi na ruwa, da sauransu)

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kyakkyawa da kyau na dakin yara

Kara karantawa