Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

Anonim

A cikin fahimtar zamani game da ƙirar ƙirar ciki, ana iya yin tsarin ɗakin duka, ba tare da buɗewar taga taga ba. Don waɗannan dalilai, ana amfani da kowane labulen labulen a cikin sigogi daban-daban. Amma babban zaɓi na rubutu na taga, ba koyaushe yana nufin zaɓi mai kyau ba. Ga waɗanda ba su da ilimi a fagen ƙira, wani lokacin yana da wuya a zabi samfurin ya dace. A wannan yanayin, shirin kwamfuta na kwamfuta na musamman zai taimaka don zaɓar launi, kayan kayan duniya, da kuma samfurin labulen. Wannan aikace-aikacen yana amfani da masu zanen kaya da yawa. Sabili da haka, ta hanyar shigar wani shiri zuwa kwamfuta, zaka iya sauƙaƙe samfurin da ya dace na mai tsaron tashar, lissafta farashinsa da lokacin dinki.

Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

Yi aiki a cikin shirin

Zaɓi Aikace-aikacen

A yau mafi mashahuri sune shirye-shiryen zane biyu na labulen labulen labulen labulen labulen. Ma'aikata da mutanen da ba su da alaƙa da fassarar ƙirar suna amfani da ita daga waɗannan aikace-aikacen.

Ba da sabon ba

Wannan shirin yana ba ku damar ƙirƙirar ayyukan hade. Wannan yana nuna godiya ga aikace-aikacen, zaku iya ɗaukar bayani mai sauƙi, yanayin kayan abinci, da kuma ƙarin kayan haɗi na ado. Ari da, za a iya ganin tsari mai shirya a kan kowane irin mornies kuma ana kimanta aikin a cikin 3D tsarin. Idan duk cikakkun bayanai suna gamsar da buƙatun mai amfani, an adana hoton kuma za'a iya buga shi a kan takarda.

Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

Shirin labarun labulen sabhirage yana da yawan fa'idodi, godiya ga wane ƙwararrun masu ƙwararru suke amfani da shi.

  • Dukkanin cikakkun bayanai da canje-canje mai yiwuwa aka ajiye a ƙwaƙwalwar ajiya.
  • Mai dacewa da fasaha mai hankali yana rage rage aikin kirkirar aikin.
  • Fastocin sababi sun saka a cikin shirin ya yiwu don ƙirƙirar zane akan mai saka idanu, waɗanda suke kama da tsarin gaske akan labulen.
  • Shirin yana ba ku damar lissafin farashin samfurin da aka gama.
  • A cikin ƙwaƙwalwar ajiyar Aikace-aikacen, zaɓuɓɓuka don yiwuwar zane na gargajiya an riga an jera su.

Mataki na kan batun: Yadda ake yin gidan Flywood tare da hannuwanku

Ana bayar da shirin laburin labulen Bethermbedage a cikin juyi da yawa:

  • Siffar farko na aikace-aikacen yana sanye take da mafi ƙarancin aiki. Tare da wannan shirin, mai amfani ba zai iya duba ayyukan a cikin 3D, yi cikakken bincike da kiyayewa da kwangila. Don amfani da gida, waɗannan zaɓuɓɓuka, gabaɗaya, kuma ba a buƙata, don haka wannan sigar za a iya amfani da ita don ƙirƙirar tsarin labulen don gidan.
  • Version na biyu da ya faɗi yana ba ku damar zaɓar masana'anta daga nau'ikan 100, da ƙirƙirar ayyukan don ɗakunan ajiya. Koyaya, aikace-aikacen bashi da ikon fitarwa zuwa wasu tsari.
  • Fassara na uku na shirin ya ƙunshi cikakken zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka waɗanda ke taimaka maka da sauri kuma cikin sauƙi ƙirƙirar kyawawan labule.

Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

Ambien

Wannan shiri ne daidai wanda ya ba ka damar ƙirƙirar ainihin ƙirar asalin Garadine, hada tsari da kayan zane-zane da kuma maganin mai jituwa da kuma bayani mai ɗaukar hoto. Rataye yana da damar ƙirƙirar zane-zane kuma suna lissafin farashin samfurin da aka gama.

Babban yiwuwar na Ambiente shirin sun hada da:

  • Zabi bayyanar mai ɗaukar hoto a kan zane-zane.

Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

  • Irƙirar samfurin labule da girman taga taga.
  • Zabi na mafi dacewa masana'anta don wannan ƙirar.
  • Ikon ƙira da duba aikin a yanayin 3D.

Lura cewa ciwon wani aiki mai arziki, aikace-aikacen Ambiente ba a samun bukatar cewa tsarin PC. Za'a iya shigar da shirin a kan kwamfutar da kwamfutar tafi-da-gidanka. Ganin wannan fasalin, aikace-aikacen Ambiente ya fi riba kuma ya dace da mai amfani da ba makawa.

Yadda za a zabi shirin don zane mai labule

Don haka, mun lura cewa zabin wani shiri na musamman akan komputa ya dogara da ƙwarewar mai amfani. Idan akwai zurfin ilimin zane, zaka iya shigar da ƙwararren apped sabon apphermitage. Ambi na aikace-aikacen Ambiente ya dace sosai ga sababbin shiga a cikin ƙirar ƙirar. Interface ta wannan shirin, kazalika kasancewar mafi yawan ayyukan da suka dace, zai ba da damar har ma da mai amfani da makamancin labulen.

Mataki na a kan taken: Gyawar gida don sarƙoƙi daga sarƙoƙi (Wutar lantarki)

Kara karantawa