Shigar da filayen plastal zuwa bango na plasterboard

Anonim

Kammalawar gargajiya ta kammala gyaran benaye shine shigarwa na plinth. Gousen, filastik ko katako daga MDF sun sami damar ɓoye abubuwa marasa amfani, sadarwa da gibin fasaha. Kafin fara gyara su, ya zama dole don sanin hanyar hawa da filayen plastint. Zabi na mafi kyawun hanya ya dogara da suturar bene, kayan daga abin da aka yi, da kuma daga fasahar da aka fi so. Akwai hanyoyi guda biyu don Dutsen - zuwa bango da bene.

Shigar da filayen plastal zuwa bango na plasterboard

Na'urar daidaitaccen bango ta Plint.

Nau'in Plinths

Don kammala bene gama gari, a yau zaka iya siyan ba kawai na plattint kawai, amma kuma mafi tattalin arziki kuma mai sauqi ka sanya samfurin daga MDF da filastik.

  • Katako plulth;

Itace tana da kyau ga kowane nau'in ɗaukar hoto. Amma akwai irin waɗannan samfuran suna da tsada. Sabili da haka, da aka yi amfani da tsarin Massif na asali na asali da wuya, galibi don gamsawar parquet.

An yi katako na katako daga Alder, larch da itacen oak. Akwai samfurori da yawa waɗanda aka yi daidai da ƙa'idodin Turai, an gina su cikin gyara na USB Wiring wiring. Irin waɗannan samfuran za a iya amfani da shi ne kawai idan bangon bango yana da kyau sosai.

Muhimmin! Kafin fara abin da aka makala irin wannan plinth, ya kamata a kula da saman tare da kayan kariya na kayan abinci, varnishes ko mai.

Don fara hawa da sassan jiki daga itace, ana aiwatar da shi daga dukkan abubuwa a cikin girman su zama daidai.

  • Plinth Daga MDF;

Shigar da filayen plastal zuwa bango na plasterboard

Nau'ikan plants a cikin tsari.

Wadannan hanyoyin sun rufe shi da fim din duminated, Veneer ko tsare. A bayyanar, sun bambanta kaɗan daga samfuran katako na itace. A lokaci guda suna kashe da yawa.

MDF kayan m abu ne mai sauqi ne mai sauki. Hanya zuwa bangon da aka yi da taimakon ƙugiya-kamar baka biyun ba, wanda aka sanya filayen a nan gaba.

  • Filastik plast.

Mataki na kan batun: Linoleum mai cutarwa ga Apartment: nawa

Planks, don samarwa wanda aka yi amfani da PVC, suna da matuƙar tsayayya da tasirin zafin jiki ya rushe, tsabtace rigar, kai tsaye, hasken rana. Saboda gaskiyar cewa bayyanar su daidai kwaikwayon itace, irin waɗannan tattalin arziki za a iya amfani da su don gama bene an rufe su da laminate, linoleum da kafet. Amma suna kama da mai arha tare da kayan girke-girke mai tsada, irin su parquet.

An gyara filastik da aka gyara tare da tsagi cewa ana kawo su a matakin samarwa. Saboda hasken sa, ana iya haɗe su da gina kusoshi na ruwa, aiki tare da wanda baya buƙatar farashin aiki na musamman.

Hanyoyi don Ingantattun Pintuls: Asiri da fasalolin shigarwa

Tunda akwai jirage biyu da suka fi kyau a cikin dakin, akwai hanyoyi guda biyu don gyara tushen bene.

A cikin gidaje, wanda aka cire ta katako da katako, ya fi kyau zaɓi ɗaukar nauyin kwandon shara. A cikin tsarin kumfa ko kuma tubalin tare da katako, yana da kyau sosai don zaɓar hanyar ɗaukar hoto a cikin bene.

Shigarwa na plinth

Kafin fara zuwa Dutsen filastik ko katako, wajibi ne don shirya kayan aikin da ake buƙata da kayan:

  • ruwa kusoshi;
  • Musamman taɓo-zanen hannu;
  • Dowels;
  • Hacksaw;
  • Screwdriver;
  • Platt.

Shigar da filayen plastal zuwa bango na plasterboard

Makirci na hanawa kan katako na platult ta hanyar zane-zane.

