Maɗaukaki a baranda tare da hannuwanku

Anonim

Don masana'anta, kuna buƙatar samun kayan aikin masu zuwa:

  • Saw;
  • electrollik;
  • lantarki
  • Itace ta drills don tabbatarwa;
  • Screwdriver, wuka, guduma;
  • Mabuɗin hex don tabbatarwa.

    Maɗaukaki a baranda tare da hannuwanku

    Kayan kayan da aka yi da hannuwanku, har ma la'akari da farashin farashin kayan, ya juya mai rahusa fiye da gama.

Kayan don kera

Yi kirji na masu zane na baranda shine mafi kyawun duka na LDSP.

Wajibi ne a kula da filogi na yanzu, wato filastik na musamman.

Maɗaukaki a baranda tare da hannuwanku

Makirci na mara sauki

Hakanan don sized a gefen Melamine. Baya ga LDSP, zaku iya dakatar da zaɓi akan faranti waɗanda suka dace da ƙofofin da bango. Zabin ya dogara da rufi. Idan loggia ko baranda ke mai zafi, ana iya amfani da katako mai katako-chippard, in ba haka ba kuna buƙatar bayar da fifiko ga danshi mai tsayayya da osb. Yana zana daidai kuma ya bambanta. Don yin shelves na ciki na belony kirjin baranda, ana amfani da filayen katako mai yawa. Hakanan zamu buƙaci:

  • Medline Edge;
  • tabbatar da;
  • sukurori;
  • Freditura (MANDES, Roller Jinawa).

Serial hawa

Maɗaukaki a baranda tare da hannuwanku

Yana da mahimmanci a la'akari da tsawo na kirjin kirji, ya zama dole don kula da abubuwan da zasu adana ta.

  1. Da farko, ya zama dole a sanya tarnaƙi. Kammala tare da zane, kuna buƙatar yin alamar wuraren da za'a sanya bangarorin da tushe tare da daidaito. Don sanya kirji da sauƙi ya buɗe, yana da mahimmanci a sanya wuraren da ke da jagororin ƙwallon ƙwallon. Suna firgita zuwa tsarin. Bayan haka, an shigar da jagororin, amma ba sa buƙatar mantawa cewa akwai dama da hagu.
  2. A wannan matakin shigarwa akan bangarorin ƙirar, ana yin ramuka a ƙarƙashin tabbatar da (f 4.5 mm). Bayan haka, an tattara bangarorin bisa ga zane.
  3. Kuna iya hawa kan tebur a cikin hanyoyi biyu. A cikin farkon shari'ar, an haɗe shi zuwa sasanninta, a na biyu, wanda ya fi sauƙi, tube da dunƙule ana amfani da su. Yana da mahimmanci cewa skurs sun dace da kauri daga kayan.
  4. Lokacin da aka sanya kwamfutar hannu, zaka iya fara bangon baya. Don daidai gyara shi, kuna buƙatar tabbatar da cewa diagonal daidai yake da ɗaya. Kuna iya kewaya bango na baya kawai bayan ma'aunai. A saboda wannan, an yi amfani da ƙananan kusoshi ko sukurori. Muhimmancin wannan diagonals shine cewa kirji na iya canza geometry, wato, ba zai zama rectangular ba. Idan an sami bangon baya, ba tare da ma'aunai ba, tsarin a cikin hanyar lu'u-lu'u. Irin wannan kirji ba kawai mummuna bane, akwatunan sa ba za su yi aiki daidai ba. Ku ko dai ku rufe su, ko kuma ba za ku iya tantance fushin ba.
  5. Yanzu kuna buƙatar yin drawers. Wajibi ne a tattara jikinsu kuma sanya a kan jagororin. Ga Majalisarsu, yi amfani da tabbatarwa lokacin da ƙasa ta rufe, kar a manta game da diagonals da kuma amfani da matakin. Lokacin da aka shigar da akwatunan, duba aikinsu mai sauƙi kuma a bayyane suke buɗewa da rufe ko kewayon ɗaya ne? Lokacin da aka rufe akwatunan, tarnaƙi na gidaje da gaban kwalaye ya kamata a rufe kusa.
  6. Walser Balcony ya kusan shirye, yana da ƙananan - ferades da kayan aiki an sanya su. Don facade, shirya tabbatar da cewa za a haɗe shi zuwa gaban kwamiti na kwalaye. Wajibi ne a yi ramuka na neat, dunƙule da tabbatar da su, amma har zuwa rabi don ganin gefen mai juyawa. Haɗa facade ka ga hanya daga tabbatar da abin da ramuka suka bushe, amma dole ne su zama ba. Sannan jinkirta idan ana isar da facade daidai, zaka iya juyawa. Sai kawai bayan an sanya hannu.

An gama aikin, baranda ko loggia ya gama sabon kirji, mai aiki!

Mataki na kan batun: zane akan bangon waya

Kara karantawa