Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Anonim

Ga dukkan mutane, yana da amfani sosai a zauna a cikin iska mai kyau, kuma ga yara yara musamman. Samun rabo cikakke na oxygen yana da mahimmanci mai mahimmanci ga lafiyar kowane yaro. Don yin wannan, dole ne ka cika iyakar tafiya.

Ana aiwatar da wani sashi na hasken wutar haske a cikin kindergarten, inda suka karɓi kashi na biyu na bukukuwan. Don kare su daga sunshine, ruwan sama mai sanyi kwatsam kuma kawai ana shigar da wasannin su na musamman don Kindergartens. Abin da suka bambanta kuma ta yaya ya kamata ya yi kama, zamu tattauna wannan labarin.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Classical Gazebo a Kindergarten

Babban kaya

Menene Arbers don Kindergartens? Wannan mafi yawan lokuta ana rage shi da ɗan ragewa, manyan wakilai na "manya" analogues.

Hakanan, mahimmin abu shine kasancewar karuwar tsaro da abubuwan wasan a cikin samfurori da aka kunna. Don haka, bari mu fara da siffofin da masu girma dabam.

Gabarai.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Gidan don yara da mita

Tare da girma a wannan yanayin ba a gan shi ba.

Domin:

  • Da fari 'Ya'yan yara kawai ba sa buƙatar ƙira mai daraja, tunda haɓakarsu kusan 110 cm.
  • Na biyu , Ku tuna yadda kuka so crash kamar yaro, gida akan itace ko kawai mafaka daga matasa? Karamin dakin ya fi dadi kuma yana aiki a matsayin wata irin mafaka ga yara.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Hotunan mallaka na gida masu girma

  • Na uku , Matakan tsaro matakan tsaro. A cikin babban ƙirar da benci tare da benci zai iya zama babba sosai domin ku cutar da su. Zai fi kyau a hana shi daga irin wannan haɗarin.
  • Kuma a ƙarshe, na huɗu Awarshen farashin ginin zai ba ku damar aika sauran kudade a cikin ado na ciki, wanda kuma yana taka muhimmiyar rawa a ci gaban yaro.

Ya kamata a san cewa: dokar "ƙananan girma dabam" za a iya yi sakaci ne kawai idan an haɗu da gazebo, dakatar da zobba da sauran kayan haɗi da sauran kayan haɗi da sauran kayan haɗi. Bayan haka, ƙananan maza suna son hawa wani wuri, sannan su bar ta faruwa aƙalla a ƙarƙashin rufin.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Ga yaran Gazebo don Kindergarten sun sanye da matakala

Mataki na a kan taken: Bayanan bayan gida

Akwai bege guda biyu zuwa ga hanyar, wanda gaskiyar ta ɗan ɗan ƙaranta da junan ku kuma ba koyaushe suke aiki ba:

  1. Buƙatar biyan kuɗi . Kwaikwayon jirgin ƙasa, sararin samaniya, Castle, duk wannanunan wasannin yara da ba a ba da izini ba, suna da su zuwa duniyar ban mamaki game da rudu da Kasadar.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Razan na Gazebo a Kindergarten a Salon Redy

  1. Babu sasanninta mai kaifi . Za a iya yanke cafepaub ɗin da sauran cafepaub ɗin cikin ginin komai daga cikin mu, kuma a wannan yanayin, raunin da ya samu yana iya haifar da gefuna na jiki. A wannan yanayin, za a sami kyakkyawan tsari na Arbor. Amma wannan matsalar kuma ana samun nasarar magance ta ta amfani da kayan da suka dace da za mu tattauna da kai.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Gazebo - naman kaza

Kayan

Mafi mahimmancin nuna alama lafiya, a kan wanda zamu fara zaba.

Waɗannan sun haɗa da waɗannan buƙatun:

  • Taushi. Kamar yadda aka ambata a baya cewa ƙananan fidoges zai iya ɗaukar sauƙin ƙwanƙwasa arbor, kuma mai iya samun irin wannan karo, mafi kyau ga lafiyar yaron.

A wannan yanayin, itace tare da gefunan da aka goge ko filastik sun dace. Karfe yana da haɗari sosai.

Tukwici: Ga babban kariya daga rauni na jiki, ana bada shawara don kunsa wasu wurare masu haɗari na kayan kwalliya, alal misali, roba roba.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Zaɓuɓɓukan kariya na yau da kullun

  • Tsarkakewar muhalli. Musamman idan lokacin da aka yi daga rana, wasu nau'ikan polyurethane za a iya raba abubuwa masu guba. Yi hankali sosai da mai hankali lokacin zabar irin wannan kayan, umarnin don amfaninta ya ƙunshi duk bayanan da suka dace.

Mafi kyawun itace na halitta a cikin wannan al'amari.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Katako canzebo a cikin kindergarten

Tukwici: Game da batun zanen zanen da aka tsara don yara, zaɓi Dyes acrylic. Gaskiyar ruwan su yana da aminci ga lafiya.

