Safaffen safa: Shirye-shirye na Safa a kan girman 42 da mafi girma, yadda za a ƙulla kyauta daga hoto da bidiyo

Anonim

A zamaninmu, da allura sau da yawa safaim galibi safa na saƙa don kyautar. Maza, da ban mamaki sosai, ba sa buƙatar abubuwa da yawa, idan aka ba ni mamaki da ƙauna da kuma rai. A yau za mu gaya muku yadda ake ɗaure safa na maza tare da allurar saƙa, makircin zai taimaka wajan sanin dabarun sau da yawa.

Don ɗaure wa mutum daga asalin ƙasa kuma rufe ƙafafun maza, kuna buƙatar sanin girman takalmin. Tabbas, da kyau, zaku buƙaci auna ƙafar santimita, amma idan kuna son gabatar da 'ya'yan itacen na'urarku azaman kyauta ko mamaki, dole ne ku fita. Akwai tsari na musamman wanda aka raba girman takalmin zuwa 2. Ta hanyar kammala adadin lissafin ƙafa, zamu iya yin lissafin ƙimar ƙafar. Misali, idan aboki (miji, ɗan'uwan mutum) girman ƙafa 42, ƙafa zai zama 28.

Safaffen safa: Shirye-shirye na Safa a kan girman 42 da mafi girma, yadda za a ƙulla kyauta daga hoto da bidiyo

Bayanin saƙa "babban" safa

Yadda za a ɗaure safa na maza? Za mu fara aiki daga saiti na madaukai, rarraba su don magoya baya 4 da saƙa ko biyu. Irin wannan cuff yana yin a farkon kowane sowe don samfurin an kiyaye shi sosai a kafafu kuma bai "tafi ko'ina ba." Sannan cuff ya rabu da diddige zuwa wani tsari, alal misali, bugun fenarita.

Idan kun zaɓi wani nau'in abin ado don yin ado da samfurin, ku tuna cewa dole ne a katse shi ko ya ƙare a wani wuri don 3 ko 4 cm a gaban diddige, in ba haka ba rami da sauri.

Safaffen safa: Shirye-shirye na Safa a kan girman 42 da mafi girma, yadda za a ƙulla kyauta daga hoto da bidiyo

Don tayar da diddige, madauki daga magoya bayan biyu, wanda aka ɗaure ɓangaren gaba, ana haɗe shi kuma an canza shi zuwa ɗaya. Ana iya cire su a kan PIN, kamar yadda ba za su kasance cikin aiki ba. Lamuni daga sauran maganganun biyun dole ne a raba kashi uku.

Idan ba a raba shi daidai ba, tabbatar da matsanancin yanayin, sassan ɓangarorin da ke kunshe daidai da adadin.

Ka'idar taye diddige shine kawai sashin tsakiya na tsakiya. Gefen, ba shakka, kuma shiga cikin saƙa, amma ɗan kaɗan. Farawa daga gefen, akwai ƙidaya na rufe madaukai na "gefen". Ba tare da na ƙarshen ba, ya kamata ku haɗu da shi daga madauki na tsakiya da don bincika "haɗe-ido" haɗe (wato, a matsayin fuska 2). Sannan aikin ya juya. Ana maimaita makirci guda, kawai a wannan lokacin tare da hinges (zane, kamar bayan cuff - farfajiya na fuska). Makullin "a cikin wannan layin kuma wukake" ba shi da inganci ". Ana maimaita wannan tsari har sai kawai hinges daga sashin tsakiya ya kasance akan saƙa.

Mataki na kan batun: na'urorin da suka dace don saƙa

Safaffen safa: Shirye-shirye na Safa a kan girman 42 da mafi girma, yadda za a ƙulla kyauta daga hoto da bidiyo

Sannan ya kamata ka kira wasu madaukai da yawa yayin da yake kafin ragewa. Bayan matsanancin diddige, muna aiwatar da tafin sock a cikin zane (fuska fuska). Barin a baya da wannan matakin, zai yi kyau a gwada a kafuwar mai shi na gaba, idan, ba shakka, akwai irin wannan damar. Kusan missa yana buƙatar fara raguwa a yawan madaukai ta hanyar dubawa "hade" maimakon na 2 a kowane layi. A hankali, an kankare muck a diamita, 'yan leafan karshe an rufe su.

Safaffen safa: Shirye-shirye na Safa a kan girman 42 da mafi girma, yadda za a ƙulla kyauta daga hoto da bidiyo

SOCK na biyu ya dace da wannan dabaru.

Bidiyo a kan batun

Safaffen masu sauki a kan allura 5 saƙa:

Yadda ake ɗaure safa ga mutane:

Saƙa: Class na Jagora don Skittate Secks saƙa:

Yadda ake rufe madauki:

"Madaidaici na Heel"

Kara karantawa