Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Anonim

Yi amfani da ƙofofin cikin ciki ya kamata ya kasance daidai da yanayin salon ɗakin. Amma akwai wasu zaɓuɓɓukan duniya - misali, fararen hula.

Nau'in Kullum

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Babban abin da ake buƙata wanda aka zaɓi kofofin cikin ciki - kiyaye tsarin yanayin gaba ɗaya na wuraren gabatarwa. Koyaya, akwai haɗuwa da yawa da ƙarfi da canza wasu halaye na ɗakin, alal misali, don ganin fadada sararin samaniyar. Za'a iya haɗe sautattun haske tare da kayan ado na bango, kuma baƙar fata yana dacewa da kyau har zuwa bangon haske. Wane fa'idodi suna da wani haɗuwa daga abin da zaɓin ya dogara?

A yau kasuwa ta gabatar da nau'ikan samfuran da yawa. Kuna iya zaɓar wani abu: launi, abu, kayan ƙira. Wani zai fi son samfurin tsada, ƙwaya ta halitta ko itacen oak. Kuma wani zai sami tsarin mai arha, kawai fenti a ƙarƙashin goro. Hakanan akwai hanyoyin buɗe ido daban-daban, wanda ya dogara da shigarwa, kazalika da sarari wanda zai mamaye yanar gizo yayin aiki.

Dangane da maganin injiniya, an rarraba ƙofar:

  • viper;
  • garkuwa;
  • Firam tare da faduwa.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

An yi amfani da toshe a cikin ciki

Mafi zaɓi na kowa shine kawai. Wannan wani yanayi ne wanda za'a iya gani a hoto mai zuwa. Akwai haske, duhu, yawancin sau da yawa an yi su daga itace na halitta, suna da launi na dutsen.

Ana amfani da katako daban-daban - mafi arha Pine ko mai tsada goro da itacen oak. Hakanan akwai zaɓuɓɓukan sa. Samfuran launin toka da aka yi da kayan halitta suna da wuya, tun lokacin da aka lalata ba su da ma'ana.

Garkuwa, firam - wannan yanki ne mai sauki, inda zaku iya zaɓar mafita ga kowane dandano. Launi na zane yana da alhakin launi. Yana iya zama fim ɗin filastik, monophonic kuma tare da kwaikwayon itacen irin. Launi mai launi na iya zama kowane ɗayan.

Zaka iya zaɓar inuwa mai tsaka tsaki, sautunan duhu ko haske, ba ma ma'ana a cikin samfuran itace ba. Duk da farashin, samfuran samfuran sun shahara sosai, suna da halaye masu amfani, suna da kyau, wanda za a iya tantancewa ta hoto.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Nadawa a cikin ciki

Don buɗe kayan masarufi, zaku iya zaba kofofin daga ƙungiyoyin masu zuwa:

  • lilo;
  • Coupe;
  • Harmonic;
  • Pendulum;
  • pendulum tare da makanikai;
  • Zaɓuɓɓukan da ba a saba dasu ba.

Mataki na a kan Topic: Wani Hadari a cikin ƙasar

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Nau'in baki "Coupe"

Fitar da ku don zaɓar zaɓi tare da sash ɗaya, ɗaya da rabi ko zane biyu. Ana amfani da selemmen a farfajiyar ko kuma a cikin gida - wannan shine zaɓi na yau da kullun da aka nuna a hoto.

Ana amfani da lokacin don raba sararin samaniya, mafi sau da yawa, don raba wani ɓangare na babban yanki, da kuma belive sun shahara lokacin da Zonal rabuwa yana zama dole tare da ƙirƙirar yanki mai faɗi.

An raba shi daura kofar kofar subging (zanen sash ne guda, kuma yana zamewa. A wannan yanayin, zaku iya zaɓar adadin sash, wanda ya dogara da girman buɗewar. Yawanci amfani da biyu, kamar yadda aka wakilta a cikin hoto. Dace don shigar daga ɗakin zuwa falo.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Hasken pendulum

Kuna iya zaɓar irin wannan zaɓi ga Harmonica, wanda a lokacin da buɗe yana ɗaukar mafi ƙarancin sarari. A cikin rufewa, yana kama da zanen lilin, kamar yadda aka nuna a hoto.

