Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Anonim

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Shahararren dragon mara ɗaci daga majinan zane-zane ana iya yin alaƙa da kansa. Kamar sauran kayan wasa, wannan zai yi don saƙa a cikin sassan, sannan ku haɗa su. Zai zama dole a yi aiki a cikin wani crochet don bayar da siffofin bizarre ba kawai da fukan fuka-fukai ba, har ma sauran abubuwan haɗin abubuwan.

Kayan

Don haka ka sami saƙa mara kyau, dafa abinci kafin aiki:

  • Yarn yaren;
  • yarn ja
  • Ƙugiya da ya dace yaran;
  • Fillol don kayan wasa mai taushi;
  • alamomin saƙa;
  • wani yanki na kore;
  • wani yanki na baki;
  • Zaren moulin na farin launi;
  • Allo allle;
  • Dinki allura;
  • almakashi.

Mataki na 1 . A matakin farko da zaku buƙaci ɗaure blanks biyu kewaye don kai.

Shirin:

  • 1 jere - 4 iska dama;
  • 2 jere - ribar riba a cikin da'ira (8 madaukai);
  • 3 jere - riba a da'irar (madaukai 16);
  • 4 jere - ginshiƙai ba tare da Caida, ƙara da'ira (madaukai 24);
  • 5 jere - ginshiƙai ba tare da nakid, ƙara da'ira (madaukai 32);
  • 6 jere - ginshiƙai ba tare da Caida, ƙara a cikin da'irar (madaukai 40);
  • 7 jere - ginshiƙai ba tare da nakid, ƙara da'ira (madaukai 48);
  • 8 jere - ƙara akan shafi ba tare da caida a cikin 21 da 24 madauki (madaukai 50);
  • 9 jere - ginshiƙai ba tare da nakid (2 loops).

Abubuwa da yawan layuka ya kamata ya bambanta a ɗaya, sabili da haka, muna saƙa na biyu ba tare da da'irar 9 na ba. Bayan ya gama saƙa waɗannan ɓangarorin, gungura masu alamun.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Mataki na 2. . Theauki sassan girbi a da'ira. Sanya shi da madaukai masu sauƙi. Kada ka manta barin wurin da shaƙewa da saƙa wani dragon wuya.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Mataki na 3. . Wani jere a cikin da'irar don wuya.

Mataki na 4. . A ɗaure jiki, sannu a hankali yana canza yawan madaukai a jere. Daga wuya zuwa tsakiyar trson, adadin su ya kamata a ƙaru, amma ga wutsiya, akasin haka, raguwa, a hankali rarraba su a cikin jerin. Domin kada ya rikice kuma kada ka motsa daga tsakiyar saƙa, yi amfani da alamun saƙa.

  • 1 jere - typeedir na sama 24 iska kuma karya akan shafi ba tare da nakoda daga kowane madauki ba.

    Na gaba, ana ɗaure kowane da'irar da ginshiƙai ba tare da Nakid ba.

  • 2 jere - 24 madaukai;
  • 3 da 4 layuka - madaukai 28;
  • 5 jere - 31 madaukai;
  • 6 jere - 35 madaukai;
  • daga layuka 7 zuwa 15 - 35 madaukai;
  • 16 jere - 33 madaukai;
  • 17 da layuka 18 - 31 madaukai;
  • 19 da layuka 20 - madaukai 27;
  • daga 21 zuwa 24 jere - 23 madaukai;
  • daga layuka 25 zuwa 27 - 21 madaukai;
  • 28 da layuka 29 - madaukai 18;
  • 30 da 31 layuka - 15 dama;
  • daga layuka 32 zuwa 34 - madaukai 12;
  • daga layuka 35 zuwa 43 - madaukai 10;
  • daga 44 zuwa 53 jere - 8 madaukai;
  • daga 54 zuwa 63 jere - 6 madaukai;
  • Daga 64 zuwa 67 jere - 4 madaukai.

Mataki na a kan taken: Buɗe Bude Cest Tare da Tsarin Crochem

Mataki na 5. . Sauran ƙananan cikakkun bayanai game da abin wasan yara suma suna saƙa ba tare da ci gaba ba.

Kunnuwa (Kwafi 2):

  • 1 jere - wani sarkar iska, guda 4;
  • CO 2 by 9 jere - sanduna ba tare da nakid don 9 madaukai ba.

Karamin rog (Kwafi 4):

  • 1 jere - wani sarkar iska, guda 4;
  • 2 da 3 jere - ginshiƙai ba tare da a cikin madaukai 4 ba;
  • 4 jere - 6 loops.

Kadan rog (Kwafi 2): Maimaita layuka daga 1 zuwa 3 don ƙaramin ƙaho.

Hind kafafu (Kwafi 2):

  • 1 jere - sarkar na sama iska;
  • daga 2 zuwa 5 jere - ginshiƙai 9 ba tare da nakid;
  • Daga 6 zuwa 10 jere - don ginshiƙai 11 ba tare da nakid;
  • 11 jere - ginshiƙai 10 ba tare da nakid;
  • 12 jere - ginshiƙai ba tare da nakid ba.

