Rayuwa na Heater

Anonim

Rayuwa na Heater

Sha'awar rayuwa a cikin yanayi mai dadi shine na halitta na al'ada don mutum na zamani, kuma ruwan zafi koyaushe daidai yake da ta'aziya. Amma a lokacin rani, da yawa daga cikin kakan kwastomominmu suna fuskantar irin wannan matsalar kamar ta kashe ruwa mai zafi, kuma a lokacin hunturu, mai yiwuwa ne cewa wani yana da matukar farin ciki. Kuma idan gidan yana waje da garin, to, kasancewar tsakiyar ruwa a ciki wani abu ne akan almara. Saboda haka, mutane da yawa, suna raye da rashin ruwan zafi, shigar da ruwa a cikin gidajensu da gidajensu.

Rayuwa na Heater

Iri na masu zafi.

Ta siyan kowane irin dabara, muna farko tunanin tsawon lokacin da wannan na'urorin zaiyi mana, kuma mai ruwa ba banda ba ne.

Rayuwar sabis na musayar ruwa ta kasance daga shekaru 7 zuwa 15, amma yanayin da ke cikin amfani da su shine daidai gwargwado ga yanayin aiki na na'urar. Ya danganta da yanayin aiki, ana iya rage wannan lokacin, don haka da haɓaka.

Abubuwan fasali na shigarwa ko aiki na masu zafi kai tsaye shafi rayuwar sabis, saitin, kuma sun bambanta dangane da nau'in zaɓaɓɓen na'urorin da aka zaɓa. Yankin samfurin masu heaters da aka gabatar akan kasuwa yana da fadi sosai, amma dukkansu za'a iya kasu kashi 2.

Fasali na masu hshin ruwa ta hanyar nau'in makamashi

Ta hanyar tushen makamashi, masu zafi wuta sune:

  1. Gas.
  2. Lantarki.

Rayuwa na Heater

Makirci na bola na'urar.

Abubuwan da ke amfani da waɗannan na'urori iri ɗaya ne, sun sha bamban da kawai a cikin aikin shigarwa. Babban fasalin aiki don na'urorin ƙera da aka rarraba ta nau'in tushen makamashi shine shigarwa da wadatar makamashi. Yi la'akari da kowane ɗayan waɗannan nau'ikan cikin tsari.

Gas Heaters ba shi da ma'ana. Ainihi ka'idoji waɗanda ke buƙatar jagorar su yayin aiki da shigar da wannan na'urar sune kamar haka:

  1. Shigarwa na na'urar dole ne a yi, kamar yadda manzon mai amfani ya buƙata.
  2. Kula da gaba game da kasancewar hayaki don cire gas na gas.
  3. Fuskar da na'urar za a ɗaure ta da ƙarfi da dorewa.
  4. Tabbatar shigar da bawul din.
  5. Kowace shekara duba mai hita da aiki da kai.

Mataki na ashirin da: salon zamani a ciki

Yi amfani da injin gas a cikin gidan ba zai yiwu ba. Yawancin duka, waɗannan samfuran sun dace da gidajen ƙasa da ke da alaƙa da tsarin wadataccen gas.

Heaters masu lantarki sun dace da duka gidaje da gida. Don tsawaita rayuwar sabis na mai ruwan inuwa na wutar lantarki, ya zama dole:

  1. Shigar da mai gidan lantarki ya kamata a aiwatar da shi kamar yadda umarnin masana'anta da ake buƙata.
  2. Wajibi ne a tabbatar da kasancewar ƙasa mai tushe don tukunyar.
  3. Shigar da bawul din.
  4. Kada ku kunna murfin ruwa mara ruwa.
  5. Karka yi amfani da zafin zafin jiki na dindindin a cikin tukunyar jirgi zuwa matsakaicin darajar.
  6. A duk faɗin aiwatar da kulawa.

Da waɗannan dokokin, kun adana atomatik da wutan lantarki.

Fasali na dumama na ruwa na dumama

A kan ka'idar dumama, masu zafi zuwa:

  1. Gudana.
  2. Tarawa.

Rayuwa na Heater

Tsarin tsarin jirgin ruwa.

Flowing sun fi karfin gaske, amma suna da babbar ikon amfani. A dillalai na ruwa (furanni), akasin haka, ana rarrabe shi da yawan wutar lantarki. Babban fasalin irin wannan nau'in masu hirun, wanda kai tsaye ke shafar rayuwar da kai tsaye da kuma abun da ke cikin shiga na'urar.

Ta amfani da masu zafi na ruwa, zaku iya samar da ruwan zafi zuwa maki da yawa. Azarfin ruwa a cikin irin waɗannan na'urori kusan nan take. Shawarwarin asali a cikin amfani da wannan na'urar:

  1. Tabbatar da sandar ku na iya tsayayya da ikon amfani da wutar lantarki.
  2. Idan ruwa ya yi wahala, shigar da mayafin ruwa na magnetic.
  3. Yi duba kayan aiki bisa ga yanayin aiki daga masana'anta.

A tukunyar ruwa, ruwa yana fama da kyau, zuwa 60-70 ° C. Irin waɗannan na'urori na iya samar da ruwan zafi zuwa maki da yawa.

Abubuwan fasali na tukunyar jirgi:

  1. An shigar da matsin lambar ruwa wanda ke shiga na'urar kamar yadda umarnin ke buƙata.
  2. Canza turnesium otode (rayuwar sabis a kan manzon mai amfani).
  3. Shigar da mayafin magnetic idan ruwa ya tsaurara.
  4. Tsaftace tukunyar jirgi daga ruwan sama mai saurin ruwan sama sau ɗaya a shekara.
  5. Kada a mai da ruwa a koyaushe a matsakaicin darajar.
  6. Sau ɗaya a wata, ciyarwa nonon kamuwa da tafki, mafi zafi ruwa.

Mataki na kan batun: plastesting rufin kansu

Wadannan shawarwarin zasu taimaka wajen haɓaka rayuwar sabis ɗin na'urarka kuma koyaushe suna jin daɗin ruwan zafi a gidanka.

Kara karantawa