Cikakke ƙofofin sune tsari mai juyawa, duk da haka, ba ka damar buɗe shafin yanar gizo a cikin hanyoyi biyu. Wannan hanyar ta shahara tare da tsarin Biyu da ke cikin hanya na nau'in Corridor. Wannan yana ba ku damar zaɓar zaɓi wanda yayi kyau, da dacewa kamar yadda zai motsa kowace hanya. Misalin irin wannan nassi da aka nuna a cikin hoto.

Motar Pendulum tare da makanikai suna da sash, wanda yayin da aka canza bude, yayin juyawa a tsaye a tsaye. Hakanan anyi amfani dashi maimakon juyawa, ba ku damar adana sarari, ba ya keta babban jigon ƙungiyar.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Pendulum

Kuna iya zaɓar zaɓi tare da buɗewa mai gefe ko kuma ikon sa zane dama ko hagu. Bayyanar irin waɗannan zane-zane shine a cikin hoto.

Zaɓuɓɓukan da suka fi dacewa sune kawai ana amfani da ingantattun hanyoyin zama bisa ɗayan abubuwan da ke sama. Zaɓin, alal misali, zaɓi ta salun, kamar yadda aka nuna a hoto, ana haifar da sha'awar tsara yanayin kayan aikinsu na gida. Dangane da maganin injiniya, wannan tsarin kumburi ne mai kumburi tare da injin pendulum.

Kayan lafiya na zane

Duk yadda abin mamaki, mafi yawan aikace-aikace suna da duhu, har ma ƙofofin baƙi.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

M

An hada su da kusan kowane datsa bangon, jinsi da rufi. Kafofin ciki a cikin ciki suna da launuka masu haske suna da iyaka. An kimanta su saboda wasu fasalulluka da yawa.

Mataki na kan batun: yadda ake yin gado biyu tare da itatuwan ku daga itacen a gida

Kofofin Grey sun zartar da kalla, idan muna magana ne game da ƙirar gidan ko gidan masu zaman kansu. Wasu alal misali, alal misali, fasaha ko minimalism, ya fi son amfani da toguna launin toka, amma yawan irin waɗannan wuraren ƙarami ne. Yi la'akari da amfani da kofofin launuka daban-daban don ƙirar ciki.

Shaunan da ba tabarau ba

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Duhu salon zamani

Duhun duhu suna kama da cikakkun ɗakunan salon zamani. Wadanda suka fifita kayan halitta na iya zaba kofofin cikin gida, albarkatun kasa wanda shine goro mai duhu. Zaka iya zaɓar zane daga Oak-m, wenge, teak ko kuma baki daya daga itace mai tsada.

Haske masu duhu za su bauta wa kyakkyawan ƙari ga yanayin marmari. Suna da mahimmanci ga masu zaman lafiya na salo mai tsada. Yawancin lokaci ana ba da shawarar don zaɓar launi iri ɗaya na bene da ganyayyaki na bangarorin ciki, duk da haka, gaba ɗaya zaɓi ne - maimakon haka, waɗannan suna da masu zanen kaya. Bambanci yayi kyau - ƙofofin duhu ko baƙi, sautunan haske na bene da bango. Cikakken ƙofofin duhu masu duhu sun cika ta dusar ƙanƙara-farin.

Ba lallai ba lallai ba lallai ba lallai ba ne a haɗa shi da ɗakin. Maimakon haka, ya kamata ya kusanci abubuwa da kuma salo na ciki. Misali, idan launi na kayan kwalliya ne, to kofofin sun fi kyau zaɓi irin wannan m ke kwaikwayon a kan farfajiyar jikinmu wannan nau'ikan itace.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Launuka go

Hakanan yana da daraja a lura cewa daga duk dutsen da yake da shi ne giyar duhu na ɓangaren duhu na tsarin launi. Ya bambanta daga ganuwar launin ruwan kasa da shuɗi mai launin shuɗi zuwa kusan baki, wanda ake kira duhu irin abinci, ko cakulan.

