Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Anonim

Aƙalla sau ɗaya a rayuwarsa, kowa ya samo asali ne, babu wata shakka game da shi. Aƙalla a cikin shekarun makaranta a cikin darussan aiki. Wannan dabarar ta shahara sosai a azuzuwan farko. Forrique Origami hanya ce gaba ɗaya, a cikin girmamawa, tsara nunin nune-nunen da aka nuna ainihin ƙimar ƙwarewa. Ofaya daga cikin abubuwan da kuka fi so don Masters furanni ne na takarda. A cikin kerarre suna da sauƙi, kuma godiya ga launuka daban-daban shi ya zama ainihin samfurin da kyakkyawan samfurin. Bari mu bincika cikakkun bayanai yadda za a kirkiro asalin fure daga takarda tare da hannuwanku.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Origeri ne mai rikitarwa mai rikitarwa, amma akwai dabaru daban-daban saboda shi: daga makircin don masu farawa don samun masters. A cikin wannan fasahar, an ƙirƙiri kwastomomi daga zanen gado mai canza launin takarda, a sakamakon haka, ana samun furanni daban-daban, daga sauƙaƙe bouquets na vants zuwa furanni masu ban mamaki daga furanni. Furanni da aka yi a wannan hanyar, zaku iya yin ado da gidan, ko amfani da su yi ado kyauta, wani sabon abu bouquet, a wasu abubuwa da yawa. Tare da kwarewa, za su sami ƙarin ra'ayi na halitta da ƙari.

Ƙirƙiri tulip

Kyauta ta ainihi don rai na iya zama mai kyau na tulips. Sai dai itace mai ban sha'awa kuma yana haifar da ainihin motsin zuciyarmu.

Don ƙirƙirar shi, zai zama dole kawai:

  • Takarda mai sau biyu;
  • almakashi;
  • manne.

Za ku taimaka tare da koyarwar mataki-mataki-mataki, za a ba shi cikin halittar fure a tsaye ta hanyar sojojin da aka kashe da lokaci.

Muna ɗaukar ganyen ganye na farin takarda, galibi ana amfani da ja, ruwan hoda, rawaya da fararen launuka. Mun sanya ganye a kan tebur kuma mu sa tsaba a kan diagonals kuma a sarari a sarari. Sannan muna sake jayayya da takardar. Bayan haka muna ninka shi, samar da alwatika, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. Ana canzawa sasanninta, gefen gefuna suna share, yayin da yake daidaita su tare da lanƙwasa lanƙwasa. Sa'an nan kuma mun sake matsawa sasanninta kuma mun matsa su kamar yadda a cikin hoto: kusurwar hagu yana lanƙwasa, samun benen-baya ga diagonal, da kuma abin da ya dace a cikin aljihun da ke haifar da shi. Lanƙwasa petals. Yanzu kawai kuna buƙatar ɗauka a hankali aikin kayan aikin ta amfani da rami a ƙasan toho. Sai dai itace bouton wanda ya zama dole a magance tukwici na petals.

Mataki na farko akan taken: Shirye-shiryen saƙa Tsarin Poncho na Mata

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Tulip - babban nau'in fure mai kyau ga yara. An dasa buds bayan an dasa busawa akan takarda mai tushe, bututun juya, ko kuma fentin waya. Yin launuka masu yawa, zaku iya yin kyakkyawan bouquet.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Yin litos.

Creating a cikin halittar takarda takarda daga takarda, ƙirƙirar Lotus mai ban mamaki, shima mai kama da fure ruwan furanni.

Don ƙirƙirar shi, ɗauki murabba'in takarda na launin rawaya ko fari. Muna ninka shi sau hudu ta kwance da axila da madaidaiciya, sannan ya daidaita shi. Sai muka matsa dukkan sassan zuwa tsakiyar, yayin da aka kafa Billet-murabba'in. Yanzu maimaita waɗannan ayyukan. Na juya kan aikin da aka shirya da kuma sake lafazin kusurwoyi a ciki. Tips na kusurwoyin da muke ƙarawa a kan digiri na casa'in, yanzu mun sake juya samfurin. Yanzu kuna buƙatar kunna fure a ciki kuma ku daidaita furannin.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Wannan dabarar tana da sauƙi. Amma akwai hanyar da ya fi ban sha'awa, don wannan a ƙasa ƙarin tsarin tsarin masana'antu an gabatar. Don furanni suna kama da mafi yawan gaske, an ƙara su tare da duhu lebur zanen gado. Ganyayyakin Lily na ruwa zai yi daga murabba'in takarda, dole ne ya lanƙwasa a kan madaidaiciyar a tsaye, sannan kuma ya dawo baya. Yanzu muna rage ɓangarorin da ake gaban takardar zuwa layin ninka. Mun nada samfurin a cikin rabin a kwance, sannan kuma a tsaye. Yanzu a hankali cire sashin ciki kuma a tsare shi da tef ko manne. Corbs na takardar suna ɗan ɗan shafa da kuma glued zuwa toho.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Kararrawa takarda

Wani furen da ba shi da wuya a kirkiri wani mai ƙwanƙwasa kararrawa.

Don aiki, ɗauki murabba'in takarda, wani abu mai kama da reshe, ƙwallo da zaren don amintaccen toho.

Da ke ƙasa akwai hoto mai tsari don ƙirƙirar kararrawa:

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Mun ninka takardar subanni kamar yadda aka nuna a cikin adadi. Kuma a sa'an nan lanƙwen a cikin bangarorin, bayan lanƙwasa ɓangaren ɓangaren takarda ba komai.

Mataki na a kan batun: Abun Kafa daga Cones da acorns don Sabuwar Shekara tare da hotuna

Yanzu tanƙwara duk furannin fure a gefe na waje kuma narke sakamakon toho. Fresh sakamakon furanni a kan reshe tare da tef ko manne.

Furanni na zamani

Kirkirar launuka na zamani ne mai matukar aiki aiki. Sun dogara da ƙananan kayayyaki daga guda talatin, adadinsu, ya danganta da hadaddun samfurin, na iya wuce kilo ɗari biyar. Bari mu sifance yadda ake halittar wannan kashi, bayan haka zamu ci gaba don ƙirƙirar fure na zamani.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Kuma yanzu yana da aikin kirkira. Akwai kusan makirci cikakken makirci don samar da launuka daga modules. Mafi sau da yawa ana shirye aikin da aka yi. Saboda haka, amfani da fantasy na mutum da misalai na wasu Masters, ana yankan furanni na takarda da yardar rai daga cikin dabi'ar da ke tsiro da girma da girma.

Misali, yi la'akari da chamomile, don halittarsa, muna buƙatar kayan abinci na fari, rawaya da kore launuka. Mun fara fure daga tsakiyar toho, sannan mu ci gaba zuwa gefuna. Ku tafi daga rawaya da ke haifar da farin ciki kuma suna haifar da babban petals mai kaifi.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Hakanan zaka iya haifar da furanni kamar yadda a cikin hotunan da ke ƙasa.

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Takaddun takarda Origami: Umarnin mataki-mataki-mataki don masu farawa

Bidiyo a kan batun

Furanni daga takarda ba su taɓa rufe su ba kuma zai zama sabo, idanun farin ciki ba tare da kulawa sosai ba. Kuma halittarsu lokaci ne mai ban sha'awa kuma kyakkyawan sha'awar sha'awa, kuma furanni da aka ƙirƙira su zama kyakkyawan kyauta. A ƙarshe, bidiyo da yawa don ƙirƙirar launuka masu kyau da sabon abu a cikin yanayin asalin ƙasa.

Kara karantawa