Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Anonim

Launin shuɗi a yau ya shahara sosai. Wannan launi yau yana da himma da sauri a cikin ƙirar ciki, kuma musamman dafa abinci. Sau da yawa, ana amfani da wallpapers mai launin shuɗi don waɗannan dalilai, a farfajiya wanda alaka daban-daban na iya kasancewa. Godiya garesu, yana yiwuwa a cika ɗakin tare da ta'aziya da pachification. Baya ga kitchen, Blue Flockpapers ana amfani da shi da himma wajen tsara ɗakunan yara, dakin zama, farfajiya.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Sabo da fadada babban kitchen ciki

Halayyar launi

Domin a cikin shingen bango mai launin shuɗi cikin nasara a cikin kitchen ciki, kuna buƙatar sanin waɗanne kaddarorin ne halayyar launi na launi ƙarƙashin la'akari.

Tasiri kan yanayin mutum

Kamar yadda kuka sani, launuka daban-daban a cikin ciki sune suka nuna a kan lafiyar ɗan adam. Ga kowane ɗaki, wajibi ne a yi amfani da wannan inuwa wanda zai ba ku damar jin ta'aziya, ɗumi da kwanciyar hankali.

Launin shuɗi yana nufin gajeren hanya. A takaice dai, idanun mutane suna godiya da shi hutawa. Bugu da kari, da bututun mai, da dafa abinci mai launin shuɗi yana da tasirin jin daɗi lokaci guda: rage ci abinci, matsin lamba, tabbatacce yana shafar yanayi kuma yana ɗaukar tsarin juyayi. Hakanan ya cancanci yin hakan mai ban sha'awa wallpapers maida hankali da kuma inganta halittar tunani.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Yi amfani da kayan bangon Kitchen a ƙarƙashin zanen

Dangane da fasalin da aka gabatar, ana iya lura da cewa waɗancan mutanen da suka bi abincinsu mai zafi shine mai tsananin ƙarfi.

Blue Kitchen shine cikakken zaɓi don daki mai kyau, windows wanda ya fito a kudu. Hakanan ana bada shawarar yin amfani da irin wannan har na ci gaba da kunkuntar kitchens.

Mataki na kan batun: Putcloth a kan itace: Zabi kayan da suka fi dacewa

Hulɗa tare da sarari

Worpapers mai launin shuɗi yana ba ku damar ƙara yawan kitchen, saboda haka zaku iya amfani da bambancin wannan launi don tsara irin wannan ɗakin. Don ƙara sarari, ana amfani da zane na turquois na sau da yawa.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Fuskar bangon waya mai ban sha'awa tare da takamaiman tsarin

Hulɗa tare da wasu tabarau

Launi mai launin shuɗi yana haɗuwa a rayuwarmu ta yau da kullun. Waɗannan sutturar sararin sama. Saboda haka, blue bangon bango, blurred a cikin dafa abinci, an haɗa su da duk launukan bakan gizo. Yana da matukar fa'ida ka sanya dafa abinci tare da bangon waya mai launin shuɗi tare da sauran cikakkun bayanai na ruwan lemo, rawaya, kore.

Tsarin daidaitawa

Bluelpapers, Kicker a cikin dafa abinci, ana iya amfani dashi don rajista a cikin nau'ikan nau'ikan iri daban-daban. Irin wannan zane suna kallon abubuwan da suka biyo baya.

  • Classic,
  • Proce,
  • Ƙasa
  • Shelbirin chic,
  • Bahar Rum,
  • Nautical,
  • Mutanen Espanya,
  • Scandinavian.

Tare da zane abin da launi ya fi dacewa a hada shuɗi

Tunda za'a yi amfani da bangon bangon waya a ciki a hankali, sannan hade da su da bangon waya na wasu launuka zai zama kyakkyawan bayani.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

M ciki na karamin kitchen

Hade tare da fari

Wannan bambance-bambancen hade shine mafi m. Godiya gare shi, akwai jin haske da sabo. Idan kayi amfani da hoton bango mai haske, to mafi kyawun zaɓi zai zama haɗuwa da fari. Tare da wannan sigar ciki, ƙirar ciki na dafa abinci na dafa abinci yana buƙatar kulawa mai kyau don biyan daftarin shafi na waje. Anan bai kamata ku yi amfani da isasshen launuka masu duhu ko duhu ba. Mafi kyawun bayani zai zama lalatewa ko Linoleum na inuwa na ƙarfe-inuwa.

Hade tare da launin toka

Worpaper na launin toka-shuɗi akan ganuwar dafa abinci shine zaɓin ƙirar yanayin ciki. Don koyar da sha'awa da inuwa mai haske, ya zama dole a haɗa launuka masu duhu tare da furanni masu duhu da kuma furanni masu santsi. Grey monophonic bututun suna da kyau, wanda akwai babbar shuɗi tare da igiyar ruwa da yawa ko furanni.

