Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Anonim

Minimalism shine salon da ake kwatanta shi da zane na ciki ta amfani da mafi ƙarancin kayan kayan ado, barin dakin kyauta da kuma bayyanawa . A cikin ƙirar wuraren lokacin sanya ɗakuna a cikin irin wannan salon, ana sanya girmamawa a kan siffofin geometric mai sauƙi na geometric.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Fasalin daban-daban

Kamar sauran salon, minimalism yana da sifofin da ba shi da wahala mu rarrabe daga wasu kwatance a cikin zane. Sau da yawa game da minimalism a cikin gidan akwai irin waɗannan alamun a matsayin mafi ƙarancin adadin ɓangarorin, da yawa da haske mai laushi a cikin ɗakin, jin sarari da manyan windows.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Gidaje da aka yi a cikin kowane salon style ana nuna su ta hanyar musamman. . Sau da yawa, a cikin irin waɗannan masu shiga, an yi amfani da kayan ɗakuna ko kayan aikin gida, kuma wurin da bai dace ba ya kasance kyauta. Sau da yawa wasu daga cikin kayan adon kayan aiki suna yin ayyuka da yawa.

Abubuwa daban-daban na minimalism a cikin ciki:

  • Ana amfani da mafi ƙarancin adadin kayan haɗi, an zaɓi kayan ɗakin da yawa.
  • Tsarin hasken wuta tare da hanyoyin ɓoye na ɓoye suna hidima da warwatse, ba a amfani da haske, manyan chandeliers.
  • Luminaires da Chandeliers suna da sauki, siffofin marasa iyaka.
  • Harin launi a cikin minimalism sau da yawa ya ƙunshi amfani da fari da launuka masu launin toka, kuma ya saba da ƙirar tare da rabin rabin. Wasu lokuta ana amfani da launuka tare da kayan rubutu na dutse, itace, karfe ko tubalin.
  • Yawancin zane a cikin gidan suna sanye da canji mai haske.
  • Ado na ɗakunan anyi amfani dashi daga kayan halitta. Lokacin da aka gyara, kayan kamar filastar, itace, kankare da tubalin. An zabi hotunan bangon waya mai tsaka tsaki.
  • Ba a amfani da kayan ado sau da yawa kuma ba a zaɓin zaɓin zaɓin zaɓi ba, an zaɓi sifofin ta mafi sauki.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Minimalism a cikin zamani zane

Kodayake yana kama da salon da alama mai sauƙi ne kuma ya ƙunshi abubuwan da suka dace kawai, ba a yiwuwa a kai shi ga rukunin kasafin kuɗi. Don yin karamin salo na ciki, ya zama dole don siyan adadin kayan halitta.

Ana zabi kayan a hankali a hankali. Wajibi ne a samo kayan daki kawai na ƙananan girma, saboda kawai sai ya juya don samar da sarari a cikin ɗakin.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Ka'idodin Tsarin Tsallaka da Bayani

An yi imani da cewa minimalism ya tafi da al'adun Jafananci, amma ya aro abubuwa da yawa daga wani sanannen da ake kira Tech. Koyaya, minimalism ya fi dacewa da rayuwar zamani.

Mataki na kan batun: [tsire-tsire a cikin gidan] Hippeastrum: Yaya za a kula?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Ana girmamawa a cikin karamin abu a kan nau'ikan lissafi na abubuwa daban-daban na kayan ado, kayansu da kayan aikinsu. Ga ƙirar gidan a wannan salon, ana amfani da kayan da yawa:

  1. Bakin karfe.
  2. Filastik.
  3. Babban ƙarfi gilashi.
  4. Rubutun rubutu, varnnid da goge itace.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

The salon halin da ake lura da wasan haske na haske da kasancewar da yawa sama daban-daban filaye, duka kwance da tsaye. Ba a yi wa ado abubuwan kayan ado da kayan ado ba, da sauran nau'ikan haifar da abubuwan ado ba a maraba da su ba.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Sashin Motoci a cikin Mataimakin salon yana sanannun foshin fotains wanda bai bayyana akan abubuwan da ke canzawa ba. . Don ƙera sofas da gadaje na halitta, ana amfani da katako na halitta, wanda aka riga aka goge shi da bambanci.

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Kiyayen naúrar ta yi yawanci ana yin su ne daga bakin karfe, wanda ba wai kawai yayi kama ba, har ma kamar yadda ya dace a cikin amfanin yau da kullun. Abubuwan kayan kwalliyar kitchen sau da yawa suna bawa bishiyar bishiyar da aka goge ko dutse na halitta, ƙasa da yawan filastik.

7 Addiance na minimalism a cikin naku na ciki (1 bidiyo)

Minimalism a cikin ciki (8 hotuna)

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Menene halayyar ɗan minimalism a cikin ciki?

Kara karantawa