Farawa, yana da mahimmanci a bincika cewa zuwa plasterboard, filaye, saman, ado da dutse mai laushi, da kuma plants prething da wuya. Saboda haka, a cikin waɗannan halayen, ya fi kyau a zaɓi gyarawa zuwa ƙasa.

Idan saboda kowane irin abin da aka makala na plasterboard shine kawai zaɓi zaɓi, yana da mahimmanci don siyan squing na musamman da aka tsara don aiki tare da wannan kayan. Madadin haka, gama kusoshi za a iya siyan su, shafi wanda aka yi da zinc.

A lokaci guda, abubuwan da aka makala da aka makala an sanya su a kan tsarin ƙarfe, wanda ake amfani da shi lokacin da yake daidaita filin.

Mataki na kan batun: Mene ne mai hana ruwa - abar ababensa da fasali

Idan an yi kuskure lokacin da aka sanya tsarin firam na GCC kuma an samar da ƙarin bayanin martaba don haɗe da PLATH, sannan don wannan zaɓi ana bayar da fasaha.

Ganuwar sun bushe a bango kamar yadda aiyukan da aka saba samu a cikin rami-mai kai tsaye a cikin rami-malam buɗe ido. Lokacin shigar da plintult, ɗaukar kai, yana wucewa cikin irin wannan tonel, yana matse shi a bayan takardar filasta. Wannan ya haifar da mahimman mahadi mai ƙarfi da bango.

Hawa tare da kusoshi ruwa

Shigar da filayen plastal zuwa bango na plasterboard

Umurnin abin da aka makala na kwandon shara na ruwa.

Yana yiwuwa a tuki da tube tare da taimakon manne, wanda har yanzu ana kiransa azaman ƙusoshin ruwa. Ana ganin wannan hanyar mafi yawan yau. Amfani da wannan zabin, ba kwa buƙatar rawar jiki wani abu, karkatarwa da huda. Ya isa ya yi amfani da wani adadin manne ne zuwa ga plantult daga ciki da kuma matsa shi zuwa tushe na ɗan seconds.

Rashin kyawun wannan hanyar ya ta'allaka ne da bango ko Semi lokacin da ake bukatar hakan yana da matukar wahala a rushe ba tare da lalacewa ba. Sabili da haka, wannan hanyar ta dace da waɗanda suka yanke shawarar kiyaye mashaya sau ɗaya kuma ga duka.

Shigarwa tare da manyan abubuwa

Muhimmin! Masu kera na katako da filayen filastik suna bada shawarar gyara su tare da taimakon musamman wanda aka tsara musamman da aka tsara.

Kuna iya siyan su a cikin wani shagon gini, wanda aka sayar da kayan da kanta.

Akwai hanyoyi guda biyu don ɗaukar filin duniya tare da waɗannan abubuwan:

  1. Masu farauta suna buƙatar sanya su ta hanyar da nisantar da ke tsakaninsu ta kasance daga 30 zuwa 50 cm. Bugu da kari, ya zama dole, ya zama dole, wajibi ne don lura da tsari na gaba. Da farko, an gyara masu fasikai a bango ta hanyar tatsuniyoyin, yayin da aka lura daidai da tsaka-tsakin lokaci. Kuma a bayan haka bayan haka, da plulul da kanta ke haɗe da su. A sakamakon haka, zaka iya samun ingantaccen hawa. Rashin irin wannan hanyar, kamar yadda a farkon shari'ar, shine rashin amfani da watsi da planks idan ya cancanta. Kuna iya cire shi, amma ba za a iya guje wa lalacewar panel ba. A matsayinka na mai mulkin, irin wannan rikice-rikicen da ke cikin wuraren da aka makala, don haka ba shi yiwuwa a sake kunna shi.
  2. Hanya ta biyu tana farawa tare da alamar bango a ƙarƙashin ramuka wanda za'a saka downels. Bayan an shigar dasu, ƙanshin da aka yi ƙamshi da aka bincika don sanin ainihin inda za a saka sanduna. Wannan zaɓi na shigarwa yana da fa'idodin insissivet wanda ya ta'allaka ne da matsalolin da aka ta'allaka ne a cikin rashin matsaloli lokacin rushewa. Zaka iya juya dunƙule a kowane lokaci don kunna sikirin ta a kowane lokaci da kuma fitar da baya a irin wannan hanya.

Mataki na a kan taken: dutse bangon dutse don adon bango

Kara karantawa