Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Anonim

Halayen halaye, mallaki wuraren da ba tare da rabuwa ba, zana shi a cikin wani sabon salo. Loft shine Unlimited Epanser don nuna kai da kerawa. Babban fasalin shine a hada hanyoyin sadarwa daban-daban. Wannan yana ba ku damar yin ciki ta hanyar kamannin kamannin wuraren masana'antu. Salon ya haɗu da abubuwan alatu da talauci, yana haifar da yanayi na musamman na mutum da sakaci.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Masu zanen kaya na zamani suna amfani da wannan shugabanci na ƙirar wuraren zama da ofisoshi. Aiki mai aiki - in mun gwada da low sa hannun jari na kudi.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Hanyoyi na asali

Tsarin ya dace da mutanen da ke ƙauna. Hade da wuraren masana'antu, tsufa da tsarin kirkira. A cikin ciki babu bango mai kusa da bangare. 'Yanci a cikin komai, rashin abubuwa masu girma.

Muhimmin! Kawai bayyanar farkon, ba zuwa ƙarshen abubuwan da aka sarrafa ta rufi da ganuwar ba.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Ainihin, haɗuwa da tabarau mai sanyi da sanyi ana mamaye su. An zaɓi kayan ɗakin a ƙarƙashinsa ya zama ƙira: M, mai lalacewa tare da ruhun zamanin da . Ana amfani da itace na halitta don hawa matakala.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Ana amfani da Layinate azaman mai shafi na waje a cikin gidajen zamani. Hakanan zaka iya sanya tayal kofi a ƙasa.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Wane ne aka ba da damar gazawa lokacin da aka gyara

Haɗin haɗin gwiwa da abubuwan zamani shine tushen ƙira. Yin mazauni a cikin salon loft, da yawa suna ba da damar kurakurai na yau da kullun.

  • Da amfani da kankare saboda ƙarancin farashi. Barka da halin halin yanayi. Kuma da yawa ƙara chic ciki. Ana amfani dashi don gama ganuwar filastar na Enetian, ko kuma amfani da bangon waya.
  • Brickwork dole ne na halitta. Ana aiwatar da bangon kankare da tubalin na musamman. Yana kama da ba'a tare da bango mai zurfi tare da tiled a ƙarƙashin bulo. Idan Masonry bai yi kama da na halitta ba, ya fi kyau amfani da shinge gilashin, bututu buɗe.
  • Sararin wurin zama ba tare da bango da bangare, babban kayan ado ba. Ya shafi kawai na dakin ta hanyar bambancin launi. A wasu halaye, ana bada shawarar gilashin kawai. Basu karya shirin ba, kuma kada su rasa ciki.
  • Kada a ɓoye hanyoyin sadarwar sadarwa, katako, wayoyi. Ana buƙatar barin su. Katako na katako suna barin gidaje tare da manyan cousings.

Mataki na kan batun: Ka'idoji don zabin kayayyaki a hannu na biyu

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Tukwici! Kyakkyawan kayan ado na zai zama wurin murhun wuta. Tarau ya dace da kowane daki.

  • Kada kuyi zuwa da launuka iri-iri. An kori an yi maraba da shi, yana jaddada yanayin Urban. Mashahurannin launuka: baƙar fata, launin toka, launin ruwan kasa, fari.
  • Kyakkyawan haske, gaban babban adadin tushen haske. Filin girbi na Vintage Vine ya duba aiki. Dole ne a bayyanar da hasken. Hasken abu mai sauƙi dole ne ya haɗa guda ɗaya.
  • Amfani da othaliles za a iya ƙara taƙaitaccen tabarau ga kayan ado. An ba da shawarar yin amfani da fata, fata, ji. Canza launi na iya zama monophonic, a cikin sel, daban-daban geometry, daban-daban gemuetry. Kuskure kuskure - masana'anta a cikin fure.
  • Tsarin Window Outlook muhimmiyar ma'ana. Makafi sun dace, ko labulen tsararru masu tsakaitattu. Mai ɗaukar fuska yana duban labulen Classic ko Lambrene. A wannan yanayin, ya fi kyau barin taga kyauta.
Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Ba kowane gidan da babban yanki yake ba. Idan gyara zai yi a cikin karamin gidaje, ya fi kyau amfani da madubai . Zasu taimaka wajen kara gani.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Bayanan mazaunin loft kamar dai ba su gyara komai ba. Sannu da dabi'a. Cikin ciki ya dace da mutanen da suka daraja 'yanci da yanayin annashuwa.

Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Mamunance na ciki a cikin ciki: Abubuwan ƙira (bidiyo 1)

Loft a cikin ciki: fasali da kuma nuances (9 hotuna)

  • Loft: rashin fahimtar salo a cikin ayyukan cikin gida

Kara karantawa