Case don haske "zippo" tare da nasu hannayensu

Anonim

Murfi don wuta

Tare da hannuwanku zaka iya yin abubuwa masu amfani da yawa wadanda zasu zama da amfani a rayuwar yau da kullun, kuma ana kashe farashin. Yi murfin don irin wannan sanannen zippo mai haske ba ma wani baƙon marmari ne, amma abu mai ma'ana. A matsayin alƙawarin masana'anta, wannan na'urar zata samar muku harshen wuta mai har abada, amma ba wanda ya soke raunin da Hull, wanda zai tsokani sa da asarar kallo.

Me yasa kuke buƙatar yanayi?

Na farko, yana da mahimmanci a lura cewa saman Layer na hasken rana yana da santsi, mai haske, kuma gwargwadon goge shi. Rashin girman kai shine cewa bai lalace ba har abada. Na biyu shine salon. Mun hau cikin aljihunka don murfi, kuma daga gare ta ka samu karin haske da tsada, da kuma kewaye da ka dube ka, kuma a kan wannan, ra'ayin da aka samu ne kuma yana da kyau. Na dogon lokaci, ingancin samfuran samfuran ya tabbatar da kanta daga mafi kyawun gefe, don haka wannan samfurin yana buƙatar kulawa da dacewa.

Tsarin masana'antu

Babban abin da muke buƙata shine zane-zane na ƙananan sassa, wanda zai zama ɓangare na murfin kariya. Yanke shawara tare da samfurin kuma fara aiki. The abu zaɓi, kuma, zakuyi amfani da wando na fata ko wando, amma duk da haka, babban fantasy. Mafi sauki sigar murfin za'a iya bugawa ta amfani da abu ɗaya kawai. Dole ne a yanke shi daga mashin da ya dace. Ba tukuna yin ba tare da zaren comroic, babban allura da shove. Muna fitar da zaren a ido, kuma muna ɗaukar kukan na farko a gefe guda, juya da sauran gefen kuma maimaita aikin. Don haka, kuna samun murfin da aka shirya a kullum, ya kasance ne kawai don ɗaukar madaukai biyu tare da taimakon da aka haɗa da sasanninta da murfin za a haɗe.

Murfi don wuta

Mataki na kan batun: Shin takardar komowar Turbo yana buƙatar injin tsabtace gida?

Kara karantawa