Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Anonim

Shin yaron yana ƙaunar yin wasa ta hanyar gabatar da kansa a duniyar faci? Ko kuna shirin yin bikin firgita? Don haka ba za ku iya yin ba tare da tada, kuma a gare su kuna buƙatar ainihin kirji mai ban mamaki, cike da asirin da haɗarin. Kuma ba lallai ba ne don siyan tsohon zaɓi da tsada kwata-kwata, saboda zaku iya ƙirƙirar kirji na ɗan itacen ku.

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Akwai wani labari cewa kirji ya kirkira ta hanyar fomates a kan jirgin, tunda suna bukatar wasu dalilai da sauri don rufe waɗannan dukiyar a cikin tsibirin da ba a san su ba. Zuwa sau ɗaya, lokacin da lokaci ya yi, tona shi kuma ku ɗauki su. Amma kafin mayar da kuɗin kirji na hatimi, ya kamata a ƙirƙira shi.

Ƙirƙiri akwati

Ka lura cewa ana iya amfani dashi ba wai kawai azaman kayan ado bane a wani biki, amma harma da rai a cikin nau'ikan kayan ado, kayan yara ko wasu abubuwan kasuwanci da yawa.

A baya can, kirjin an yi ne da itace, karfe da dutse, yana da matukar tsada tsari. Yanzu ka ƙirƙiri irin wannan ɗakin a kaina mai sauqi qwarai, kuma kayan don halittarta za su kasance a cikin kowane gida. Don haka, don ƙirƙirar irin wannan samari, zamu buƙata:

  • Akwatin ko kwali;
  • takarda;
  • Alkalami na launi, alamomi da zane;
  • Ribbons, amarya, ƙwayoyin nama;
  • Kayan girke-girke idan ake so;
  • kayan aiki.

Bari muyi la'akari da kowane abu. Daga akwatin kwali Zamu sanya tushen kirjin mu, sigogi da hoton gidan tarihinmu nan gaba ya dogara da girman da nau'in. Kuna iya amfani da akwati daga kayan aikin dafa abinci ko takalma. Idan kana son ƙirƙirar babban pirate, da gaske, kirji, to, ɗauki akwati daga ƙarƙashin kayan aikin gida. Cardle mai sauki, mai yawa, bakin ciki da kayan ado.

Mataki na kan batun: Mundaye daga Ribbons Shin kanka da kanka: Yadda za a yi, makirci tare da hotuna da bidiyo

Idan babu kwalin girman da ake so, to zaku iya yin kirji na kwali, ya fi kyau ɗauka. A wannan yanayin, muna tattara kirjin girman da aka shirya gwargwadon tsarin da aka lissafa a ƙasa.

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Ciki mai kauri da kayan ado za'a buƙaci don ƙirƙirar kayan ado: sasannin, madaukai da sauransu. Idan akwai sha'awar da yuwuwar, to zaku iya amfani da waɗannan sassan daga kayan haɗin kayan aiki, to kirjin zai sami mafi yawan pulusible. White, da takarda mai launi yana da amfani. Kuna iya amfani da wani tsohuwar fuskar bangon haske don ɓangaren ciki.

Hakanan don ado dole ne aallai shi dole ne zantuka, fensir masu launi da alamomi. Hakanan ana iya amfani da ribbons, kuma ana iya amfani da yadudduka masu kyau yayin musayar wani ya fi girma. Daga kayan aikin don yin kirji, zamu buƙata: almakashi, wuka mai sauƙi, m, tef ɗin mai launin shuɗi, waya da goge.

Idan babu wani lokaci ko marmarin yin kirjin kwali, zaku iya siyan akwatin ko akwati daga itace. Yi ado shi, zaku iya amfani da kayan aiki ko kawai fenti acrylic; Zaka iya manne abubuwa daban-daban na kayan ado: makullin, tsabar kudi, bawo. A sakamakon haka, zai iya zama kyakkyawan kirji mai kyau.

Kirji kirji

Da farko kuna buƙatar yanke shawara wanda murfin zai zama kirjin mu. Kirkirar kirji daga cikin akwatin, zaku iya barin murfi a cikin ainihin sigar - lebur. A wannan yanayin, nan da nan ci gaba da yin ado da akwatin.

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Koyaya, tare da murfi na semicircular, kirji yayi kyau sosai kuma mafi ban sha'awa.

Don yin irin wannan kirji, ɗauki akwatin, zana akwatin biyu, kewaye da akwatin, kuma a gefen semicircles. Hagu na tashar tashoshin an katse sashin da ba dole ba ne a layin babba, kuma daga iyakar tare da layin mai lankwasa. A kasan kasan yanke daga bangarorin 3, kamar yadda aka nuna a hotunan da ke ƙasa:

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Rufin kirjinmu za a yi shi ne daga takarda mai kyau mai mahimmanci. Kuna iya haɗawa akan madauki ta kulle-kullen tashoshin gida ko ƙwayoyin filastik da kwayoyi daga zanen yara. Don haka kirjin ya kasance mai dorewa, zai fi kyau a sha shan taba a cikin gida tare da zanen scotch daga kowane bangare.

Mataki na kan batun: appliques daga hatsi da tsaba ga yara akan taken bazara tare da hotuna

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Ya rage kawai don cubs kirji, sannan kuma shafa ko pubctuate takarda na ado.

Kayan yau da kullun

Wannan matakin wajen ƙirƙirar cikakkun bayanan mu na pirate shine mafi ban sha'awa, saboda akwai cigaban Fantasy, wanda ba zai iyakance ba. Menene za a ƙirƙiri kirji?

Ado da ciyawar, muna amfani da kowane launuka da kuke so. Idan don ciki don amfani da takarda mai duhu, to, kirjin zai iya samun abin kunya, kuma idan a waje, za a sami sakamako mai duhu. Hakanan zaka iya amfani da hotunan da aka buga tare da sifofin fashin teku: Kasusuwa a ƙarƙashin kwanyar, tutar, jiragen ruwa, jiragen ruwa da sarƙoƙi. Iri ɗaya za a iya zana tare da zanen acrylic. Zai yi kyau a duba cikin kayan ado na tsoffin lambobi don samar da taswira, ka tsage shi kuma ka ba da tsohuwar ido ta amfani da kofi.

Ana iya yin ado da kirji tare da tsabar kudi, bawo, duwatsu, igiyoyi, rhineses, katako, hanyoyin sadarwa da duk abin da zai faru. Idan kana son yin kwaikwayon katako a farfajiya na kirji, to, manne kananan kwali, takarda mai salo. Kuna iya amfani da beads, kamar yadda aka nuna a hoto.

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Da ke ƙasa akwai hotunan yadda ake yin ado da takalmin wando.

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Fatakwalwar fashin teku da hannu daga kwali tare da hotuna da bidiyo

Don haka, zaku iya ƙirƙirar kirji mai sauƙi da kyawawan hours a cikin 'yan sa'o'i, wanda tabbas zai zama cikakkun bayanai masu haske a lokacin ɗakin kwana.

Bidiyo a kan batun

A ƙasa akwai ra'ayoyin yadda zaku iya yin ado da kirji na fashin teku da kuma 'yan Bidiyo a cikin halittunsu.

Kara karantawa