Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Anonim

Sabon shiga cikin saƙa koyaushe suna fuskantar sabon ra'ayi da sharuɗɗan. Bayan haka, kowane abu da aka saƙa yana da tsarin nasa da sirrin kisan ta. Misali, sau da yawa a cikin bayanin ƙirar akwai wani ra'ayi na "gajere layuka" ko "hanyar m saƙa". Kuma musamman, yadda ake yin wannan layuka. A cikin wannan labarin za ku koyi yadda ake yin gajeren layuka.

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Squareled layuka ko wani m saƙa na nufin cewa ba duk madaukakan da aka yi kira a jere ba. Wato, ba ku duba 'yan leda na ƙarshe ba, juya zane da saƙa a jere. Wannan ya zama dole don bayar da samfurin takamaiman fom. Zaɓuɓɓuka don amfani da saƙa mai rauni:

  • Samuwar wuya;
  • Rajista na hem;
  • Daban-daban shares;
  • sheqa don safa;
  • Ƙananan masu kallo akan huluna;
  • kashe tsarin.
  • Scrosh lokacin da aka ɗora layin kafada;
  • Bayar da asymiry da ake so a cikin sutura.

A sakamakon haka, samfurin da aka gama zai yi kama da tsari da na halitta.

Ana amfani da hanyar da ake tambaya a kowane bangare na samfurin: lokaci guda tare da bangarorin biyu, a tsakiya ko a gefe ɗaya. Ana iya gani a hoto:

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Da karkata an nuna su ta hanyar karkace. Karkace yana da tabbaci yana motsawa, yayin da adadin madaukai a cikin kowane row yana raguwa. Domin kada ya rikita, wannan lambar da kuka rage da kuma nawa hade, sanya kanka makirci. Samfuran samfurori:

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Babban fa'idar hanyar shine cewa ana sanya saƙa bayan duk rubutattun abubuwa cikakke ne, ba tare da ramuka ba. Yawanci ana yin sa a hanyoyi biyu. Ka sane da kowannensu.

Lambar hanya 1.

A saƙa amfani da Nakid. Yi la'akari da aji na Jagora:

  1. Fara da saƙa fuska. Saƙa, kamar yadda aka saba, yayin da a allura hagu ba za su iya ɗaukar hinges waɗanda ba sa buƙatar zama kwance.
  2. Fadada zane. Yanzu ba m madaukai suna gefen dama. Bari su ci gaba da zama a kan spick, kuma ku saƙa da ba daidai ba gefe. Kafin fara jere, sanya allura da dama a ƙarƙashin zaren, sanya nakid.

Mataki na a kan taken: Visulki akan ƙofofin yi da kanka ka daga takarda tare da hotuna da bidiyo

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

  1. Ta hanyar sadawa da layi mara amfani, je zuwa gaban gaba. Sauke fuska fuska. An kiyaye Nakid daga jere da ya gabata tare da madauki na gaba, kamar madauki. Saboda haka, a wannan wuri, yiwuwar rami ya faru.

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

  1. Don bincika Caid a gefe, ya zama dole a yi nakod kawai canja wuri zuwa ga maganar da ta dace. Samun madauki na gaba a bayansa daga allura, jefa, sake sauya hannun hagu. Hakanan ana canza shi zuwa gefen hagu. Abubuwan da suka dace, suna dawo da nakid da madauki. Ka girmama su tare daga ƙasa kuma duba yadda motarka take.
  2. Maimaita aikin da ake buƙata.

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Hanya ta biyu

Amfani da madauki mai rauni.

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

  1. Duba gefen da ba daidai ba zuwa wurin da kake buƙatar kunna zane.
  2. Fadada saƙa. A gaban gefen dama na dama, ɗauki zaren kuma shigar da shi daga baya a cikin madauki na farko. Cire madauki da ɗaure zaren don haka ana samar da madauki biyu akan allurai.
  3. Ci gaba da saƙa da layi na yau da kullun.
  4. A cikin hade, an cire madauki na farko akan maganar da ta dace. Matsar da zaren a bayan allura kuma ja baya ga samuwar madauki biyu. Na gaba, saƙa tare da hinges.
  5. Tare da ciki, an rubuta madauki biyu a matsayin kursiyin da aka saba. Daga gaban gefen, madauki biyu yana saƙa da madauki na fuskoki.
  6. Maimaita ayyuka da yawa.

Dubi cikakken cikakken bayani, bidiyo mai amfani, inda kowane hanya ake la'akari:

Mun yi ado da wuya

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Yanke, watakila, shi ne ɓangaren saƙa wanda kuka kula da kai tsaye. Sabili da haka, dole ne a yi daidai, ba tare da wasu matakai ba.

Matakan za su juya idan ka rufe madaukai marasa amfani. Don haka ba sa faruwa lokacin da makogwaro yana amfani da gajeren layuka.

Yi la'akari da misali:

  1. Don koyon yadda ake yin wuyana mai kyau, ƙulla karamin zane tare da adadin nauyin 50. Zai zama samfurin. Raba zuwa sassa biyu na 25.
  2. Fara daga gefen dama. A gefen dama, ƙulla fuska 20 kettles. Na gaba, fadada zane. Yi madauki biyu kuma saƙa har zuwa ƙarshen layin.
  3. Daular Game da Game da Game da Game da Game Juya samfurin sake, ƙara ɗaure madauki biyu, gama jere.
  4. Na gaba, duba guda goma sha shida. Juya zuwa maɓallin ba daidai ba, yi madauki biyu, kammala kewayon.
  5. Maimaita ayyuka har sai akwai madaukai shida a jere fuska don juyawa.
  6. Je zuwa sashi na biyu, bayan aiwatar da madaukai 25 a hannun dama. Ninki biyu madaukai tare.
  7. A gefen hagu na layuka an kafa iri ɗaya, kawai daga gefen da ba daidai ba.

Mataki na kan batun: Kyakkyawan shunayya mai kyau

Squareled layuka na saƙa allura yayin jefa wuya tare da bidiyo

Yanzu kun san yadda za a sanyaya allurar ɗakunan. Yana da ƙwarewar saƙar saƙa, tunda kusan kowane zane yana wajibi ne don yanke hukunci, yi ɓarna ko shafa. Zaɓi hanyar da kuka fi so kuma shafa shi a aikace.

Bidiyo a kan batun

Karin Bita:

Kara karantawa