Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Anonim

Kowace mace tana son samun abu na musamman da na musamman a cikin tufafi, eh, menene ba shi yiwuwa saya a cikin kowane ɗayan otal. Wannan shine dalilin da ya sa koyaushe mutum ya nuna godiya kuma za a gode. Wannan shine muradin da ke sa mu ɗauki allura, don neman makircin da ya dace da kayan da ake buƙata. A cikin wannan labarin muna son ba ku don ɗaure tsarin sanyi tare da allura.

Wannan tsarin na fata da kyau da kyau da kyau. Tare da amfani da shi, zaku iya ɗaure mai ƙyalli tare da gajere ko shinge mai tsawo, da kuma haɗa wani diver na bambance-bambancen launi, zaku iya samun ƙi yarda da yanayin sanyi.

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Da yawa suna da rikitarwa, amma ba mai sauƙin yin lissafin madauki daidai ba, bin shirin tare da cikakken bayanin. Kuma idan yana da wahala a gare ku, an ba ku makircin ne, to, cikakken bidiyo da aka danganta a ƙasa zai taimaka muku gano shi. Don haka, ci gaba zuwa aiki.

T Tunanin Snow

Kafin fara aiki, ya cancanci yin yanke hukunci game da zaɓin yarn, wanda ya fi dacewa da tsarinmu. Tunda tsarinmu ya isa sosai, ba a ba da shawarar yin amfani da jin daɗin yaren ba, saboda zai yi kyau, akwai wani abu mai sauƙi, iska, amma ba mai kauri ba ne. Angoora ko ulu ya dace.

Hakanan a hankali tara alluran saƙa don kada a yi kuskure, ya fi kyau a koya bincike.

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Wannan makirci abu ne mai sauqi qwarai kuma fahimta, amma idan kun kasance sabo ne, yana da daraja kula da gaskiyar cewa ana yin madaurin kafa. Idan wannan wani sabon abu ne a gare ku kuma ba a san abin da ba shi da fahimta, sannan aka samar da cikakkun darussan hoto.

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Mun ci gaba da saƙa bisa ga tsarin.

Muna bukatar:

  • Lamba lamba 2 ko 3;
  • Maimaita lamba 4 ko 4.5-5 inji mai kwakwalwa.;
  • Ya yi magana da lamba 5;
  • Yarn.

Mun fara aiki tare da madauki mai hawa.

Mataki na a kan batun: Nada alamar shafewar: aji na Jagora kan sanya hannu

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

A cikin wannan madauki tare da ƙugiya, muna ɗaukar madaukai 16. Daga ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa tare da taimakon kakakin, cire madaukai da rarraba duk madaukai 16 zuwa 4 saƙa.

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Mun lura da farkon lamba da ƙarshen lamba ta amfani da alamar alama.

Lura cewa ana nuna layuka kawai a cikin zane. Muna buƙatar bincika layuka uku a cikin da'ira tare da madaukai na fuska.

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Don haka, mun riga mun sami layuka 4 (jere na 1 - jere madauki da layuka 3 na fuska). Je zuwa ga saƙa allura No. 5 kuma bisa ga makirci: Rufe madauki, 4 nakoida, 2 tsallaka. Muna maimaita sau uku.

A jere na 6, mun soki tare da hinges, kuma ana kiran madaukai masu ƙetare. A jere na 7, an fi son dukkan madaukai ta fuska. A kan layi na 8 duk madaukai tare da an ƙirƙira shi, bisa ga zane. A jere na 9: 2 madaukai tare da gangara zuwa hagu, 1 fuska, 2 fili, fuska 2 fuska, 2 loops tare da gangara zuwa dama. Muna ci gaba da saƙa don haka ƙarshen layin. A jere 10, da ba daidai ba alade, 2 madaukai tare za mu cire, 2 a cikin Caida an adana 1 fuska, 1 ba daidai ba. A kan layi na 11, suna ganin fuska. Muna ci gaba da ɗorawa a matsayin wannan makircin har zuwa layin 21.

A jerin 21 na 21: 2 madaukai tare da gangara hagu, 1 fuska, 2 fuska tare da gangara zuwa hagu, 1 fuska tare da son zuciya ga Dama, Nakda, 5 fuska, Nakid. Muna maimaita rahoton sau 3. A gefe na 22nd jere, sun soki purl a zane. A 23: 3 loops, 2 nakoida, 7 fuska, nakid, 3 loops, nakid, 7 fuska, nakid, fushin 7 fuska, nakid, fushin 7 fuska, nakid, fushin 7 fuska, nakid, fushin 7 fuska, nakid. A kan heads 24th heades, hinges 3 tare suna tabbatar da fuskoki 1 da 2 nakid (1 ba daidai ba, fuska 1).

A jere 25: 1 fuska, daga madauki ɗaya don sa 2, 9 fuska, nakid, 1 fuska, nakid, fuskarki. A jere na 26, fitattun madaukai a cikin zane. A jere 27: Daga madaukai 1 don duba 2 sau 3 a jere, 2 madaukai, madaukai 2 tare, tare da gangara zuwa dama Kuma sake yin shiga daga madaukai 1 2. Lam na 28 ne ke kula da hotunan. A jere 29th: Rufe madauki, 2 nakoida, 2 nakoida, wasanni 2 da ke tare da gangara zuwa dama . Roma na 30 yana saka hinges a zane. A jere 31st jere, madauki 1 fuska, 2 nakid, maimaita zuwa ƙarshen jere.

Mataki na kan batun: Crochet Rose bear

Don haka, wajibi ne don saura layuka 46. Idan baku isa ba, zaku iya ci gaba. Dole ne ku sami murabba'i:

Tsarin sanyi tare da tsoho: makirci tare da bayanin da bidiyo

Bidiyo a kan batun

Kara karantawa