Shigarwa na rufin rufin a kan katako na katako

Anonim

Tebur na abinda ke ciki: [voye]

  • Nau'in bangarorin filastik
  • Shigar da firam don bangarorin rufin
  • Shigarwa na bangarori na filastik yi da kanka

Sabunta sabuntawar gidan wanka ta amfani da bangarori na filastik ya fi kowa nasara fiye da sauran kayan aikin wannan aikin. Ya kamata a lura cewa kwararrun bangarorin da aka samu a cikin wannan filin da masoya waɗanda suka yanke shawarar cika komai da hannayensu. Wannan kayan yana da matukar amfani, wanda ba shi da tsada kuma ana iya amfani da shi ga kayan ado na bango, kabad, ba shakka, don ƙirƙirar rufi. Baya ga duk wannan, kyawun filastik shine mai sauqi ka hau shi (zaka iya yin wannan gyara shi kadai, kuma ba za ka iya samun wasu kwarewar kwarewa da kwarewa ba).

Shigarwa na rufin rufin a kan katako na katako

Zabin gama gidan wanka tare da bangarorin filastik suna da matukar amfani. Manufofin suna da sauki a tsaftace, mai sauƙin kafawa da kuma in mun gwada da tsada.

Fuskar da filastik na filastik na gama gari ne a bayyane, don haka magoya na irin waɗannan masu gyara suna ƙara zama koyaushe. Don aiwatar da shigarwa na rufi tare da hannayenka, dole ne ka fara shirya tsarin da za'a haɗe su. Abun da ya fi dacewa itace itace.

Nau'in bangarorin filastik

Shigarwa na rufin rufin a kan katako na katako

An gabatar da bangarori na filastik a cikin shagunan a cikin babban tsari, gani na iya kama da kayan da yawa: dutse, itace, tayal, da sauransu.

An gabatar da daidaitattun bangaramin gidan wanka tare da waɗannan girma:

  • nisa - 25 cm;
  • Tsawon - 270 cm;
  • Kauri - 1 cm.

Amma a lokaci guda, wani lokacin zai yiwu a gano a cikin shagunan da bangarorin da ba daidai ba. Misali, zai iya zama 260, da 300 cm, har ma da 600 cm. Shigar da waɗannan bangarori na rufi da katako tare da wani katako. Amma ga faɗinsu, wani lokacin 10 cm, amma mafi sau da yawa, ba za ku iya siyan wani kwamitin 20 ba, 30 da 50 cm. Ainihin na asali da nishaɗi za su duba haɗuwa da fannoni a cikin gidan wanka da ko da rubutu.

Hakanan an yarda a hada kunkuntar da bangarori masu yawa a tsakanin su.

Komawa ga rukunin

Mataki na ashirin da ke kan batun: kofa tana ɗaure Sirius: Yadda za a watsar da su da hannuwanku?

Shigar da firam don bangarorin rufin

Shigarwa na rufin rufin a kan katako na katako

Kafin kiyaye yarjejeniyar rufin, ya zama dole a hau kan tsarin a kansu.

Alaika irin waɗannan kayan ƙoshin akan rufin an yi shi mafi sau da yawa a jikin itacen katako, wanda ya kamata a gina shi a gaba. Don haka, saboda wannan za ku buƙaci:

  • sandunan katako (4 x5 cm);
  • kusoshi;
  • katunan;
  • matakin gini;
  • yadin;
  • Saw;
  • guduma.

Da farko, kuna buƙatar yanke shawara kan abin da matakin sabon rufi zai kasance. Ya danganta da wannan, zai zama dole don yin alama a kan duk ganuwar ɗaya ko wani daki. Ana yin wannan ko dai tare da alli ko fensir mai sauƙi. Da farko, tantance wanne daga cikin sasannin dakin da ke ƙasa da ragowar (idan dukansu suke daidai ne, to sai ku je kai tsaye zuwa aikin ajiye. Sa'an nan kuma ja da baya daga wannan kwana game da 7-8 cm, wanda sanduna da kuma bangarorin suka dace. Bayan haka daga wannan alamar ta amfani da matakin gini (wanda zai ba ka damar yin sabon rufin santsi), ciyar da layin a kan sauran sauran sauran sauran bangon. Wadannan limiters za su nuna ka daidai inda za'a sanya sabon filastik rufin.

