Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Anonim

Shigar da windows ko glazing na baranda da loggia hakika biyun ya raka shi ta hanyar saita waka. Wannan bangare tare da glazing za a iya shigar biyu a cikin babba da ƙananan ɓangaren ƙirar firam. Sau da yawa, shigarwa oarancin tide a cikin ɓangaren ɓangaren an yi watsi da shi, tunda tare da ayyukan da ba daidai ba, ruwan sama har yanzu faɗi tsakanin Frames. Maraba da matsalar mummunar hatimin. Ana amfani da ƙananan shigarwa koyaushe nan da nan ƙarƙashin firam. Bugu da kari, tide yana yin aiki mai kariya, yana ba da tsarin taga har zuwa cikar da kuma bayyanar. Yin madaidaitan shigarwar da ya dace da digiri na baranda da loggia.

Zabi Mashahuri

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Nau'in Sings

Domin rayuwar baturi da za a yi tsawo kuma dogaro da ƙirar firam ɗin daga danshi cikakke, amma ya kamata ba kawai mai saukin kamuwa da ragewa. Irin waɗannan kayan sun haɗa da nau'ikan masu zuwa:

  • zinc mai rufi karfe;
  • galvanized karfe shafi daga polyester;
  • Alumum;
  • Filastik.

Ga duk lokacin, ya kamata a danganta mai daidaitawa ya kamata a dangana ga ingantattun abubuwan wakoki, wanda zai kare shi daga bayyanar lalata, da ikon yin tsayayya da halaka, da kuma kyakkyawan ra'ayi.

Cink karfe

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Lines na wannan nau'in ana yin su daga karfe, waɗanda suke da isasshen juriya ga nakasa. Mafi kyawun kauri ana ɗauka shine 0.55 mm. Don kare a cikin lalata, spraying daga zinc. Idan tsarin taga an yi shi da filastik na karfe ko aluminum, to, tsayi mafi kyau na fonma shine kusan 20 mm, da kuma Chamfer Chamfer 100 mm. Amma a wannan batun lokacin da aka sanya zane a bango mai ɗaukar hoto ko tare da kyakkyawan rufi na rufi, to ya kamata a ɗauki linzamin.

Menene amfanin galvanized karfe? Suna isasshen tsayayya ga hazo na acid. Kowa ya san cewa ba sabon abu bane, musamman a cikin birane. Yana cikin waɗannan wurare da waɗanda ke lalata ƙarfe na ƙarfe ya fara haɓaka cikin sauri. Saboda haka, lokacin siye, ya zama dole don tambayar kauri daga cikin shafi. Kyakkyawan mai nuna alama shine yawan zinc na 275 g da 1 m. Irin wannan tuffa yana da ikon sauraron 'yan shekaru uku fiye da daga 18 m 2.

Yana da mahimmanci a hankali tabbatar da cewa pops wannan nau'in ba a lalata shi ta hanyar ƙugu ba ko kwakwalwan kwamfuta.

Polyester shafi

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Don bunkasa m Layer na galvanized karfe tattake, musamman polymer coatings ake amfani da, misali, polyester ko cakuda acrylic, polychlorvinyl da pastizol. Amfani da su ya karfafa sosai da kwanciyar hankali na ƙira zuwa sakamakon lalata da kuma, wanda yake da mahimmanci, lalacewa, lalacewar injina. Hakanan ana kimanta su don ikon yin tsayayya da kayan zafin jiki, saboda haka ana bada shawarar amfani dasu a yankuna tare da yanayin yanayi mai wahala. Ya kamata a lura da cewa mai kyau ingancin ne daidai a hade tare da mun gwada low price. Rayuwar sabis tana zuwa har zuwa shekaru 30.

Mataki na kan batun: DIY gyara Laminate

Goron ruwa

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Wannan samfurin ana sanya daga aluminum zanen gado, da kauri da abin da yake 1 mm. Da nisa dabam daga 9 zuwa 36 cm. Aluminum ne dole bi da tare da polymers. Wannan yana sa ya yiwu a ba da samfurin a kewayon tabarau da kuma gano babban abu da kayan zamani. Bayan sarrafawa, ƙirar tana da alaƙa da sau biyu Layer na varnish, sa'an nan kuma ƙone ta da isasshen yanayin zafi.

Wannan aiki na samar da tsari:

  • Inganta kariya yayin aiki;
  • juriya ga lalacewar injina, kusan ba zai yiwu a karce ba;
  • juriya ga tasirin sunadarai da hazo;
  • Resistance zuwa burnout a rana.

Shi ne iya kula da halaye a zazzabi jere daga - 400C zuwa + 800C. Su ne sauki kula da iya ado da facade na wani gini.

Idan tsawon ruwa na aluminium ruwa na taga tsarin ya kai 1 m 30 cm kuma ƙari, to an ba da shawarar ƙarfafa shi tare da takaddun na musamman.

