Muna yin kyawawan ƙals

Anonim

Muna yin kyawawan ƙals

Kuna iya kasancewa mai ƙarfi da kansa don gida tare da hannuwanku kowane, ba tare da la'akari da ƙwarewa da ƙwarewa ba. Kwarewar Maserstersan Masana'antu suna kirkirar hadaddun, samfuran asali, amma kawai masu farawa ne kawai don fahimtar allura - sauki amma kyakkyawa da amfani. A yau za mu gaya muku ta yaya kuma daga abin da zaku iya ƙirƙirar nau'ikan kwari iri-iri da ƙananan rus.

Nau'in kashin

Muna yin kyawawan ƙals

Me kuke so ku ƙirƙiri Mats da kanku? Bayan haka, zaɓuɓɓuka adadin masu yawa ne. Shin kuna buƙatar rug don gida, gida mai dakuna, dakin yara, kuma wataƙila don ci gaba ko kayan ado mai sauƙi? Bari muyi kokarin gano duk wannan nau'in. Za ku koyi yadda ake yin ainihin gwanintar daga budurwa.

Kuna iya zaɓar nau'ikan manyan nau'ikan.

  1. Zuwa gidan wanka. Suna iya kasancewa duka biyu a cikin gidan wanka kuma kusa da ita. Dukansu nau'ikan suna hana zamewa. Matsakaici ba sa ƙyale ruwa ya yadu a duk faɗin bene, yi ado ɗakin.
  2. Bedde. Idan babu wani kafet a gida a cikin dakin, zaku iya tare da kayan gado na ado, wanda ya zuwa da safe yafi kyau fiye da sanyi na linoleum.
  3. Bango. Wata babbar magana a bango wani bayani ne wanda ya fi lalacewa don ado a gida. Amma a yau zaka iya yin lalata ta asali tare da hannayenka daga budurwa ka rataya a kan bango a cikin ɗakin.
  4. Don linzamin kwamfuta. Har zuwa yanzu, mates linzamin kwamfuta ana amfani dashi yayin da suke kare na'urar daga abin da ya faru. Kuma gabaɗaya, kawai suna ƙawata teburin kwamfuta.
  5. Don Hallway. Abu ne mai yiwuwa a yi matsawa da hannuwanku kuma ya sa su a cikin hallway na gidanka. Wannan zai ba da damar kada ya rarraba datti a kusa da gidan, dace da cikin ɗakin da kuma maraba da baƙi asalin rubutun ko hoto na asali.
  6. Massage. Kuna iya ƙirƙirar matssmu iri ɗaya don yara da manya. Kawai la'akari da wannan dabarar da ke da hankali a cikin manya da yara sun bambanta gabaɗaya.

Yanzu zamuyi muku bayani game da yadda, tare da hannayenka, ƙirƙiri nau'ikan ruɓaɓɓen rogs.

Mataki na kan batun: Bunches (gidaje don tsuntsaye) da hannuwansu. Yadda Ake Yin Tsohon Gida - Umarni da zane

Zuwa gidan wanka

Muna yin kyawawan ƙals

Mutane da yawa suna jan hankalin da ke haifar da sanya gidan wanka da hannayensu. Ee, mafi sauƙin bayani shine saya da kayan da aka shirya a cikin gidan wanka. Amma yana da sauqi qwarai. Idan kana son fahimtar bukatar, yi ƙoƙarin sanya shi da hannuwanku. Anan akwai wasu ra'ayoyi akan wannan. A hannayenku, rugon wannan nau'in zai zama fa'idodi da yawa. Kawai sanya shi daidai da inganci.

