Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Anonim

Jin lafiyar tsaro yana haifar da ƙofofin m karfe, kuma dole ne su cika waɗannan buƙatun:

Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Zane na na'urar ƙofar ƙarfe da rufi.

  • dogaro da kayan ado;
  • dacewa da amfani;
  • Tsaron wuta;
  • babbar rufin sauti;
  • Doguwar rayuwar sabis.

Kuna iya shigar da ƙofa ta Rashanci ko kuma shigo da ƙofar.

Shigarwa na kofa na gida

A Rasha, masana'antun su suna cikin kwararru tare da kwarewa sosai a aikin a wannan masana'antu. A kan kayan aikin fasaha na zamani, akwatin bayanan bayanin martaba guda ɗaya wanda ke hana nakasassu na ƙofar yayin aiki. An haɗa shi da zane dole ne ku tafi da mayar da hankali da kuma vebbands. The Platt-ya zama dole don rufe gibba bayan shigar da akwatin ƙofa, kuma zangon rufe rata tsakanin kofa mai da akwatin.

Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Makirci na akwatin ƙofar ƙarfe.

Zai yuwu a samar da kwastomomi na ƙofofin karfe ba kawai daidaitattun girma ba, har ma don yin oda, da yawa, kayan kauri don zafi da rufin zafi, kayan aiki na waje. Aiwatar da aiki a cikin kisan da oda don ƙirƙirar ƙofar da ba daidaitaccen ƙura ba ta samar da abokin ciniki da mafi tsada. Girman su an ayyana shi, a matsayin mai mulkin, dabi'u biyu:

  • Girman zane;
  • Girman buɗewa.

Tubalan tubalan kofofin karfe don wuraren zama da ba mazaunin gidaje ba su tantance duk mahimman ƙafar ƙarfe waɗanda dole ne a lura da su a yankin da aka yiwa Tarayyar Rasha.

Dole ne a weldle zanen karfe a cikin samarwa tare da juna tare da m cams, ba tare da fasa da kwayoyi ba.

Girman ƙofar ƙofar

Fam ɗin da aka yi da bayanin martaba mai sassauza dole ya zama mai kauri na akalla 1.5 mm. Iyakar ƙarfe da ƙarancin kauri zai iya haifar da nakasar gunanda. Sannan gyara ko maye gurbin zane za'a buƙaci. Idan ana amfani da bayanin martaba na rectangular a cikin kere, to, sai a girmanta shi dole ne ya zama 40x50 mm.

Mataki na kan batun: Gaskiya da gaskiya game da keɓaɓɓen labulen don yin oda daga maigidan

A cikin Gidan Hebaden Kwastam na zamani, an bayyana girman ƙofar ƙofar a Darakta Janar na ci gaba kuma ya kamata:

  • Nisa - 740-760 mm;
  • Tsawo - 1950-1980 mm.

Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Ganawa na saman karfe mai zane a ƙarƙashin murfin ɗakin kwana tare da bango.

A cikin gidaje da aka gina daga tubalin, ana yarda dasu:

  • nisa - 880-929 mm;
  • Tsawo - 2050-2100 mm.

Tsarin jerin gidaje da aka gina a ƙarshen ƙarni na ƙarshe, suna da buɗe ido:

  • Nisa - 830 - 960 mm;
  • Height - 2040 - 2600 mm.

Matsayi na gine-gine da ƙa'idodi suna da kullun a cikin ginin gida na zamani. Kowane kamfani yana ƙoƙarin wuce gasa a cikin samar da wadatar da irin waɗannan ƙananan nau'ikan azaman karuwa a cikin masu girma. Zaka iya, ba shakka, saya da daidaitaccen, samar da ingantaccen shigarwa ta kyawawan kayan.

Girman da ba a buƙatar daidaitawa ba. Cire cikakken cikakken bayani game da tsohuwar ƙofar da tsaftace buɗewa daga datti da kuma filastik. Wajibi ne a duba madaidaicin bangon bango tare da bututun buɗewa tare da tsinkaye da auna nesa tsakanin bangon, bene da babba na buɗewa.

Dole ne ƙofofin ƙarfe dole ne su sami tsayayyen siffar geometric: tsayi, nisa da diamita. Haɗuwa karkacewa 3 mm. Dole ne ƙirar tana da ingantaccen shafi na waje. Idan kayan ado na waje ko na ciki bai dace da kwangilar tallace-tallace da aka ayyana a cikin kwangila ba, to abokin ciniki na iya buƙatar sauya samfurin.