Filastik

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Hakanan kayan aikin filastik ma sun yi kyau sosai ta aikin kare tsarin tsarin taga daga hasken ruwa. Amma idan aka kwatanta da kayayyakin daga sauran kayan da yawan flaws:

  • A yi na sakandare raw kayan, sosai da sauri rawaya.
  • A babban yanayin zafi, musamman a ƙarƙashin rinjayar hasken rana kai tsaye, suna da wari mara dadi;
  • Ba resistant zuwa inji tasirin, sosai m, kuma saboda haka suna da wani kadan sabis rayuwa.

Top da kasa

Waterproofs suna bambanta da zuma ba kawai ta kaya, amma kuma a wuri na ta shigarwa:
  1. The fi a kan loggia da baranda aka shigar a yankin na zoba farantin. A babba high quality-komowar ruwa a kan loggia da baranda ya yi aikin kariya na taga tsarin daga fall na ruwa a lokacin ruwan sama ko snowfall.
  2. Ƙananan kayayyakin an saka domin kare taga frame tare da baranda shinge.

Shigarwa na waka

Don tabbatar da ingantaccen shigarwa a kan baranda, ya zama dole don shirya farfajiya da kayan aikin da suka wajaba. Hakanan bai kamata ya koma ga tsari da kansa ba. Wajibi ne a saka idanu da farko da farko cewa babu wani cikas ga gibba don samun danshi a cikin ɗakin. Muna samar da cikakken bayani game da aiwatar da aikin shigarwa. Kara karantawa game da Montage Balony Sweeps gani a cikin wannan bidiyon:

Mataki na kan batun: Gina hannunka: Shawa ba tare da pallet ba

Mataki na mataki-mataki

Lokacin aiwatar da shigow na waka a cikin ƙananan da babba sassa na zane na baranda, ana aiwatar da matakan guda iri ɗaya iri ɗaya.

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

Tsarin Balcony tare da molds

Don sauƙaƙe fasaha na gini da tabbacin inganci, muna ba da duk abin da kisan kai:

  • Asalinta ya auna tsawon firam. A game da shigarwa na ruwa a kan baranda ko loggia, waɗannan sigogi sun bambanta sosai da juna;
  • Idan tsawon bai dace da daidaitaccen girman samfurin ba, buga karin santimita ta amfani da grinder. Zaka iya, akasin haka, don buga tsawon samfuran ƙananan samfuran da yawa;
  • Babban tide a kan loggia da baranda za a ɗaure ga tayal da ke mamaye babba. Gyara shi da mukamai na 0.4-0 7-0.5 m. Don gyarawa ya fi kyau a yi amfani da sikirin da ke da kariya ta musamman;
  • Rufe ƙananan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙirar baranda don glazing. Da farko, tare da rawar soja, muna yin ramuka a nesa daga juna game da 0.5-0.6 m;
  • Ana amfani da mafi daraja don ƙaramin samfurin ana amfani dashi daidai da kayan daga abin da aka kera shi, bi da bi: sukurori don itace, ƙwayoyin ƙarfe;
  • An rufe saman haɗin gwiwa da fening na loggia ko baranda tare da seallan, sannan a sanya su hana ruwa da gyara tare da zane-zane.

A baya can saman shigarwa, ana amfani da silicone silicone don hana kariyar danshi zuwa cikin sakamakon. Don waɗannan dalilai, ana amfani da kumfa ko tef ɗin PVC sau da yawa ana amfani dashi. A zabi na karancin nama da kuma montage, duba wannan bidiyon:

Idan ruwan ya yiwa baranda daga baranda da yawa, to dole ne a sanya wannan tsari da aka ayyana abubuwan da aka ayyana ga juna. Kuma wurarensu na layinsu ya kamata a yi amfani da su ta amfani da Sealant da sauri tare da kusancin kai.

Wasu fasalulluka

Shigarwa na dumps akan loggia da baranda

M weings

Wadannan shawarwari masu zuwa zasu iya hana duk matsaloli da abubuwan mamaki:

  1. A lokacin da aka kafa, dole ne a ɗora farashin farashin ruwa tare da karkatar da digiri na goma zuwa ga kwance a kwance na baranda ko loggia fencing.
  2. Game da amfani da kumfa, yana biye da wani lokaci don tabbatar da matsayin samfurin.
  3. Ba'a ba da shawarar yin amfani da ƙusa don ɗaukar ruwa mai ruwa ba, koda kuwa zane-zanen taga an yi shi da itace.

Mataki na a kan taken: Shigar da ƙofar zuwa gidan wanka tare da hannuwanku

Bai kamata a watsar da shi daga shigarwa na waka ba kuma sa fatan hakan zai zo. A bayyane kafa kafa mai hana ruwa zai dogara da baranda ko loggia tsawon shekaru daga damp.

Kara karantawa