Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Anonim

Irƙirta fasahohin siliki daga silicone na yara na launuka daban-daban duk suna samun shahararrun yumbu a cikin manyan masari, ba tare da la'akari da shekarunsu ba. Amfani da wannan kayan, zaku iya ƙirƙira mudaye ba kawai waɗanda yawancin mutane sun sani ba, amma kuna iya ƙirƙirar kayan haɗi daban-daban, kayan ado, alal misali, a cikin nau'in dabbobi masu kyau. Zaɓin na ƙarshe za a iya amfani da shi ba kawai azaman abin wasan yara ba, har ma kamar yadda keychain don makullin ko jaka, da kuma kamar yadda ƙananan ƙananan ƙanshin a ciki. A cikin wannan labarin, zamu bincika hanyoyi da yawa, yadda ake kirkirar dabbobi daga rukunin roba.

Yin amfani da injin

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Don ƙirƙirar irin wannan cikakken da cute pony, waɗannan kayan da kayan aikin za a buƙaci a kan injin:

  1. Karfe biyu na bakin ciki ko hooks na filastik;
  2. Inji;
  3. Mandunan silicone na ruwan hoda, fari, azurfa da ruwan lemo. Launuka biyu don kafafu, ɗaya don kai da jiki da launi mai haske ga mane;
  4. Cikakken bayanin don sabon shiga.

Muna ɗaukar injin kuma shigar da shi ta hanyar da a buɗe wani ɓangaren gungun da aka ɗora. Kuma jerin a tsakiyar ya ɗan ƙaramin a kusa. Bayan haka, zaku iya fara aiki.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Da farko, kafafu na baya suna da ƙafafun kafa na gaba. Don ƙirƙirar su, kuna buƙatar jefa sau hudu a saman ruwan mai arziki ya tashi launi na roba band a ƙugiya, yayin da ba sa karkatar da su takwas. Sannan muna sanya ƙananan ɓangaren kafafu, don wannan, muna jefa a kan ƙugiya sau hudu a cikin wani farin ban sha'awa, sau biyu sau biyu a cikin rabi. Ya rage kawai don yin tsintsaye, domin wannan muna ɗaukar guman azurfa kuma mu karkatar da su sau hudu.

Yin amfani da ƙugiya, muna samar da ƙwararrun, muna kwafa kafa, sannan a cire shi daga ƙugiya. Yanzu mun kirkiri kafa na biyu daidai. Kuma gaban kafafu yi daidai, amma ban da samuwar kawunansu.

Mataki na kan batun: Mataki-mataki-mataki Algorithm don gudanar da tsabtatawa Janar

Don yin kai, ɗauki injin din ka jefa a cikin da'ira biyu masu ruwan hoda mai ruwan hoda da fari ga cibiyar, hakan zai haifar da wani yanki a kan pony Muffin. Bayan farin danko, sai ka jefa abubuwa biyu masu ruwan hoda. Kuma sannan a kan famfo kuma jefa da yawa orange gum na orange don ƙirƙirar Mane, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.

Mun kirkiro wuya daga ruwan hoda Rubberry, sannan ka sauko zuwa jikin pony na gaba. Tare da gefen, jefa sau hudu a kan biyu bayan wani. Kuma a cikin tsakiya layuka tare da saman roba band. Hakanan a tsakiyar, muna gyara tare da ƙugiya na orange gum na mane.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Yanzu sa kunnuwa. Cikakken bayanin halittar halittar su da cikakken aji na ainihi ana iya kallon aji a bidiyon a ƙarshen bayanin. Lokacin da kunnuwan suke sawa, suna buƙatar canja wuri zuwa ginshiƙan matsanancin layuka. Fresh kafafu ga jiki, muna haɗa idanunku na azurfa.

Bayan haka, lokacin da duk alamomin an lika da kuma gyara dabba na gaba, lokaci ya yi da za a fara saƙa jikin mutum. A karshen, muna yin looting na ƙarshe kuma mu cire abin wasa daga injin, zuwa samfurin da muka tattake mu wutsiya daga ruwan ruwan lemo da ruwan hoda.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Yanzu funny pony ya kare.

Irin waɗannan kayan wasa za a iya yi kuma ba tare da injin ba, bari mu tabbatar da shi cikin aiki tare da wasu kayan aiki.