  1. Sayi kayan da aka gama wanda ake amfani da shi don ɗakunan wanka ko an tsara shi don ɗakuna tare da babban zafi.
  2. Rage aikin da kayan adon. Zai iya zama maɓallan, fasaho daga abin toshe kwalaba, Filastik.
  3. Yanke blank din da wani sabon abu siffar. Kunna Fantasy, komai zai juya.
  4. Kuna iya yin sana'a, kayan ruwan inabin da aka yanka a cikin sassa biyu. Zai kasance lokaci guda na ado da kuma juji rug. The Cork ba ji tsoron danshi, saboda a cikin gidan wanka zai dace daidai.

Beti

Muna yin kyawawan ƙals

Anan ne cikakken fannonin fantasy, tunda kursuyin gado za'a iya sanya shi daga kowane nau'in kayan da kyallen takarda, ta amfani da dabarun asali. Muna ba da 'yan misalai.

  1. Daga gansakuka. Ba shi da sauƙi a yi shi, amma sakamakon zai ba mamaki. Ka ƙirƙiri da gaske dasa, wanda yake mai daɗi, yana da amfani a yi tafiya.
  2. Daga pebbles. Dutse mai launi zai samar da mummuna ƙafar ƙafa lokacin da farkawa. Kun san yadda yawancin al'adun juyayi a cikin zango, kuma suna da alhakin aikin kusan kwayoyin gaba daya. Da safe, irin wannan tausa zai zama da amfani sosai. Kuma yana da sauƙin yin - minia goge pebbles akan gindi.
  3. Daga ulu. Kuna iya ɗaukar ulu na gaske ko wucin gadi. Tashi tare da kafafu mai dumi da kyau ga abu mai kama da iri ɗaya. Amma bayanin kula, kula da su dole ne a hankali. Ba a yi amfani da launuka masu kyau ba, in ba haka ba na yau da kullun za a samar muku da ku.
  4. Daga tsoffin tufafi. Akwai dabaru da yawa, fasahohi waɗanda ke ba da izinin tsoffin abubuwa don yin tasts mai mahimmanci. Ana kiran irin wannan buƙatun ana kiransa Patching, yana da ban mamaki sosai a yau.

Bango ya hau

Kamar yadda muka riga muka ce, ba muna magana ne game da manyan masu ɗaukar hoto ba, waɗanda za a iya samu a yau kawai wani wuri a ƙauyen kaka. Irin wannan kayan ado ana ɗaukar samfurin dandano mara kyau da ra'ayoyin marasa galihu.

Amma akwai ƙarin tsarin zamani. Ba shi da kyale, wanda muke gabatar da shi, amma za a iya yi zane a ado a cikin gidan.

Don ƙirƙirar su, zaku iya amfani da kayan da yawa iri-iri:

  • Cunkoson ababen hawa;
  • Kwalban kwalban;
  • Takarda takarda;
  • Na halitta bamboo;
  • Busassun ganyen bishiyoyi;
  • Fata;
  • Kowane nau'i na masana'anta;
  • Ulu na halitta;
  • Fatalwar fata;
  • Tsofaffin tufafi;
  • Buttons;
  • Pebbles;
  • Bawo, da dai sauransu.

Mataki na kan batun: labulen don dafa abinci a cikin salon hi tech: dokoki

Daga masana'anta za'a iya yi, ana yanka ainihin lambobin, fasaho, kayan ado. Kuma idan muna magana ne game da Buttons, pebbles da abubuwa masu kama, to suna buƙatar tushen abin da waɗannan abubuwan kawai glued.

Don linzamin kwamfuta

Idan kai ko ɗanku sau da yawa yana amfani da kwamfuta, kayan linzamin kwamfuta yana a daidai lokacin kayan m don aiki don PC. Me zai hana a yi kyakkyawan matattarar gida don linzamin kwamfuta?

Muna ba da wasu ra'ayoyi masu ban sha'awa.

