Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Anonim

Duniya ta yanzu wani samfuri ne na hankali, inda kai tsaye na layin kuma ambaliyar siffofin ta mamaye. Dangane da wannan, mutane sau da yawa yi ado a gida ba tare da yin la'akari da gaskiyar cewa daidaito na iya zama mai ban sha'awa sosai. Wannan jujjuyawar ba ta da wahala a guji, saboda yanayin ciki ba shi da wahala. Don yin wannan, zaku iya zabar labulen Asymmetric. Su, da ma'ana, labule ne, faɗo a gefe ɗaya na taga ko kuma wani kwamiti na daban-daban.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Zabi labulen a gefe ɗaya

Irin waɗannan labulen suna nanata ƙirar mutum na kowane ɗaki da kuma raba abubuwa na musamman na taga taga taga. Suna iya ɗaure da kasawar dakin kuma suna shirya lafazin da ya dace a ciki. Sau da yawa, wannan nau'in labulen an yi nufin buɗe taga buɗe nau'ikan siffofin da ba daidai ba.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Mafita ga labulen Asymmetric a gefe ɗaya

Wannan tunanin ya hada da samfuran da aka dorawa da yawa waɗanda aka lalata da yawa waɗanda aka yi amfani da su a nau'ikan wuraren zane daban daban. Asymmentricungiyoyi sun karɓi mafi rarrabawa. Misali, labulen hagu ya fi tsayi, kuma dama ta gajarta. Yawancin lokaci wannan zabin yayi kyau lokacin da yake ado da windows ɗin wanda ƙofar ke kusa, wanda ke haifar da loggia ko baranda.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Yana faruwa cewa wani bangare ne na gaba daya fashewar da asymmetrical. Musamman ma nasarar za su duba wannan zabin idan masana'anta na samfurori ne mai yawa, mai tsanani da ma kyalkyali. Oneaya daga cikin labulen asymmetric guda na iya rufe gaba ɗaya buɗe-baya nan da nan. Akwai irin wannan bambance-bambancen: gefen farko ya kai tsawon har tsakiyar wannan taga bude, manyan abubuwan da aka buɗe zuwa ƙasa. Wannan tayin yana cikin nasara don ƙayyadadden ƙamus, da kuma tare da haɗuwa da yawa.

Mataki na a kan batun: Lambonen Shell: Matsakaici tare da tebur, fasahar masana'antu

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Lambuna suna ba da gudummawa ga halittar asymmetry. Suna kwance na ado na ado, wanda ke cikin ɓangaren ɓangaren labulen, taga buɗe ko ƙofar. Wannan shine ɗan gajeren abu na ado, wanda ke tare da tsawonsa duka na cornice, kamar yadda a cikin hoto. Bayyanar asymmetry ana tsammanin ta hanyar launi mai bala'i na labulen.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Labulen don dafa abinci a gefe ɗaya na taga

Ba a amfani da wannan nau'in labulen a sau da yawa a cikin ciki, amma cikin nasara yana ba da ɗamarar da ta dace da bambanci. Mafi yawan lokuta, ana amfani da irin waɗannan samfuran don dafa abinci, suna ba da asali ga ɗakin duka. Abubuwan da keɓantuttuka na wannan nau'in labulen sune kamar haka:

  • Masana'anci yana impregnated tare da na musamman hanya, wanda ke ba da gudummawa ga dogon tsarkakakken kayan.
  • Sauki don amfani.
  • Kariya akan haskoki na ultravolet.
  • Tabbatar da shigarwa ta kyauta da fitarwa na iska.
  • Masana'anta dole ne ta jiki kuma a sauƙaƙe takaice hanya ɗaya. Wannan ya zama dole don kauce wa wuta da ƙarin tsarkakakken kayan.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Labule da aka kwance a gefe ɗaya na taga

Waɗannan labulen zai ba da sabon salo a ɗakin. Za su dace da kyau a cikin ciki kuma suna haifar da yanayin soyayya don ɗakin kwana. Wannan zaɓi ya dace da takamaiman salon bayani don ɗakunan nishaɗi (misali Kuna iya ganin hotuna). Yana karkatar da ra'ayi daga kame dakin.

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Tare da saurin canzawa na taga taga a gefe, zaku iya rufe labulen bango. Wannan shine daidaitaccen sarari. Marina na samfuran suna jan hankalin m da kuma layin sihiri shine mafi kyawun bayani don ɗakin kwana, wanda aka tsara a salon zamani. Bayan haka, babban nau'in dakin yana haifar da cikakkun yanayi, shine, har ma da mafi kyawun yanayi zai kalli rage idan labaran a cikin ɗakin kwana ba daidai ba ne.

Labulen Asymmetrical don zauren

Tsarin bude dakin bude taga taga yana da matukar wahala. Bayan haka, ta zama kamar ba kawai ba ne kawai ba kawai ba, har ma da baƙi. Bayar da nau'in nau'ikan iri-iri zuwa cikin ciki, jingina na tsari daga tsarin da aka doke, waɗannan nau'ikan labulen na iya canza bayyanar dakin. Da kyau aka zaba, sun cika da ciki da zama mara hankali, bayani mai dadi. ASymmetric like zai yaba da masu son kyakkyawa da alheri. Hoton yana nuna misali na ado zauren tare da labulen wannan nau'in.

Mataki na kan batun: Yadda ake yin gado da kanka daga gado mai matasai

Labulen a gefe ɗaya na taga: Zaɓuɓɓukan Hoto don Asymmetry

Kamar yadda muke gani, labulen Asymmetric, kodayake ba su mallaki halaye da yawa na gargajiya ba, har yanzu suna samun matsayinsu a ciki. Ana iya siyan su don dafa abinci, don zauren, don ɗakin ɗakin, don ɗakin kwanciya, kuma rataye a wasu ɗakunan. Suna daidaita rashin daidaituwa na ɗakin, suna ba da dakuna da bambanci.

Kara karantawa