Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Anonim

Yorkshire Terrier shine girman kare ne na gida, wanda aka rarrabe shi da kyan gani da kyau ulu. Amma duk da cewa wadannan karnukan ne masu mallakar irin wadannan kyawawan wuraren tsaka-tsakin, baya ceton su daga sanyi zuwa matsanancinmu na hams. Babban dalilin da babban dalilin karnukan wadannan irin suna tunanin sutura don abubuwan da suka fi so. Ana iya sayo tufafi na dabbobi a cikin shagunan dabbobi waɗanda mu duniyarmu ta yau. Koyaya, mutane da yawa kuma suna jingina da sa ido. Kowane mutum na da dalilan nasu: wani ya ceci mai yawa kudi, wani ya nuna soyayya da kulawa ta wannan hanyar, kuma wani yana jin daɗin wannan azuzuwan. Amma tufafin don aboki mai kafa huɗu ba za a iya dinka ba, amma ɗaure. Albarka da aka saƙa don York aikata kanka da alamu - aikin ba mafi sauki ba, amma mai yiwuwa idan ana so.

Don haka, kafin fara suturar saƙa don kare, zai zama mai kyau a san kanku da yadda za a iya yi. Da farko, ana iya yin kowane samfurin da saƙa da kuma crochet. Menene bambanci?

Mun fara da ƙugiya

Domin crochet, akwai dabaru da yawa. Bari mu zauna a kan biyu daga cikinsu:

  • Moroccan dabarar;

Amfani da wannan dabarar tana ba da irin wannan fa'idodi kamar yadda yawan suturar da suka shafi kuma adana siffofin na dogon lokaci. Yawancin lokaci wannan dabarar sa silevex, poppons da capes waɗanda aka samo sosai.

  • Saƙa na saƙa.

A cikin wannan dabara, tsarin an tattara shi a cikin cikakken girman kuma sannan abubuwan da aka sanya su na abubuwan da aka makala an ɗaure su. A sakamakon haka, ana haɗa dukkan abubuwa masu alaƙa da zaren ko ƙugiya. Forwarwar saƙa ta hanyar saƙa za ta ɗauki ɗan lokaci kaɗan, amma zai ci wancan. Tufafin da wannan dabara ta sanya ta asali ce ta musamman.

Mataki na kan batun: Sprussics Crocuses daga Foamiran. Class

Amma abin da za a yi da gaskiyar cewa tufafin kare ba mai ɗumi ba? Hakanan za'a iya magance wannan matsalar, tare da Zaɓuɓɓuka da yawa don fita daga wannan halin:

  • Kuna iya amfani da rufin da aka yi daga ciki. Yana da mahimmanci a lura cewa wannan zaɓi zai sa ya zama da wuya a wanke tsarin wanka. Koyaya, idan abin da kuka fi so yana da sauran sutura, ba zai zama matsala ba;
  • Zaɓin na biyu shine don yin ado samfurori tare da kayan ado wanda za'a iya amfani dashi akan abin da aka gama ko murmurewa - zai taimaka da dumi.

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Muna ƙoƙari tare da allura

Idan kun taɓa kiyaye allurar ɗiyan a hannu, sannan ku ɗaure wani abu zuwa Yorkshire don tsoratar da ku ba zai zama da wahala ba. Hurtocin da kakakin bai kiyaye sifar ba, amma ba shakka za a yi dumi kuma zai adana kare daga frosts. Ka'idojin ya cancanci ya cancanci dangane da kwarewar mallakar allurar da ke saƙa.

Mafi kyawun zaɓi don masu farawa zai zama sanannun ɗakunan saƙa a cikin hanyar alwatika, wanda yake cikakke ga York. A saboda wannan, kawai misalin baya za a buƙaci, kuma Knit ya cancanci farawa daga wutsiya, a kuma ƙara madauki.

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Ba tare da la'akari da yadda samfurin yake da alaƙa, zaɓi na yarn ba ya canzawa. Yana da muhimmanci sosai cewa yarn daga kayan halitta ne. In ba haka ba, zai iya haifar da rashin jin daɗi daga dabbobinku.

Hakanan ya zama sananne don yin ado da tufafin don kare tare da abubuwan kwalliya masu ɗorewa daban-daban, waɗanda za a iya danganta su ga:

  • Na halitta ko wucin gadi;
  • kowane irin sequins ko beads;
  • beads;
  • Kayan fata ko fata et al.

Kafin fara aiki, dole ne ka cire ma'aunaanni daga kare, saƙa ido zai yanke shawara sosai. Matakan sun fi kyau harba tare da kare a yanayin tsayin daka, amma girman nono shine mafi kyawun auna lokacin da dabbobi yake zaune. Amma yana da mahimmanci a lura cewa tsarin waƙoƙi zai bambanta da grids don sauran ƙananan karnuka. Wannan ya faru ne saboda gaskiyar cewa ulu na yorkshire na kiwo yana da fasalin don yin zane a ƙarƙashin murfin rufe. Saboda haka, ya kamata a ɗauki izinin a waɗancan wuraren da za a iya ƙirƙira rikici.

Mataki na ashirin da akan taken: Aikace-aikace daga takarda a kan Topic kaka: yadda ake yin tare da aji 1-4 aji

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Mun kawo hankalinku wani aji maigidan, a kan misalin wane Kuna iya ɗaure hat na Yorkshire:

  • Da farko, ya zama dole a cire fuskar da kai kuma ka yanke shawarar yawan madaukai da ake buƙata don samfurin. A saboda wannan, misalin ɓangaren an zana kuma yana ƙididdige Nawa a cikin madaukai 1. Dangane da waɗannan lissafin, fara saƙa;
  • Bayan haka, mun haɗa layuka 8, yana canza fuska da marasa nauyi;
  • Sannan kuna buƙatar raba yawan madaukai zuwa 3 guda ɗaya don rufe layuka a bangarorin farko da na uku kuma ci gaba da saƙa kawai. Tsakanin tsakiyar fuska kawai;
  • Da zaran wannan sashi na tsakiya ya kai Boogan, fara saƙa, da suka kama madaukai tare da kowane ɓangarorin;
  • Don haka, ci gaba da saƙa har ƙarshen.

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Wasu 'yan sa'o'i biyu na aiki, da hat don dabbobinku a shirye!

Suttukan saƙa don York aikata kanka da alamu: Class aji tare da bidiyo

Bidiyo a kan batun

A ƙasa alaye ne wanda zai taimake ku da zabi na sutura, wanda ya dace da your york:

Kara karantawa