Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Anonim

Kowace yarinya mafarki na gidan sihiri wanda ya fi so, kuma iyaye kuma suna son yin amfani da waɗannan mafarkin cikin gaskiya. Wani ya sayo cikin shagunan, kuma wani ya fi son yin gida da kyawawan kayan daki don yaro na musamman, amma kasafinsa. Wannan muna ba da shawarar ku yi a yau, suna yin kayan daki don Barbie tare da hannayensu.

A kallon farko, wannan na iya zama da wahala, amma ya isa ya haɗa ɗan fantasy. Kuma idan kun kuma ƙara yaro zuwa wannan tsari, zaku sami wasan mai ban sha'awa da haɓaka.

Abubuwan da ke cikin kerawa ana samunsu a cikin kowane gida: plywood, wasanni, akwatuna daban-daban, masana'anta masana'anta, kwalba da ƙari. Mun kawo hankalinku a cikin wasu 'yan dabaru daga kwali da akwatunan kwali, da kuma cikakken azuzuwan tare da zane da tsarin zane da samfuran da samfurori da zane-zane.

Gado daga kwali

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Muna bukatar:

  • kwali na tantancewa;
  • takarda da kai na kai don ado;
  • almakashi;
  • wuka mai canzawa;
  • manne;
  • masana'anta don kayan haɗin pastel;
  • ulu;
  • Karfe waya.

Yanke daga cikakkun bayanai ta amfani da tsari. Mun kawo hankalinku fewan zaɓuɓɓuka:

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Domin gado na mu ya zama mai ƙarfi da barga, waɗannan cikakkun bayanai suna buƙatar yin ɗan lokaci, kuma ana ba da shawarar a ɗauki su da waya mai ƙarfe.

Kuna iya barin duka biyun, amma yana da kyau a manne da fim ɗin m fim ɗin da ya dace, matashin kai, cika su da auduga ko wasu filler, kuma kada ku manta game da rigunan pastel.

Hakanan zaka iya yin gado tare da bango mai taushi, don wannan kuna buƙatar jin daɗin roba da zane.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Bayan 'yan an samar da wasu ra'ayoyin kayan ado a cikin hoto:

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kujera da gado mai matasai

Yanzu zaku iya ci gaba zuwa masana'antar kayan daki don ɗakin zama na raɗu, saboda yar tsutsotsinmu na buƙatar ɗaukar baƙi wani wuri.

Mataki na kan batun: Hudu-gida-da ake yin bishiyoyi na Kirsimeti da kanka

Don haka, ci gaba zuwa masana'anta.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Don yin wani zaɓi iri ɗaya, muna buƙatar:

  • Kafafu masu yawa ko kwali na jiki;
  • takarda talakawa;
  • Tube bututun kwali daga cikin zaren ko tsohuwar da ya fuskanci tumbler;
  • Bakin kumfa;
  • manne;
  • almakashi;
  • Kayan don tashin hankali (zaku iya amfani da kowane masana'anta da kuke so);
  • Fensir, shugaba.

Wajibi ne a yanke tsarin daga takarda talakawa.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Saboda haka wurin zama ya tabbata, a yanka wasu fewan sassan abubuwa daga kwali na ƙwaƙwalwa kuma manne musu da juna. Mun tattara dukkan cikakkun bayanai kamar yadda aka nuna a hoto.

Tubes daga ƙarƙashin zaren suna da mahimmanci ga kayan aikin, suna buƙatar haɓaka aikin Pva ko "lokacin".

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Don rufe ramuka tsakanin wurin zama da kuma hannu, ya zama dole a yanke tsintsaye masu dacewa daga kwali kuma, gluing su tsakanin kansu, sanya a ƙarƙashin wahalolin.

Duk, ci gaba zuwa ga mai maye Ourner. Don yin wannan, manne da shi tare da kumfa na bakin ciki da zane.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Haka kuma, muna aiki tare da matashin kai masu cirewa.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Ga kujera mai kyau da muka yi nasara:

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

'Yan karin ra'ayoyin hoto.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Amma ga waga, makircin mai samarwa zai zama kamar iri ɗaya. Kuna iya canza tsari, girman, amma asalin taron zai zama iri ɗaya. Mun kawo hankalinka a kan fewan zaɓuɓɓuka don wahayi.

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

A zahiri, kwali shine kayan duniya don irin wannan samfuran, kuma mafi mahimmanci, yana da sassauƙa, wanda zai ba ka damar ƙirƙirar nau'ikan daban-daban. Takaitacciyar hanya, zaku iya ƙirƙirar kayan daki daban: masu sutagurruka, ɗakunan ajiya, tebur, saitin tebur, kowane iri na tebur da ƙari. Kada ku tsaya kuma ku kirkiro tare da yara, ƙirƙirar keɓaɓɓen yanayi na dolvel.

Don wahayi, muna ba da ra'ayoyi da yawa na kayan daki tare da cikakken tsari.

Tebur da kujera:

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Ajabi'ar da kirji:

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Kayan Kayan Barbie da kanka daga kwali: aji na Master tare da hoto

Bidiyo a kan batun

Kara karantawa