Kafafu na gaba (Kwafi 2):

  • 1 jere - sarkar na sama iska;
  • 2 jere - ginshiƙai 9 ba tare da nakid;
  • 3 jere - ginshiƙai ba tare da nakid;
  • 4 da layuka 5 - ginshiƙai 10 ba tare da nakid;
  • daga layuka 6 zuwa 9 - ginshiƙai 8 ba tare da nakid;
  • Daga 10 zuwa 12 layuka - ginshiƙai 7 ba tare da nakid ba.

A gaban kafafu, a ƙarshen saƙa, zai zama dole don murmurewa ta hanyar ginshiƙai ba tare da nakid ba.

Kananan fuka-fuki (Kwafi 2):

  • 1 jere - sarkar cikin madaukai biyu;
  • 2 jere - madauki na iska, shafi ba tare da mashiga ba, madauki na iska, juyawa da saƙa;
  • 3 jere - hings iska 2 awo + ƙari zuwa jere, juyawa;
  • 4 jere - 2 ginshiƙai ba tare da Caida, madauki jirgin ruwa, juyawa;
  • 5 jere - ƙara madaukai biyu na iska a farkon saƙa, sannan saƙa tare da madaukai na iska + + madauki 4 kawai);
  • A jere - Sanya madauki, semi-daskararru ba tare da nakoda ba, ƙara madauki, madauki, juyawa (6 loops);
  • 7 da 8 layuka - don tsaftace dukkan madaukai tare da tebur ba tare da madauki ba na iska + iska kuma juya;
  • 9 jere - ƙara madauki, ginshiƙai 4 ba tare da Caida ba, ƙara madauki + iska da juyawa (8 madaukai);
  • 10 jere - Semi-Solds ba tare da incrop, madauki na iska, juyawa (8 madaukai);
  • 11 Jere - (shafi ba tare da saka ba, madauki na iska, Semija-da ba tare da mashigar yanayi ba), (shafi ba tare da nakida ba, madauki iska, Semi -solitary ba tare da nakid a cikin madauki ba), Semi-Solds ba tare da Nakoida ba a cikin madaukai guda ɗaya), Semi-Roll Ba tare da Nakid ba A cikin madauki na gaba, (shafi ba tare da Nakoda ba, madauki iska, Semi-mirgine ba tare da nakid a cikin madauki iri ɗaya ba.

Mataki na a kan taken: Poncho tare da soyayyar saƙa da keho Arana

Wutsiyar Wutsiya (1 ja, 1 baki):

  • 1 jere - sarkar a cikin 9 iska madaukai;
  • 2 jere - shafi ba tare da wani a cikin iska ta biyu madauwari daga kusurwar + iska don dagawa da juyawa 8 madaukai);
  • 3 jere - ƙara madauki, ginshiƙai 6 ba tare da nakoda ba, madauki na iska, juyawa (8 madaukai (madaukai 8);
  • 4 jere - ginshiƙai ba tare da Inkid ba found, madauki na iska, juyawa (8 madaukai);
  • 5 jere - daraja, ginshiƙai 5 ba tare da mashilet, madauki na iska, juyawa (madaukai 7);
  • 6 jere - 3 ginshiƙai ba tare da nakid, semi-doka ba tare da nakid.

Spikes (Kwafi 8): sarkar iska uku, shafi ba tare da mashigar in na biyu daga ƙugiya ba, wani yanki-da aka makala a cikin madauki, madauki.

Mataki na 6. . Mafi wuya bangare na saƙa shine halittar fikafikan dragon. Daga yarn baƙar fata, ƙulla tushe na reshe. Duka kuna buƙatar kwafin 2. Fuka-fukai tushe:

  • 1 jere - sarkar na 4 iska dama;
  • 2 da layuka 3 - ginshiƙai ba tare da nakid (4 madaukai ba tare da nakid;
  • daga layuka 4 zuwa 6 - 5 madaukai;
  • daga 7 zuwa 17 layuka - madaukai 6;
  • daga 18 zuwa 21 layuka - 8 loops;
  • 22 jere - madaukai 10.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Daga kowane madauki na reshe na reshe, kawar da madaukai, duka ya kamata ya zama har zuwa zama 32. Bayan haka, tazara bisa ga tsarin:

  • 1 jere - wani sarkar iska (32 madaukai);
  • 2 jere ruwa - madaukai uku, ginshiƙai na 16 tare da nakuuds na sama ba tare da nakids ba, juya da saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya saƙa; juya da saƙa;
  • 3 jere - semi-daskararru ba tare da nakoda ba, ginshiƙai 16 tare da incrop, sai ka bar madauki wuri na baya, sannan kuma ya sake juyawa;
  • 4 jere - columns ba tare da Caida a fadin, Semi-Mirgine ba tare da saka, madauki da sake saƙa.

Mataki na gaba akan taken: Poncho ya yi magana game da shi: Shirye-shirye tare da bayanin aikin mata, koya don yin kyakkyawan poncho ga yarinya

Maimaita makirci tare da ginshiƙai da nakud da kayan ginshiƙai ba tare da sinadarai ba, kazalika da madauki da madauki a ƙarshen ƙarshen saƙa.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Mataki na 7. . Gasarin dukkan cikakkun bayanai, ba manta da cika su da m m.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Mataki na 8. . A kan ja reshe, yi embroidery tare da farin zaren da samfuri. Kowane taushi.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Mataki na 9. . Yanke idanunku daga ji. Yada junan su kuma ka mika su zuwa kai.

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Ba a sake ba da izini ba!

Saƙa ƙazanta ba shi da kanku

Kara karantawa