Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Anonim

Kamar saƙa allura, crochet ya shahara sosai. Yawancin allura suna fara hanyarsu don saƙa daga ƙugiya. Kuma ba abin mamaki ba, saboda lokacin da yake saƙa crochet, ba za ku iya jin tsoron rasa madauki ba. Raghan Crochet za a iya saƙa a cikin hanyoyi biyu: Daga sama da ƙasa. Dokokin Crochet daga wuya yana da fa'ida da rashin amfanin sa. Yadda za a saƙa rami na gaba daga sama, zaku koya a ƙarshe.

Amfanin da ya hada da:

  1. Abin da aka ɗaure ta wannan hanyar ba ta da seams, wanda yake da dacewa ga yara. Bugu da kari, yana ceton lokaci, saboda irin wannan abu baya buƙatar ɗaukar taro.
  2. Ikon daidaita tsawon samfurin. Ya dace sosai idan yaron ya tafi da sauri ko kuma ba zato ba tsammani ka yanke shawarar canza rigar da ke cikin rigar. Don yin wannan, kuna buƙatar soke kawai 1 jere kuma ƙulla tsawon da ake buƙata.

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Mai zuwa ya shafi rashin amfanin ga rashin daidaituwa:

  1. Yawan adadin samfuran da wannan dabarar saƙa ta yi. A cikin mujallolin, ƙirar da ke da alaƙa da wuya a sami wuya. Ainihin akwai samfura, cikakkun bayanai game da wanda keɓewa wanda ke bambanta kuma yana buƙatar taru.
  2. Bai dace da kowane nau'in siffar. Ba'a ba da shawarar sanya abubuwa tare da kunkuntar mutane tare da kunkuntar, ƙananan kafadu, tunda irin waɗannan samfuran sun mayar da hankali a kansu.
  3. Wajibi ne a yi haƙuri sosai zaɓi zaɓi don saƙa, saboda ba duk tsarin alamu sun dace da irin wannan saƙa ba.

An iya samun Crochet daga sama ana iya haɗe ko murabba'i ko murabba'i mai ƙarfi. Koyaya, duk da sauki sauki, akwai matsaloli anan. Yi la'akari da hanyoyin biyu.

Skying ya tsara murabba'i

Don fara saƙa, ɗauki sarkar madaukai. Ana duba tsawon lokacin da ake buƙata ta hanyar dacewa da kansu.

Idan kuna shirin ƙulla riguna ba tare da fastener ba, kuna buƙatar amfani da sarkar Air a kai. Dole ne ya shiga cikin da'irar madaukai.

Bayan an rufe madaukai a cikin da'irar, jere na farko zuwa ginshiƙai tare da abin da aka makala ga kowane madauki madauki. Munyi la'akari da yawan ginshiƙai. A ce kun zura kwallaye 92 a wuya, bi da bi, ginshiƙai 92. Bayan haka, ya zama dole don rarraba madaukai kamar haka: 4 madaukai akan samuwar layin jirgin sama, 92-4 = 88 madaukai ya kasance. An raba su zuwa kashi uku 88: 3 = 29 29 suna 29 kettles. Muna samun 29 a gabana, 29 a baya, akwai madaukai 30 akan hannayen riga, 15 ga kowane. Tare da ci gaba da saƙa, muna yin karuwa a cikin layin hudu na rikice-rikice da rikice-rikice da yawa tare da Nakuud daga ɗaya.

Mataki na a kan Topic: Snowdrops yi kanka da kanka daga ji: aji na ainihi tare da hotuna da bidiyo

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

A cikin taron cewa a runguma da aka shirya, da rabo na faruwa kamar wancan zuwa wannan hanya kamar yadda ba tare da wani fastener: 92-4 = 88, 88: 3 = 29. Bambanci shine a da a da ko baya ya kasu kashi biyu: 29: 2 = 14 saura 1. An ƙara wannan ragowar a gefe guda, wanda ba a gaban wannan gefe ba (ko dai kafin ko baya).

Kar a manta cewa wuyan baya ya fi canjawa wuri. Sabili da haka, a farkon layuka da yawa kni knit layuka.

Don misali na gani da zaka iya ganin shirye-shirye da yawa:

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Akwai wasu 'yan makirci da aka samu wanda Raglan Crochet zai iya yin tarayya da ko da mai farawa. A ƙasa shine zane na yadudduka na dogo, sakamakon wanda zaku iya ɗaure samfurin cikakken samfurin.

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

Hanya mafi sauki don saƙa da tsattsauran ra'ayi - murabba'i mai dari.

Skying Rod Crochet a cikin da'irar

Har yanzu kuna iya haɗa Raglan Turanci. Da ke ƙasa shine makircin jeri na crochet. Ga yara zai zama da sauƙin haɗa ainihin rigar ko ado, sutura, bi ta.

Ranghan Crochet daga sama: Tasurin da aka tsara don yara, koya saƙa da kyakkyawan ƙaho daga wuya

A wannan hanyar, saiti mai ban sha'awa an yi shi bisa ga makircin a hankali a cikin da'irar. Don fara da saƙa, kuna kuma buga hanyar madaukai na iska, gwada kan kanku ko mutumin da ya sa samfurin. Muna kallon nawa ake buƙatar madauki don buga kiran cikin zane. A ce kun zura kwallaye 146 kettles da wannan adadi ta ma'aunai sun isa ga wuya, 25 ana buƙatar su ga raha da aka zaɓa.

Don sanin adadin rapforts a cikin samfurin, jimlar madaukai raba akan yawan madaukai a cikin 1 Raport (146: 25 = 5 saura 21).

Kamar yadda kake gani Yawan madauki ba a rarraba ba tare da ma'auni a kan adadin madaukai a cikin raport , Babu isasshen abubuwa 4 zuwa duka fa'ida, saboda haka mun gama madaukai 4 da samun 150. Mun rufe su a cikin zobe sannan kuma ya rufe su a cikin zobe. Shi ke nan. Idan kun tantance shi a kayan yau da kullun, sandunan crochet daga wuya ba wuya. Yin amfani da ka'idodi na asali, kowane maigidan na farawa yana iya jimre wa wannan.

Da fatan za a lura cewa yana da kyawawa don zaɓar tsarin buɗe ido don saƙa da sandunan sanda. Lokacin zabar wani tsari mai yawa, samfurin zai rasa kayan roba na roba.

Bidiyo a kan batun

Mataki na kan batun: Jakar tafiya ta yi da kanka

Kara karantawa