Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Anonim

Ga kowane mai goyon baya na mota, garejin shine wuri na musamman. Tabbas, a cikin wannan ɗakin, an fi so motar da aka fi so shi ne kiyaye shi daga yanayin canji mai canzawa, wani ɓangare na ƙarshen mako ana gudanarwa anan. Ko da yadda sanyi, kuma ga mutum mai tsarki ne tsarkaka Aints. Amma ban da gaskiyar cewa a cikin wannan dakin ya kamata ya zama da ya bar barin da gyara motar, mai shi dole ne ya zama mai sauƙin fahimta. Sabili da haka, a gaban ranakun sanyi na hunturu, kuna buƙatar kulawa da abin dogaro da harsasai na gareji da ƙofar musamman.

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Zabi labulen dumi

Iri

A yau, cibiyar sadarwa ta hanyar yanar gizo tana ba irin wannan ɓangaren labulen gado:

  • Roller rufe.
  • Labulen tarpaulin.
  • Cloak, wanda aka saka tare da syntheps.
  • Daga PVC.

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Domin kada ya yi kuskure a cikin zaɓi na labulen Garages a cikin hoto, tuna cewa akwai sassa da yawa da kake son sani:

  • Kowane irin labulen da kuka shirya rataye a cikin garejin ya kamata rufe ƙananan ɓangaren ƙofar. Tunda yana daga ƙasa cewa yawancin iska mai sanyi ta zo.
  • Labulobi na iya zama kintinkiri, sling, m, sanye take da tsarin ɗaukakar da ke kwance.
  • Idan an shigar da ƙofar lilo a cikin garejin, to, kintinkiri da m models na labulen ba su dace ba.
  • Abin da abu ba za a yi da labule, ku tuna cewa kowane ɗayansu zai daskare a yanayin zafi.

Mafi kyawun zaɓi shine labulen a ƙofar PVC, tarpaulin, insulated masana'anta tare da impregnation. Tabbas, labulen ba ƙofofin madadin ne, amma ana iya amfani dashi azaman ƙarin kariya daga sanyi.

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Masana sun ba da shawarar dakatar da zaɓinsu akan PVC ko Tafpaulin canvases. Yawancin lokaci ana biyan waɗannan abubuwan da ke rufi, wanda ke ƙaruwa da mafi yawan amfani da tsarin zumunta.

Idan muna magana game da tarpaulin, to, wannan kayan yana da manyan matakan sanadin juriya, yana da ƙima, karewar tsallake. Haka kuma, yawan taraba yana da girma sosai cewa yana da wuya warwarewa ko yanke shi isa. Rayuwar Gasar Taro na Takeulin aƙalla shekaru bakwai.

Mataki na kan batun: Hanyoyi don haɗa tanki mai ruwa tare da bayan gida

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Labulen labulen masana'anta

Mafi yawan kasafin kudin na rufin ƙofa shine labulen nama. Idan ka dakatar da zabar ka kan mtu, yana yiwuwa a dumi babban dakin girki. Kuma ko da yake lamarin bai samar da adan zafi a matakin baicin tarpc, duk da haka irin wannan matsalar shi ne kyakkyawan yanayin zazzabi, har ma da manyan frosti.

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Roller rufe

Insulated roller rufe, sune zaɓin goran yau da kullun, mafi dacewa. Masana'antar samar da rufe Curtal daga kayan da mabukaci masu amfani suka zabi dangane da yanayin aiki. Idan harage yana kan yankin da aka kare sosai, ƙirar filastik sun dace sosai. Matsayi mai ƙarfi na tsaro zai tabbatar da alumini ko karfe mirgine rufewa. Idan ya zama dole don dogaro da garejin, to, yakai yana zabar zane da aka yi ado da kumfa polystyrene tare da kumfa polystyrene kumfa.

Yadda za a zabi labule da aka sanya a kan Gate Gefen

Freeduresan labulen

Bayan an zaɓi kayan da ya dace, yana da mahimmanci don auna girman buɗe da zaɓi zaɓin da ya dace. An ba da shawarar masana don gyara labulen ba wai kawai tare da manyan maki ba, har ma a gefuna na bangon gado. Irin wannan abin da aka fi so zai dogara da ɗakin daga kwararar iska.

Don haka, kewayon labulen da ke tattare da makircin da ke tattare da shigefar Gate an gabatar dashi ta hanyar da yawa. Masu mallakar motoci suna da damar zaɓar da yawa, nau'in abu, tsarin sauri da kauri daga rufin labulen. Bayan an fi son wasu nau'ikan labulen, kuna buƙatar ɗaukar yanayin yanayin, fasali na aiki da farashin kayan da ke ƙunshe da sayen da kuma shigarwa na labulen da aka ajiye.

Kara karantawa