  • Halin da ake zartar da shara. Wannan nau'in ginin bashi da wata manufa ta kiyaye zafi a ciki, amma a wannan yanayin ya zama dole don nuna ikon zafi har ma da hasken rana a cikin arbers na rana. Kafin ƙonewa, lamarin, mafi m, mafi m, ba zai faru ba, amma rashin jin daɗi ga yara a wannan yanayin an bayar.

Tukwici: Yana bi lokacin amfani da ƙarfe a matsayin kayan gini don kula da kasancewar inuwa ko kuma shafi na musamman. Wannan zai iya sa ya yiwu a kawar da dukkan mummunan hadari tare da zafi.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Tragle Trailer Sami yana da kyau a sanya a cikin manyan bishiyoyi ko gine-gine

  • Dogaro. Abubuwan da aka karya su ma na iya haifar da raunin da tsoro. Akwai hanyar haɗi mai ƙarfi tare da robobi, to itace. Mafi amintaccen abin dogara ne.

Mataki na a kan taken: Mai kwarara na ruwa na zirga-zirga kowane shawa: yadda za a zabi daidai

Kamar yadda kake gani, zaɓi na kayan gini yana da matukar damuwa. Sabili da haka, lokacin zabar kowane ɗayan da aka jera, ya kamata ku tuna da bukatun buƙatun kuma yi ƙoƙarin kawar da rashin lafiyar ta.

Labarai a kan batun:

  • Arbor yara yi da kanka (hoto)
  • Gazarba Gazebos na Kindergarten

Rejista

Yadda za a yi ado da Gazebo a cikin kindergarten? Akwai abubuwa daban-daban da dama.

Zamu bincika su:

  1. Launuka. Yadda za a yi fenti Gazebo a Kindergarten? Ba a ba da shawarar monotonicity na launin toka ba don ilimin yara psyche. Shauna masu haske sosai, zane-zane, jarumun zane-zane, har ma da ganye da kawai ganye - abin da kuke buƙatar girma jariri!

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Da aka sani zane-zane na kwastomomi koyaushe yana da yanayi zuwa karamin ɗan ƙaramin

  1. Lambobi. Adireshin Arbers a cikin kindergarten kada a iyakance kawai ta hanyar zanen, saboda ban da gani da yawa a cikin zuriyar girma, waɗanda basu isa duniyar da ke kusa da su ba. Figures ya sassaka, 'yan wasan kwaikwayo na Il har kawai suna sana'a daga kwali za su ba da ƙarin kyan gani.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Ado na gazebo a cikin kindergarten tare da malam buɗe ido

  1. Kayan wasanni. Rajistar Arbobers a cikin igiyoyi masu kindergarten, da matakala, dakatar da zobba, crossebars za su faɗaɗa damar wasan kuma zai ba da gudummawa ga ci gaban yaro.
  2. Ci gaban tunani. Manyan Scan, kamar ɓangare na aikin ginin, SUNUSH ko wasu abubuwa don waɗanda suke buƙatar yin tunani a cikin yanayin wasan za su kasance cikin banmamaki gidajen yara.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Asusun a bango

  1. Dabbobi 'kusurwa. Majiya kusa da gadaje na fure, wanda zai buƙaci shayar da shi a kai a kai, zai iya tallata alhakin kuma zai ba da gudummawa ga wanda aka kirkira.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Furanni koyaushe suna shafar mutane kowane zamani

Ƙarshe

Mun dube ka, yadda za a yi gazebo a cikin kindergarten, daga abin da ya kamata a yi kuma a lokaci guda mafi mahimmanci. Sun shafi siffofin da ake so da masu girma dabam.

A sakamakon haka, mafi mahimmancin bangaren tsaron matasa ne. Yawancin abubuwan da ƙa'idoji na halittar wani yanki mai dacewa wanda babu wuri don raunin da ya faru. Hakanan anan yana nufin tsarkakakkiyar yanayin yanayin da aka yi amfani da ɗaukar hoto.

Mataki na kan batun: Tsirrai na tsire-tsire na baranda: zabi da kulawa (hoto)

Baya ga kulawar lafiya, ci gaban hasashe, alamun tunani, alamu na zahiri shima yana da matukar muhimmanci. Duk wannan, ma, ana iya ganewa, haɓaka ɗaukar ƙirar da kayan adon gidan yara. Abubuwan da aka saba da zane-zane na zane-zane, matakala da maki zai sa zaman yaro a cikin gazebo da farin ciki, da amfani.

Yara Gazebos na Kindergarten: Bukatun da Rajista

Yara suna son zama inda suke da sha'awar

Bidiyo a cikin wannan labarin zai ba ku ƙarin bayani game da batun ƙarƙashin kulawa.

Yi ƙoƙarin tabbatar da cewa irin wannan wuri don wasannin yara a matsayin Gazeb amsa ga duk abubuwan da ake buƙata. Bayan haka, yara sun cancanci!

Kara karantawa