Shigarwa na rufin rufin a kan katako na katako

Mataki-mataki-mataki-mataki don hawa bangarorin filastik a kan rufi.

Amma akwai iyakoki ne kawai, kuma ma wajibi ne don kafa iyakokin iyakoki waɗanda zasu sarrafa matakin rufi a tsakiyar ɗakin. Don yin wannan, yi amfani da takalma. Daga wannan kusurwa zuwa wani, ya zama dole a shimfiɗa igiyoyi 2. Ya kamata ya zama mai kwazo, don rufin da za a gani. Sai kawai bayan haka zai yuwu a fara hawa firam don bangarori na rufi.

Nisa tsakanin sanduna ya zama ba fiye da rabin mita ba idan za ka haɗa da GlCs nan da nan a kan rufin rufin, ko zaka iya rarraba sanduna a nesa na 1 m. A cikin akwati na biyu, zai zama dole bayan gyara sandunan don cika allon a kansu. An riga an haɗu da su sau da yawa. Ya danganta da abin da aka gina kayan da aka gina tare da rufin bakin ciki, zaku iya amfani da kayan aikin daban-daban don mai hawa. Don haka, don ƙusa sanduna da katako zuwa rufi, ya dace da kusoshi da guduma (ko kuma slicing sukurori da sikirin). Don rufin kankare kuke buƙatar injin turawa, gari da kuma slanka na kai.

Mataki na a kan batun: Liquid Wathotoofing na gidan wanka - Nau'in da hanyoyin aikace-aikace

Komawa ga rukunin

Shigarwa na bangarori na filastik yi da kanka

Bayan tsarin an shirya shi, yana da mahimmanci don haɗe zuwa sasanninta tsakanin rufin da ganuwar yakin Jagora don filastik. Suna haɗe ta hanyar ƙarfe na al'ada da maɗaukaki. Da farko, ana bukatar a auna su a hankali, saboda, duk da dabaru, har yanzu magina ya yi a lokacin, bango ɗaya zai fi tsayi fiye da ɗayan. Yana cikin waɗannan jagororin da bangarorin da aka saka. Tare da gefuna ɗaya a haɗe zuwa ga gidan, ɗayan kuma zuwa firam ɗin. A lokaci guda, duk lokacin da kuke buƙatar amfani da matakin ginin, wanda zai nuna muku daidai inda kake buƙatar sanya layin dogo idan ya cancanta, don tsara farfajiyar rufin. Sai kawai bayan kun dame shi, zaku iya tuki panel.

Hakan ya faru ne saboda gaskiyar cewa saman rufin mai iya zama ba koyaushe zai zama santsi ba, kana buƙatar yanke bangarorin nan da nan. Duk lokacin da aka haɗa da kashi 1, ya zama dole a yi ma'aunin na gaba, wanda zai nisantar wucewar wuce gona da iri. Aunawa 1 Panel, ya zama dole (zai fi dacewa a gefen da ba daidai ba) don yin alama tare da fensir mai sauƙi ko alli (dangane da launi na kwamitin). Idan babu irin wannan yiwuwar, to, yi alama alamar fikaffiyar dash dama a gaban gaba. Bayan haka, bangarorin suna santsi, don haka akwai fensir mai sauƙi tare da su cikin sauƙi. Bayan haka, ta amfani da COCENCERCER, kuna buƙatar zana madaidaiciyar layi a duk faɗin ɓangaren. Bayan haka, bisa ga alamar, zai zama dole a yayyafa ƙarin guntun filastik. Za'a iya yin wannan ta amfani da hacksaw na al'ada. A cikin batun lokacin da yake da wuya a kusanci wasu bangarorin zuwa filastik tare da mai kauri, ya zama dole a yi amfani da kananan carnations da guduma.

Kara karantawa