Tare da taimakon rogatka

A cikin wannan darasi, zamu magance yadda ake ƙirƙirar maciji a kan slingshot.

Abubuwan da ake buƙata da Kayan aikin:

  1. Ƙugiya;
  2. Slingshot;
  3. Bandy Roba Bands - 54 inji mai kwakwalwa.;
  4. Black Gum - 5 inji mai kwakwalwa.;
  5. Bangaren Red Roba - 1 PC.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Da farko muna ɗaukar gum mai orange da dunƙulen biyu suna juye da ginshiƙai na slukan, bayan an cire lamba takwas, kamar yadda aka nuna a hoto na farko. Bayan haka, a kan sakamakon takwas, muna jefa gumis biyu a kan duka ginshiƙai. Yin amfani da ƙugiya, mun zana jere na farko tare da ɗayan bangarorin kuma mun jefa shi zuwa cibiyar, sannan a maimaita a wannan gefen, kamar yadda aka nuna a hoton biyu. Wannan hanyar tana sanye da raka'a tara.

Mataki na a kan taken: Figures lambobin yi da kanka: Class aji tare da hotuna da bidiyo

Yanzu sa flakes masu yawa. A saboda wannan, a cikin goma da goma sha ɗaya jere, ƙara fari fari, kamar yadda a cikin hoto ukun. Daga nan sai ku zo cikin gumakan baki biyu. Mun sake gabatar da wannan a sake gabatar da aiki, a cikin wannan jerin, bayan wanda zamu iya raunana hanyoyin orange na orange tara.

Lokaci ya yi da za mu sanya shugaban macijin, domin wannan muna jefa ganɗuwa na rumbu guda biyu a kan slughot kuma ku watsar da su zuwa tsakiyar. Kuma yi iri ɗaya sake. Yanzu kuna buƙatar ɗaukar duk rukunin roba a gefen dama da canja wuri zuwa gefen hagu, kamar yadda cikin hoton huɗu.

Createirƙiri idanu, domin wannan muna shan baƙar fata, juya shi sau hudu a gefen dama, to, mun jefa wasu launuka biyu a duka ginshiƙai. Yanzu abin crochet yana jingina ga mai baƙar fata kuma a watsar da shi a tsakiyar, kamar yadda yake na Hoto na biyar. Domin ido ya zama santsi, kuna buƙatar daidaita kuma kuyi lamba lamba. Bayan haka, kuna buƙatar motsa idanun da aka buga zuwa gefen dama.

Mun jefar da layuka daga shafi na hagu zuwa cibiyar, bayan abin da suke jefa ƙaho biyu da kuma saka su, kamar yadda aka nuna a lamba shida a cikin hoto.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Yanzu mun jefa sever a gefen dama, zamu fara ƙugiya a cikin madaukai, kamar yadda akan hoto na bakwai kuma motsa samfurin zuwa gefen hagu. Upauki wasu 'ya'yan itace mai launin roba da kuma duk layuka a cikin su sun shigo ciki daga gefen hagu. Yin amfani da wannan dabarar, saƙa da ido na biyu, kamar yadda aka nuna a takwas, tara da goma. Lokacin da ido na biyu ya ƙare, muna matsar da samfurin a gefen dama.

Yanzu kuna buƙatar sanya bakinku, domin wannan mun jefa wata jan gefe na roba kuma ku zubar da duk sauran hanyoyin haɗin akan shi, kamar yadda aka nuna akan hoton na Eleventy. Ya rage kawai don ƙetare samfurin a kan ƙugiya, cire shi daga slinghot kuma gyara kumburin.

Mataki na farko akan taken: Mun sami mundaye daga zaren Moulin: yadda za a saƙa da tsari da bidiyo

Yanzu maciji mai ban mamaki ya ƙare.

Dabbobi da aka yi da roba a kan cokali mai yatsa kuma a kan slingshot ga masu farawa

Idan babu injin ko slingshot a gaban, kada ku yanke ƙauna ga dabbobi masu zafi daga cikin cokali mai yatsa.

Bidiyo a kan batun

Da ke ƙasa ma suna da 'yan bidiyo tare da darussan kan kirkirar dabbobi da yawa daga silicone gungu ta hanyoyi daban-daban.

Kara karantawa