Idan ka lissafa da wasu fa'idodi cewa kofofin da ke cikin duhu na duhu sun mallaki, lissafin zai yi kama da wannan:

  • bayyanar mara kyau;
  • da aka jera hade tare da abubuwan ciki;
  • Suna da kyau a kowane yanayi, zasu iya dacewa da ganuwar haske, hada tare da kowane bene da rufi;
  • marasa riba, mai amfani, wakili da m;
  • Irin waɗannan duwatsun kamar ƙwaya da itacen oak, jaddada da dandano mai dandano na rundunar.

Zaɓuɓɓukan haske

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Snow White

Ya dawo da salo akan sautunan haske da farin launi. Kuna iya haɗuwa da gidaje biyu da ƙofofi a farfajiya na sautuna masu taushi ko fari-fari. Shahararren wannan hanyar shine sakamakon dalilai da yawa.

A wurin farko shine duk duniya da kuma haɗin kai. Koofofi na ciki mai haske, kuma musamman fararen fata, ya fi sauƙi a shigar da ciki. Ba a tantance su azaman kashi daban.

Mataki na kan batun: shawa Nozzles - zabi mafi kyau

Ƙofofin haske sun yi daidai da kowane adon bango. Irin wannan launi yana haifar da karancin tambayoyi, daidai kuma mai tsauri, saboda haka ana samun yaduwa cikin ayyukan masu zanen kaya a cikin ciki.

Bugu da kari, sautunan haske na fadada sarari. Kofofin Cikin Gida suna gani suna kara dakin, kuma a farfajiyar, irin wannan rawar alama ce kawai zata iya zama mai mahimmanci. Launi mai sauƙi, a hade tare da amfani da gilashi da na bakin ciki ƙira daga ganyen ƙofar, yana haifar da sauƙi da iska. A cikin abubuwa masu haske, hankali bai maida hankali ba, don haka kofofin ciki suna tsinkaye a matsayin asalin asalinsu, yana jaddada sarari, kuma ba kayan aiki ba.

Mouna sun fi son ƙofofin cikin gida masu haske don ikonsu na nuna ƙura. Kuma ko da yake gurbataccen gurbatawa a bayyane yake a farfajiya, yana iya faruwa musamman a cikin hallway, gabaɗaya, ƙofofin haske suna buƙatar ƙarancin kulawa.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Wani rawar da aka samu cewa sautunan haske sun sami rarraba abubuwa da yawa, wanda aka buga ta hanyar amfani da windows filastik. Kogowar ciki na farin launi suna cikakke tare da su.

A wasu salon, launuka masu haske suna taka rawa sosai. Misali, minimalism mai yawa yana amfani da launin toka da launin toka mai haske, musamman a hade tare da launi mai ƙyalƙyali da maganganun amfani da duwatsun duhu.

A cikin Hallway, ta amfani da fararen kofa ko lilin, tabarau na haske na iya yin tunanin fitarwa. Babban baƙar fata ko duhut na duhu daidai. Hakanan kuma jefa da ariscocatically, sautunan mai haske na ƙofar wur na ƙofar ciki ƙofar da hade tare da kayan launi ko launi mai duhu.

Aikace-aikacen masu amfani na launuka masu ƙoshin lafiya a cikin mafita na ƙirar zamani sun nuna cewa mafi girman rawar da aka fara zuwa mamaye "matsanancin" inuwa - mai haske ko ya ƙarfafa duhu.

Wannan alama ce ta salo da dandano mai kyau. Tones na tsakiya ko talauci hade tare da sauran abubuwan ƙira, ko "shafa" stylistic. A takaice, idan zaku yi gyara, kula da ƙofofin duhu ko masu haske - sun samar da iyakar dama don samar da tsinkaye gani.

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

(Muryarka zata kasance farkon)

Kofofin a cikin ciki - yadda za a zabi mai haske, duhu ko launin toka don zauren ƙofar

Loading ...

Kara karantawa