Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Anonim

Jirgin filastik suna jin daɗin ƙara shahara. Ana amfani dasu akan baranda, a matsayin ciki da shigarwar cikin ɗakunan dakuna daban-daban da gidaje masu zaman kansu. Ana yin kofofin bisa ga irin wannan fasahar kamar windows-filastik filastik: karfe an rufe firam ɗin karfe tare da PVC. An sanya firam biyu glazed.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Zabi kayan haɗi

Don kera tsarin, musamman shigarwar, yi amfani da Ingantaccen ƙirar ƙarfe. Shahararren samfurori daga m karfe yana da alaƙa da kyakkyawan aiki da ƙarancin farashi idan aka kwatanta da samfuran daga wasu kayan. Tsarin ƙofofin filastik na iya bambanta a cikin isasshen bambancin don gamsar da dandano daban-daban.

Farji

Muhimmin darajar don dogon amfani da amfani da kwanciyar hankali ana kunna shi ta hanyar kayan haɗi:

  • madaukai;
  • buɗewa da rufewa;
  • makullai;
  • maƙarƙashiya;
  • kusa;
  • clamps;
  • Latchalal baron;
  • alkalami.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Rackarfin farashin kayan aiki a cikin jimlar farashin samfurin yana ƙarfafa ƙimarsa. Kudin ƙofar kofa ya hau kan kwata daga farashin samfurin.

Ya danganta da manufar, ana sanya ɗawainiya daban-daban a ƙofar.

Kamfanonin kamfanonin suna wakiltar kayan haɗin guda ɗaya na ciki da waje.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Ƙofar gida

Ofaya daga cikin mahimman bayanai game da shigarwa suna da haduwa da hawan ƙofar ƙofar zuwa firam da budewa da rufewa.

Hanyoyi uku na madaukai don manyan ƙofofin PVC sun bambanta:

  • Scrape;
  • saman;
  • Amfani.

Idan an yi amfani da madaukai ko dunƙule na dunƙule, to yana yiwuwa a daidaita ba tare da cire ƙofar ƙofar ba a cikin jirgi uku: tsaye, a kwance da matsi da matsi. Aiwatar da madaukai suna ba da damar ƙa'idar amfani da ƙarin gas. Zaɓin nau'in madaukai yana shafar irin waɗannan sigogin kamar nauyin sash, fadin tsari, da kuma buƙatun don bayyanar samfuran. Zaɓuɓɓuka don ƙofofin PVC za a iya gani a hoto.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Kafaffen Hoor an yi su da kayan da yawa. Zinc Alley ko ana amfani da aluminium don hinada gidaje. An yi fil na bakin karfe. Hakanan ana yin madaukai daga bakin karfe ko galvanized karfe. Ana yin linzami na ciki daga allurar ƙarfe na ferrous, kuma don suturar an yi amfani da teflon ko filastik.

Mataki na kan batun: Yadda ake tsabtace matatar a cikin injin wanki?

Castles don ƙofofin PVC

Ƙofar kofa ya bambanta a cikin matakin dogaro. Ana amfani da makullin gefe guda don kayan aiki da zaɓuɓɓukan baranda. Akwai samfura tare da shigar da matsin lamba da kuma don hawa tare da ƙwanƙwasa tare da rigar. Girman mahaɗan ya dogara da fadin profile kuma akwai 35, 40 da 45 mm. An hada dukkan makullin tare da amsa ko madaidaicin madaidaici. Yawanci, ba a haɗa mashaya ba kuma an zaɓi shi daban. Akwai dogaro da nau'in bayanan martaba da na duniya. Amsoshin katako na iya daidaitawa.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Ana amfani da ƙarin tsarin rikitarwa don ƙofofin shiga. RAKE Makamai suna da halaye na anti-burtsatsi kuma bi ka'idodin amincin Turai en 1627. Irin wannan makullin yana ba ku damar gyara ƙofar a cikin maki da yawa, kuma ba kawai a tsakiyar filin ba. Tsarin kayan aiki yana da maki uku na kullewa guda uku: A wurin shigarwa, kuma a cikin babba da ƙananan sasanninta na ƙofar canvase.

