Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Anonim

Na'urorin haɗi suna da nisa daga madaukai na gargajiya, waɗanda suka yi amfani da shi tun da daɗewa. Tsarin shigarwar da Sash ya canza, sabbin kayan ya bayyana, da kayan haɗi sun canza daidai. Makullin tare da kusancin yana ɗaya daga cikin misalai na haɓakawa masu amfani.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Kusa

Siffofin zane

Tare da na'urar motsa jiki na yau da kullun, rufewa da budewa na sash shine ɗakin aiki duka biyu da, misali, majalissar ta dogara da tasirin inji: ƙarfin rawar jiki ko ƙarfin daftarin aiki. Irin waɗannan ƙungiyoyi marasa tsari suna yawanci kaiwa ga abin da ya faru: zane ya buga cant, abubuwan da suka dace sun lalace. Sash ceton, kuma bayan wani ɗan gajeren lokaci kofar kofar gida ko ciki, aƙalla daidaitawa.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Door Hinges tare da kusancin ƙofofin ciki da ke daidai akan ka'idar wannan sanannun na'urar. Tsarin su ya yi kama da ya dace da maza, amma a lokaci guda ana sanya silinda a cikin gidajen gidaje. Ana cike gurbin silinda da mai, kuma bazara tana cikin sa.

Lokacin da aka buɗe bazara, an haɗa shi, kuma idan aka rufe, madauri ya tsawaita da sash. Matsakaicin mai ba ya ba da izinin bazara don tsayayye kamar yadda yake faruwa a cikin iska, a sakamakon haka, rufewa sash ya faru a hankali.

Sakamakon - ƙofar canvate ba ta buga Jamb ba, amma yana ba da babban gungoining. A lokaci guda, 'ya kasance a ɓoye.

Ana aiwatar da daidaitawa daga cikin jirage 3, kusurwar juyawa na sash ne digiri 180, wanda musamman ya dace da majalisar ministocin. Matsakaicin nauyin, wato, mai yiwuwa ne nauyin yanar gizo ya dogara da ikon na'urar: A cikin yanayin al'ada, kayan haɗi na iya riƙe kilogiram 50, 3 zuwa 90 kilogiram.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Ko da na Haske na Haske - melon majalissar, madaukai tare da kusancin zinc na zinc na zinc na zinc na zinc na zinc na Zind, amma ba batun lalata ba.

Mataki na a kan taken: madubi a cikin lambu: ra'ayoyi masu kyau (20 hotuna)

Madaukai tare da kusa da kofofin ciki na itace

Designirƙirar ta dace sosai ga sash katako, saboda yana da alaƙa da irin ɓoye. A cikin rufe, a rufe jiki ba a bayyane. Daga ƙirar katin ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa na al'ada, madauki tare da kusanci sun banbanta kawai a cikin girman katunan masu haɗin silin.

Yawancin samfuran suna da irin nau'in duniya, wato, sun dace da sash katako da kuma dama, kuma tare da bude hagu. Bai da wahala a yanka madaukin ɓoye fiye da talakawa: sanya wuraren a kan zane, a yanka tsagi da dunƙule samfurin tare da sukurori.

Yawancin duka, wannan zaɓi ya dace da ƙofofin haske - ba tsararren itace ba, amma daga mdf a kan katako, ko kuma mai amfani da samfurin ba zai iya tsayayya ba. Makullin tare da kusancin majalisar majalisa daga fure, alal misali, yana nufin iri ɗaya rukuni. Suna da kwanciyar hankali musamman a kan flaps tare da shigar da gilashin. A cikin hoto - kayan haɗi daga blum.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Na'urorin haɗi don PVC Sash

Irin waɗannan ƙirar galibi suna da ginin PVC don kada su tsaya a kan asalin kayan. Hawan su yana da sauqi, kewayon ya bambanta: a nan zaku iya samun ƙira kuma don rufewa na al'ada, kuma don buɗewar pendulum.

An yi kayayyakin daga Aluman Alumanum, tunda nauyin PVC-zane yana da karami da babban iko baya buƙatar.

Madauki-kusa da ƙofofin ƙarfe

Babban bambanci shine babban iko. Har ila yau, ƙofar fararen karfe yana da babban nauyi, don haka kayan aikin anan an zaɓi su na musamman. A aikace, kusancin ƙarfe-kusurwa an gyara zuwa mafi sauki zane, kuma ana shigar da wani kusa da wani kusancin da aka yi amfani da shi tare da babban digiri na sokilry juriya.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Wani zaɓi shine samfuran samfuran don ƙofofin firamum. A wannan yanayin, nauyin glaw na ƙarfe yanaarai ƙima, kuma kayan ya bambanta gaba ɗaya. A matsayinka na mai mulkin, ana yin na'urorin haɗi daga aluminium ko kuma allurarta kuma an tsara su don ƙaramin kaya.

Mataki na kan batun: Allon ado ganuwar da plasterboard

Madaukai don kofofin gilasai tare da kusa

Wannan zaɓi yana da ƙirar musamman ta musamman. Tunda ba a so ba ne a shigar da kayan haɗi a gilashin gilashi, ana gyara madaukai ta amfani da clamts. A matsayinka na mai mulkin, sanye take da ƙarin gas don hana lalacewar kayan. Kuma, tunda nauyin zane na gilasan gilashin ma yana da girma, an rarrabe su da kuma wasu ƙwayoyin cuta. Akwai, ba shakka, samfura da maraice, amma shahararsu ba su da yawa.

Zabi da dokoki don shigar da madaukai tare da ƙofar kusa

Fasali na biyu - Fitariyawa ba su shafi ɓoyayyen kabad ba, koyaushe yana gani, saboda haka ana biyan hankali ga bayyanar da ta dace. Kayayyakin da aka yi da bakin karfe, tagulla, tagulla, aluminum ko aluminum. Don ƙaddamar da ƙarfin hali da juriya da lalata, ana rufe kayan haɗi tare da Nickel, Chrome, har ma azurfa da zinariya. A matsayinka na mai mulkin, an yi wa samfura a cikin salon zamani, amma zaku iya samun zaɓuɓɓuka don tsofaffin kwanakin.

M amfani amfani da zaɓuɓɓuka guda biyu:

  • Gilashin farfajiya yana murkushewa kamar yadda yake a cikin bayanin martaba kuma ana riƙe shi saboda murƙushewa;
  • Gilashin yana dogara da tsintsiya na linzami - zaɓi na shigarwa na waje.

Hanyar shigarwa ba ta bambanta da kayan haɗe-haɗe na saman ruwa ko matattarar marasa galihu, amma saboda tsananin ƙarfin zane yana da alaƙa da matsaloli. Makullin tare da kusancin da aka fara a kan firam ɗin, sannan a cikinsu yana saka zane daga gilashi da matsa, kuma da hannu ba don overdo shi ba.

Kara karantawa