Ruwan kwalban karfe

Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Kayan aiki don ƙwanƙolin ƙofofin ƙarfe.

Canvas na iya zama m, kuma wataƙila a buƙatun abokin ciniki, ya cika da insulating abu wanda ke rage asarar zafi.

Wannan yana amfani da:

  • ma'adinan ulu;
  • polyurethane kumfa;
  • Polyfoam, da sauransu.

Irin wannan rufin mai taushi, kamar ulu na ma'adinai, ya kamata a ware daga saman ƙarfe tare da Layer na ruwa.

Wannan Layer ya zama dole ga rufin da aka kafa a lokacin zazzabi saukad. Minvata cike da tururi mai laushi na iya amfani da mummunar lalacewa na ƙarfe, koda kuwa yana da shafi anti-lalata.

Mataki na a kan batun: Yadda za a sabunta grout a kan tayal a gidan wanka?

An saka wuya wuya a cikin zane a hankali, ba tare da gibba ba.

Zaka iya amfani da rufin zagaye, amma idan ba a shigar da rigunan ciki ba. In ba haka ba, za a katange su.

Ba a buƙatar dumama na waje na ƙofofin ƙarfe ba.

Kogofar rufe kumfa ko ta hanyar damisa ramuka suna barci da rufin bulk.

Duk kayan da aka yi amfani da su don rufin zafi dole ne ya cika bukatun aminci na Sijity. Bugu da kari, an sanya hatimin roba a kusa da kewaye da akwatin, kuma ƙofar ƙofar shine ƙara yawan adjniyanci. Tare da taimakon da aka shigar da Eccentric, yawan daidaitawa na daidaiton kofa zuwa akwatin an daidaita.

Kammala ƙofofin karfe

Input M Karfe: Girman ƙofar kofar

Tsallaka makircin dutsen da dutse.

A waje da kuma ciki ado na karfe kofofin na iya zama daban. Masu tsara masana'antun suna ba da zaɓuɓɓukan gama-gari da yawa, wanda ke halin ingancin:

  • vinylister na Rashanci da shigo da samarwa;
  • Ainihin Fata;
  • an sanya bangarorin itace;
  • foda kermal lokaci;
  • MDF bangon da aka rufe tare da fim ɗin PVC ko mai zane ko fentin a kowane launi, kauri daga 8 ko 16 mm, tare da kowane tsarin milli na musamman (har ma da takunkumi na abokin ciniki);
  • tashin hankali (tare da datsa itace mai mahimmanci;
  • Shigarwa mai yiwuwa na motoci biyu masu gra biyu;
  • Zai yuwu yin amfani da abubuwa masu ƙonawa, suna jujjuyawar gilashin da aka zana, ta atomatik, da zaren aiki, shafuka iri daban-daban na tsufa.

Ganuwar ado da aka yi amfani da ita a cikin kere dole ne a yi shi da kayan ingancin kaya kuma suna da ƙarfi tare da tushe. Ya fuskanci sassan da aka yi da itace ya kamata a rufe baki ɗaya tare da varnish ko wasu kayan kariya kuma suna da karamin yanki na lamba tare da ƙarfe.

Kofa hinges da kulle

Lokacin shigar da hinges akan ƙofofin karfe, an sanya filayen anti-cirewa. Welding ko mirgine su an gyara su a cikin ƙofar ƙofar ko ƙofar akwati.

An sanya su daga 2 zuwa 5. An shigar da su, da ƙarin ramuka suna buƙatar rawar jiki. Kuma wannan yana haifar da raguwa a halaye na aiki.

Mataki na a kan taken: ado mai dacewa na gangara tare da F PLECK PVC

Don tabbatar da aminci sosai, masana'antun suna bada shawarar saita nau'ikan makullai 2 daban-daban: Dalilin da Silininders.

Makullin makircin suna da tsarin kariya ba kawai daga bude kofa ba, har ma daga hakowarsa.

Ana nuna alamun silinda ta sauƙin aiki, a cikin matsanancin yanayi yana yiwuwa a maye gurbin gaba ɗaya, amma kawai sassan sa - silinda. A ciki, faranti suna cikin haɗin gwiwa wanda zai iya yiwuwa a buɗe ƙofar kawai don wannan maɓallin makullin kawai.

Kara karantawa