Hakanan akwai hanyoyin da ke karuwar sata, suna da maki biyar na maƙarƙashiya. Pinsarin filayen rufewa yana madaidaiciya kuma ƙulla-dimbin yawa. Castles suna da rigakafin daban-daban - har zuwa biyar. Karuwa a cikin yawan rifgers kuma yana ba da gudummawa ga babban aminci na ƙirar Castle.

An samar da makullin kulle masu yawa a cikin canje-canje daban-daban:

  • don matsa lamba na kai;
  • Don amfani tare da ƙwanƙwasawa tare da ƙarfe;
  • da ciwon rigakafin rauni;
  • tare da ƙarin maƙarƙashiya;
  • Semi-ta atomatik.

Makullin ta atomatik yana da damar buɗewa daga ciki ta hanyar juyawa rike zuwa digiri 45 sama. A waje, wannan maƙarƙashiya tana buɗe tare da maɓallin. Juya Knob ya sa ya yiwu a tozarta lokacin da aka buɗe maɓallin. Ta yaya za a iya ganin irin wannan ayyukan castle a cikin hoto.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Alkalami

Aiwatar da hannu biyu tare da shugabannin matsin lamba da manyan hanyoyin aiki a kan direban filastik na nau'in. Hanyoyi na kayan yau da kullun ana amfani dasu don ƙofofin. Su ne siffofin daban-daban - swemircular, rectangular, z-mai siffa. Akwai shi cikin bambance-bambancen girma uku: tare da nesa-axis nesa na 250, 300 da 350 mm. Diamita na hannu shine 32 mm. Daidaitattun launuka - fari da launin ruwan kasa. Abubuwan kayan kwalliya shine filastik mai dorewa ko aluminium.

Mataki na kan batun: abin da za a yi idan yaron ya ci manne bangon waya

Kusa

Yawancin lokaci, an sanya kusurwoyi a ƙofar, amma ana iya amfani dashi don ƙofofin cikin ciki. Hanyar rufe ta ta samar da ingantaccen rufewa. Yin amfani da kusancin da ke jagorantar kofofin suna ba ku damar ƙara thretro da amo.

Mafi na kowa shine samfura don shigarwa a saman sash. Hanyoyin canji suna janyewa, faɗar faɗar ƙofar da nauyin ƙofofin ƙofa.

Siyan kusa, tabbatar da saka shi don shigarwa na waje ko na ciki an yi nufin. Yana kusa da wuraren zama a yanayin zafi mara kyau zai zama mai sanyi.

Na'urorin haɗi don ƙofofin balconi

Kofofin don baranda suna sanye da hannu tare da matsin lamba na kai - guda ɗaya ko biyu. A cikin biyu hannu, waje mai niyyar yana da mai ba da izini daga ciki daga cikin ɗakin don kare cikin shigar azzakari cikin shigar azzakari. Idan ana amfani da hanyar turawa guda ɗaya, to ana sanya ƙarin nau'in "Petal" a gefen titi, yana ba ku damar rufe ƙofofin, yayin da baranda.

Nau'in kayan haɗi don ƙofofin filastik

Gyara ƙofar baranda a cikin rufaffiyar matsayi, yayin da baranda zaka iya tare da taimakon bankunan bankara. Retch na latch yana gyara ƙofar a cikin rufaffiyar jihar da sauƙi yana buɗe idan aka matsa.

Ko da mafi kyawun inganci da ingantaccen kayan haɗi akan lokaci na buƙatar sanyi. Lokaci ne na karimci ne don jan hanzari kuma daidaita hanyoyin kayan aiki. Don daidaitawa, zaku iya kiran ƙwararru, kuma ana iya yin wasu ayyukan da kansu. Yadda ake yin shi, zaka iya koya daga bidiyon.

Kara karantawa