Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

Anonim

Samun gidajen lambuna a gonar don karewa daga lokacin zafi na bazara ya riga ya zama dole, ba alatu ba. Yana da matukar dacewa idan zai kasance da shi kusa da yankin barbecu ko mangala.

Babban halaye waɗanda wannan ya kamata, kuma, da kuma wani gini yana da kyau, aiki da karko.

Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

Camouflage (Camouflage) grid.

Arbers daga Grid

Gina babban Arbor na bulo ko dutse mai tsada, saboda haka zaka iya yin kusan wata rana tsari mai sauki wanda ba kwa buƙatar samun kayan da yawa masu tsada. A lokaci guda, zai sami damar samar da murabba'in mita 10-15 na inuwa a cikin shekara mai ƙarfi. A saboda wannan, zai isa ya ja da firam ɗin Camoflage.

Takaitaccen umarnin:

Don gini, motocin biyu zasu buƙaci mita uku a matsayin tallafi, har ma da allon mita huɗu, Mita 40, mita 4 x mita 40 x 50 mm da 4 x mita 2.5 mita 2.5 mita 2.5. Za'a iya ganin ƙirar irin wannan ɗan wasan a cikin hoto.

Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

Arbor mai sauki daga firam da kuma cibiyar sadarwa ta camouflage.

Nan da nan bari a faɗi abin da cibiyar sadarwa ba za ta iya ba - kariya daga ruwan sama kamar alama ce ta alama ce, don haka rufin zai buƙaci ya zama babban birni.

Ana iya yin rufin da aka yi da kayan ƙauna na tsabtace muhalli:

  • bambaro;
  • Reed;
  • masu shinge;
  • guntu.

Amma mayafin gargajiya ma sun dace:

  • slate;
  • Rberoid.
  • Powerarfin Power.

Yankin a ƙarƙashin rufin Arboree zai fi dacewa ku kula da fale-falen buraka. Bayan haka, koda bayan mummunan yanayi, zai zama mai da hankali da bushe, da ƙafafun kayan ba za su nutsar da ƙasa ba.

Scrim

A matsayin ainihin kayan don tsara tsarin tsarin a gefuna, da ƙirƙirar sararin samaniya mai rufewa za a iya amfani da su. Mene ne cibiyoyin sadarwa?

Mataki na a kan taken: zane akan bangon zai haifar da yanayi, kuma sanya keɓaɓɓun ciki

Da farko, an yi amfani da su don ɓoye wuraren sojoji da kayan aikin soja.

Har zuwa yau, wannan magani ne na gama-gari wanda za'a iya amfani dashi lafiya don dalilai:

  • Tsarin sanduna da abinci (hotuna);

Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

Misali na amfani da ciki.

  • Barrafa wuraren rani, arbers;
  • karkatar da jirgi ko mota a farauta;

Kashi na sharrin cibiyar sadarwa na iya kaiwa 85-90, don haka ba a maye gurbin wannan abin da kullun a cikin farautar iska ba, musamman a lokacin bazara.

Masking cibiyoyin da aka yi da abubuwa masu dorewa da zaren da ke da tsayayya. Kwayoyin raga MIS sun ƙunshi ƙwayoyin camoflage na launuka daban-daban.

A matsayinka na mai mulkin, waɗannan su ne manyan tabarau na yanayin halitta - kore, rawaya, launin ruwan kasa, launin toka da fari. Rayuwar samfurin ba ta da iyaka, ba ta bushe a rana kuma ba ya tsoron danshi.

Zuwa yau, kamun kamuni na Gaizebo shine mafi mashahuri kayan. Bugu da kari, farashin ya fi kowane.

Tare da shi, zaka iya rufe ginin kowane nau'in da girma. Ba wai kawai dogara karewa daga hasken rana da maƙwabta masu son, amma kuma zai zama ainihin ƙirar ado na yankin ƙasar.