  1. Ina cikin sabuwar rayuwa a cikin tsohuwar rag. Yanke wani tsari, cire babba ci Layer, tsaya wani kayan ado.
  2. Umarni Buga hoton da kuka fi so a kan Rug. Yau sanannen abu ne.
  3. Yanke kanka da rug yayi na linoleum ko ji.
  4. Idan ka fahimci hanyoyin lantarki, zaku iya yin rudawa da tasirin haske. Wannan zai buƙaci plexiglas da leds. Photos Photos Photos Photos Wannan samfurori iri ɗaya suna da sauƙin samu.
  5. Daga Yarn. Za ku yi amfani da kunshin da yawa gashi chownnish. A kan kunshin ninka yarn kuma ana sarrafa shi ta varnish. Sannan kuna buƙatar jira bushewa, iri yarn kuma wanke shamfu.
  6. Kayan ado. Sayi mafi sauƙin linzamin kwamfuta na monophonic kuma sake daidaita shi zuwa dandano. Don wannan, dabaru sun dace da saƙa, dinki, beads, kayan ado na RHASE, da sauransu.

Don Hallway

Babban aikin kafet wanda aka sanya a cikin Hallway shine tattara duk datti, wanda aka jera daga titi, domin ta bazu ko'ina cikin gidan. Hada allurai tare da amfani da samfurori.

A zahiri, yi rudewa tare da hannayenku ba wuya sosai. Wannan ba bindiga ce ta linzamin kwamfuta na talakawa tare da hannuwanku ba, wanda ake amfani dashi akan teburin kwamfuta. Haka ne, da manyan gwanayen bene suna iya yin maye ne kawai. Kuma a nan akwai karamar tsaro ga dukkanin mu. Plusari, rugs sun yi za su mallaki fasalin mabuɗin - ƙa'idodi da haƙƙin mallaka.

Mataki na kan batun: yadda ake yin ruwan hygienic

Saboda haka, ya kamata a zaɓa.

  1. A kasan gefen, wanda aka sanya rug a ƙasa kada ta zame.
  2. Kauri zaɓi aƙalla 3-5 milimita don kada ya kunshi kullun kuma ba a narkar da shi ba lokacin tafiya a kai.
  3. A farfajiya kada ta sami tsari mai rikitarwa, Geometry, sa na baƙin ciki, da tari mai tsawo. Don haka datti zai shiga cikin zurfi sosai, saboda bayyanar da ruga sosai da sauri, kuma zai yi matukar wahala a kula da shi.
  4. Zabi launuka masu duhu saboda datti ba a sani ba a farkon hanyar tare da rug.

Tausa

Tun da yake fahimtar bukatar, tabbas za mu ba da shawara ku yi aƙalla ɗaya na juji ɗaya. Zai iya zama gado, don gidan wanka, don dakin yara ko ma don dafa abinci.

Kafin yin rug, zaɓi kayan da ake so. Za'a iya samun sakamako tausa ta hanyar amfani da takamaiman zaɓuɓɓukan ƙirar ƙasa:

  • Corks daga giya ko shampagne;
  • Filastik na rufi;
  • Pebbles;
  • M zaren;
  • M ƙwallon daga tari;
  • Igiya da igiya;
  • Silicone bukukuwa;
  • Buttons;
  • Gansakuka;
  • Hatsi;
  • Brambol rassan, da sauransu.

Yi hankali lokacin da yara tausa, idan yara suke amfani da su. A gare su, zai fi kyau a sanya tsofaffi na mutum, mafi ladabi, mai laushi.

A cikin manya, fata a cikin ƙafar kafa da cika, wanda ba zai faɗi game da yara ba. Saboda mai iya magana mai kyau mai dadi ga manya na iya haifar da zafi mai zafi a cikin yara.

Buƙatarta tana ba ku damar ƙirƙirar sabon abu, asali da mafi amfani don gidanka. Yanke shawarar kanka, wane irin sana'a kuke yi, inda za a samo shi. Babu wanda ke hana halittar halittu da yawa, jere daga sauki ornamental mai sauƙi, ƙare tare da massage mats.

Kara karantawa