Hade tare da kore

Turquoise Wallpapers zaɓi zaɓi ne na magoya bayan launuka na halitta. A cikin sigar da aka gabatar, yana yiwuwa a mai da hankali kan amfani da zane mai turpoas, a farfajiya wanda aka yi amfani da kayan mawuyacin hali da kayan mitogram. Kuna iya amfani da mafi daidaitaccen zaɓi kuma kawai sami ganuwar a cikin dafa abinci ta amfani da zane mai turpoise.

Mataki na kan batun: Yadda za a yi manne domin fuskar bangon waya: amfani

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Launuka masu launin shuɗi a cikin ƙaramin ɗaki

Hade tare da rawaya

Tare da haɗakar-shuɗi-shuɗi, yana yiwuwa a sami kyakkyawan kyakkyawan yanayi da kuma sabon abu. Idan ka yanke shawarar dakatar da zaɓinku akan wannan zabin, dole ne a ɗauka a tuna cewa amfani da launuka masu haske suna buƙatar zaɓin zaɓi na sauran sassan ciki. Katchen bai kamata yayi kama da ba.

Hade tare da m

Wannan zaɓi za'a iya amfani dashi kawai lokacin da kuka zaba ya faɗi akan fuskar bangon waya kodadde. Idan kayi amfani da inuwa mai haske, to kawai suna kawai eclipse launi mai laushi mai laushi.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

M na ciki na dafa abinci na zamani

Tsarin fuskar bango mai launin shuɗi

Muhimmiyar rawa wajen samar da yanayin dafa abinci na dafa abinci ba wai kawai launin zane bane, har ma da zane da aka yi a kansu. Idan muka yi la'akari da abin ado na rigar bangon waya, to, don dafa abinci, ingantaccen tsarin zai zama karamin fure, kwafi, ciyayi. Girman kayan alamu kada ya wuce 10-20 cm.

Menene girman zane? A wannan yanayin, ya cancanci kewaya yankin na ɗakin. Abin da ya riga ya kasance, da ƙasa ya zama zane ko tsari. Idan zaɓinku ya faɗi akan kayan lambu da kayan lambu, to, yi amfani da irin waɗannan bangon bango na shuɗi don sanya ɗakin kowane salon. Ana amfani da kayan ado na gargajiya da aka yi amfani da wutar lantarki don tsara cikin ciki na dafa abinci na dafa abinci da aka yi a cikin salon gargajiya.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Shuru a cikin babban dafa abinci

Akwai wani zaɓi mai ban sha'awa: alamu sosai suna kan gwanayen monophonic. Diamita na iya kaiwa cm 60-120 cm. Duk kitchen na iya goga guda 1-4. Tagin wannan zane na iya zama daban daban: furanni, tsuntsaye, bishiyoyi.

Kowa ya kamata ya san cewa saboda shugabanci na makada a fuskar bangon waya, yana yiwuwa a haɗa ƙara ɗakin dafa abinci. Sabili da haka, hasken launin shuɗi mai haske zaɓi waɗanda ke da karamin dafa abinci kuma suna son bayar da mafi haske da ta'aziyya. Guduwar cin nasara zai taimaka anan. Bugu da kari, da makada sun hade tare da nau'ikan kayan ado daban-daban.

Mataki na a kan taken: Shower pallet daga tille yi -sa-da-kanka: fasahar shigarwa

Shawara

Idan ciki na dafa abinci zai mamaye launin shuɗi, to lokacin da aka gama dakin ya zama dole a aiwatar da wasu nuani. Misali, ba a ba da shawarar yin amfani da irin waɗannan launuka lokacin da windows ɗinku ke zuwa arewa ba. Don irin wannan ɗakin, ƙarancin rana ana nuna shi, da bangon waya na inuwa zai yi wa halin da ake ciki kawai. A sakamakon haka, ji na sanyi kuma wanda ba a cika shi ba a sararin samaniya. Kuma idan Windows ɗin Kitchen suna gefen kudu, za a rufe shi da haske, don haka amfani da amfani da inuwa mai haske ya barata.

Yin amfani da bangon bango mai haske a cikin kitchen

Yi amfani da kitchen na alamu na fure

Bugu da kari, ba daidai ba ne a yi amfani da dafa abinci kawai kawai shuɗi. BLUPPER WALLPOPER a hade tare da wasu furanni suna da amfani sosai. Kyakkyawan zaɓi zai zama haske da inuwa mai haske. A samu nasarar duba wasu ƙarin kayan haɗi da aka yi a wasu launuka. Wannan zai ba ku damar siyan fara'a ta musamman da salon ɗakin ku.

Idan kun yanke shawarar cewa za a raba kitchen cikin shuɗi, to yana da mahimmanci bincika cewa bene da rufin da aka yi a cikin canjin launi. Idan zakuyi amfani da bangon bango mai launin shuɗi don ƙarewa, to ciki ya cancanci a ji na katako. Saboda wannan, zai yuwu a rama wani sanyi na shuɗi, kuma ya ba da ɗan kwalin dafa abinci. Kada kuyi amfani da launuka masu duhu don ƙarewa. In ba haka ba, sarari zai sami kallon baƙin ciki, kuma girman ɗakin za a gani ya ragu.

Kara karantawa