Labarai a kan batun:

  • Sauro net for Gazebo
  • Grid don gazebo

Nau'in Grid

Idan ka yanke shawarar yin sazebo tare da hannayenka, to wataƙila zaka sami wahala zabar abu.

Hanyoyi biyu na Masking na Masking ɗin Masking an san su:

  • A kan cibiyar sadarwa ta cibiyar sadarwa (hoto);

Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

A kan tushen tushen gini.

  • Ba tare da wani yanki na cape ba (hoto).

Yanke Masking Grid - Decor da Kariyar rana

Ana yin raga da raga ta hanyar tushe ta hanyar amfani da cirewa a kan takardar kayan.

Tukwici!

Idan yayin ginin da kuka shigar da karfafa gwiwa tare da nisa tsakanin sandunan ƙarfe ba fiye da 50 cm ba, to, zaka iya yin amfani da grid ɗin da aka saba ba tare da tushe na gama gari ba tare da tushe na gama gari ba tare da tushe ba.

Idan, kamar yadda ake jefa grid din, babu abin da ake amfani da shi, to ya fi kyau sosai don amfani da grid akan tushen cibiyar sadarwa.

Ganzebo daga grid Camoflaye babban ra'ayi ne ga waɗanda suka san yadda ake yin ɗan lokaci kaɗan don nuna fantasy da ɗan kerawa. A gaba, ya zama dole a yi tunani ta hanyar tsarin firam, bisa alamomi na tsari.

Mataki na a kan batun: Game da ƙarshen Isasa a kan rufin

Yana iya samun bulo ko katako na katako, amma a wannan yanayin zai zama kamar yadda zai yiwu. Idan kana son aiwatar da gine-gine, ya kamata ka gina ƙananan fencing. Tsarin Camouflage zai zama babban rufin da kariya da kariya.

Nau'ikan arbers daga hanyar sadarwa

  1. Aanzebo, cikakken kunshe da hanyar sadarwa mai kamanni, ana iya kiransa rumfa, don haka bazai zama bango a ciki ba . A cikinsu, mafi yawan lokuta akwai kawai bayyanannun kwalin bene da rufin, wanda ke wakiltar iyaka tsakanin sararin samaniya da ciki da ciki.Yawancin lokaci, benci da nadawa ana shigar da allunan alloli a cikin irin wannan kyautar. Idan ya cancanta, zaku iya saka wasu kyawawan kujerun falo don zama mai daɗi a ranar zafi mai zafi.

    Ana ba da sarari na Arbor tare da ƙarin kayan daki ya fi dacewa da rufe gine-ginen da aka rufe. Don haske, za a haɗa karamin fitila.

    Za a iya yin ado da raga a kan Gazebo da tsire-tsire na curly. Mafi mashahuri shine Liana. Irin waɗannan tsire-tsire suna buƙatar tallafawa waɗanda zasu riƙe su kuma suna jagorantar su ta hanyar da ta dace. A saboda irin wannan tallafi, zaku iya amfani da raga ko lattice na filastik, zaɓa cikin launi.

  2. Kyakkyawan zaɓi shine ginin Gobe Gaisen tare da rufin babban birnin, inda za a iya amfani da raga da Chamouflage a matsayin kariya daga rana da iska . A gefe guda, yana iya zama launi mai duhu, kuma a ɗayan - haske.

Don gini, zaka iya amfani da irin waɗannan kayan kamar:

  • dutse na halitta;
  • itace;
  • tubali;

  • baƙin ƙarfe.

Ƙarshe

Dole ne a tuna cewa a kowane salon salo ne, kuma daga abin da abu, a kowane yanayi, ya kamata ya dace da tsarin gidan mai zaman kansa. Kuna iya ƙarin koyo game da wannan batun daga bidiyon a cikin wannan labarin.

Mataki na a kan taken: Gyawar gida don sarƙoƙi daga sarƙoƙi (Wutar lantarki)

Kara karantawa