Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Anonim

Kayayyaki daga kayan lafiya suna zama sananne. Misali, zaka iya tattara ottoman daga kwalabe na filastik. Kudin samfurin zai fito kusan sau ɗaya a kowane 5 ƙasa da farashin da aka saya. Yawancin kayan da ake buƙata suna gida a kowane allurar. Bugu da kari, Yanayi zai ce: "Na gode", idan maimakon fitar da marufi, kayi amfani dashi, ka juya cikin masu siyarwa.

Shiri kwalabe

Kafin fara aiki, ya zama dole don shirya babban kayan. Ya kamata a ringa kwalba da kyau a ciki saboda babu wata wari. A waje ya wajaba don jiƙa allo duk sunayensu, ya wulakanta su da sauran manne. Barin bushewa.

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Kwalaye na filastik suna da alama mai rauni mai rauni, amma akwai hanyar ba su ƙarin ƙarfi. Don yin wannan, cire wurare da kuma isar da kunshin zuwa baranda ko sanya a cikin firiji. Bayan dare a cikin wuri mai sanyi, ɗaure matosai kuma ku kawo kwalabe a cikin ɗakin dumi. Sanya su a ƙarƙashin baturin. Air a cikin rufe kwantena zai yi zafi da fadada. Saboda irin wannan sarrafa zafi, filastik za su yi ƙarfi.

Kayan da ake buƙata

Me kuma zai buƙaci ƙirƙirar ɗan kwali? Don fahimtar aiwatarwa, kalli bidiyon:

Don haka, don ci gaba da aji na Jagora, shirya:

  • 14 kwalabe na girma ɗaya (launi na iya zama daban);
  • mai alama;
  • Lobzik;
  • Sau biyu-gefe tef;
  • m zaren;
  • Tolst allle;
  • wuka mai canzawa;
  • Kumfa roba don tashin hankali (ya fi kyau a ɗauki aƙalla lokacin farin ciki);
  • Biyu trimming na flywood ko wani dumbin abu;
  • masana'anta ga murfin;
  • Mulki.

Duk, kayan an shirya su, zaku iya ci gaba zuwa aiki. Sakamakon zai kasance kamar yadda yake a cikin hoto:

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Samun aiki

Zai fi kyau a yi aiki a ƙasa ko a kan tebur tare da teburin tebur mai laushi, tunda ana buƙatar tattara duk sassan samfurin guda ɗaya don kwanciyar hankali na samfurin.

Ka tashi kwalban biyu na scotch tef, tam latsa su ga juna.

Mataki na kan batun: Yadda za a dinka mala'ika tare da aikata kanka

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Yi guda biyu irin su. Scotch baya buƙatar nadama, kamar yadda ingancin kwami ​​ya dogara da ingancin iska. Takeauki kwalabe uku, saka su a jere, a daidaita su kuma kunsa wani scotch. Yi guda biyu irin barku na kwalabe uku.

Ragowar kwalabe huɗu suna da alaƙa da wannan ka'ida. Kalli cewa kasan sun tsaya a cikin jirgin guda ba tare da mai ban sha'awa.

Tattara duk abubuwan. Tsakanin samfurin shine jerin kwalabe huɗu. Na gaba, a layi daya ga wannan jere tare da azaba biyu an sanya Billets na kwalabe uku. Hakanan, billets na kwalabe biyu suna gyarawa. Sai dai itace hexagon.

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Haɗa duka sassa ba tare da scotch ba. An biya kulawa ta musamman ga ɗaure da ƙa'idar ɓangaren. Yana da mahimmanci a sanya guraben a kan wani lebur surage don jure cikewa.

Shigar da Billet a kan Pareser, Alamar, Alamar da iyakokin iyakokin. Sha saman da kasan puffer daga plywesk. Sanya ƙananan ƙananan bayanan.

Dow Play a gefe ɗaya tare da zane mai narkewa - don haka lokacin motsawa tare da bene, burbushi da ƙage ba zai ci gaba da zama ba.

Stick Phanneur zuwa kwalabe a garesu. Don m fili, kunsa m zaren na sakamakon ƙirar. Zaren yana da dadi da za a kama shi a kan folywood.

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Theauki roba roba da yanke yanki mai kusurwa daga gare ta. Faɗin yanki dole ne ya zama daidai da tsawo na Punch da ke da izinin Seam. Tsawon kumfa ya kamata ya zama daidai da tsawon da kewayen abubuwan plywood abubuwan. A cikin roba na kumfa domin silinda yake.

Wurin kujerar murhu, ya kuma yanke roba roba. Don taushi, zaku iya yin yadudduka da yawa. Matsayi na Foamo kujerun tare da kumun roba bangarorin.

Na dabam, ya cancanci dinka. Ana iya cire shi cikin sauƙi don wanka ko maye gurbin lokacin da kuka sabunta ciki.

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Yanzu kun san yadda ake yin fakitin kwalabe filastik da kanka. An nuna umarnin mataki-mataki don ku iya ƙirƙirar samfuranku dangane da hakan. Zaka iya yin gwaji tare da fom - yi kujerar rectangular don wurin zama. Zaka iya yin gwaji tare da tsawo, yin jerin kwalabe na biyu.

Mataki na a kan Topic: Tassi-bututu tare da kakakin farin yaron da kwatancen

Don dakin yara

Saboda hasken da karfin kwalabe, da kuma ƙarancin farashi, ana bada shawara don ƙirƙirar uba don yara tare da yaron. Ga karami mafi isa kawai kwalabe biyar. Irin wannan koyarwar sauƙin ɗaukar yaro. Hakanan yana iya yin ado da pouf kadai, amfanin da zanen, goge da fensir da fensir koyaushe suna kusa.

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Jigogin filastik: Class na Master tare da hoto da bidiyo

Dayawa sun yi imani cewa kwalabe ne vata, wanda ba shi yiwuwa a haifar da wani abu mai kyau. Koyaya, a gaban Fantasy da fasaha, yana yiwuwa a sanya samfuran da zasu bauta muku tsawon shekaru. Saboda cheavering na kayan, irin wannan rukunan ba zai ji daɗin ɗaukar baranda ba ko amfani a gonar. Kuna hukunta da sake dubawa na wadanda suka riga na amfani da rayuwar yau da kullun daga kwalabe, yana da ƙarfi sosai kuma yana tsayayya da nauyin manya.

Bidiyo a kan batun

Kara karantawa