Ta yaya kwanciyar hankali da sauri Canja wurin plasterboard?

Anonim

A lokacin da aiwatar da gyara da aikin gini, ana amfani da shi sau da yawa, kayan da za a iya kiran duniya. Ana amfani dashi don gina bangare, lokacin da aka raba ganuwar da cayes, idan ya cancanta, ƙirƙirar sabon abu mai ban sha'awa, mai ban sha'awa, mai kyau tiers. Amma zanen gado na GLC suna da nauyi, su shi kadai kuma ingantaccen shigarwa yana rikitarwa. Abin da ya sa aka ba da shawarar amfani da lifts na musamman don bushewa ko ɗaukar hoto, wanda ya sa ya fi sauƙi a yi aiki, yana sa su sauri.

Ta yaya kwanciyar hankali da sauri Canja wurin plasterboard?

Zane na na'urar na filasta.

Irin waɗannan kayan aikin zaɓi don faranti suna yin waɗannan ayyukan:

  1. Dawo zuwa ga tsayin da ya dace da kuma gyara a cikin matsayin da ake buƙata na zanen gado na plastebor. Lifts shine mafi yawan buƙatu, haɓaka faranti a cikin matsayi a kwance zuwa tsinkayen da ake buƙata lokacin da shigar da aka dakatar da shized.
  2. Cigaba da bushewa zuwa wurin aiki ta amfani da kyawawan abubuwa masu sauki.
  3. Riƙe gefen kyauta lokacin da aka sanya, motsi na sauri na takardar kuma yashe.

Na'urorin don ɗaukar nauyi

Don ɗaukar zanen gado na bushe a yau, ana amfani da na'urori da yawa. Dukkansu sun bambanta a cikin zanen su, masu girma dabam, alƙawura. Amma suna da United ta daya - da yiwuwar hanzarta aiki, tabbatar da sufuri da kuma ɗaga filasikun filayen a matsayin da ake buƙata.

Ta yaya kwanciyar hankali da sauri Canja wurin plasterboard?

Zane na na'urar da aka ɗaga don filasik.

Yau amfani da irin waɗannan na'urori don jigilar faranti kamar:

  • Pens-dauke da yawa zanen gado;
  • Bango na ɗaga tare da kulle-kulle;
  • dagawa don ayyukan rufi;
  • Na'urorin duniya don dagawa da sufuri;
  • Tables da kekuna waɗanda ke ba da damar motsawa da ɗaga faranti zuwa tsayin da ake buƙata;
  • Kayan aiki da aka yi niyya da sufuri da kuma yin wasu ayyukan fasaha na nau'in yankan, hardening da sauran abubuwa.

Wasu nau'ikan kayan aiki ba kawai lifts ba ne, amma kuma tsarin tsari na musamman wanda zai ba ku damar saukar da kayan. Ana amfani da irin waɗannan na'urori lokacin shigar da matakai-da hadaddun da aka dakatar, suna ba ku damar gyara matsayin farantin jiki, suna ba ku damar bushe da bayanan kai ko kuma a lokacin da ya zama dole don bushe da kayan haɗin gwiwar musamman.

Mataki na a kan batun: Inganta na katako na katako - yadda ake ƙarfafa rufi da damuna na bene na biyu

Lokacin aiki tare da irin waɗannan nau'ikan kayan aiki, ya zama dole a bi ka'idodin aminci, da kuma don kowane kayan aikin gini yana da nauyi, tare da faɗuwa, tare da faɗuwa, tare da faɗuwa, tare da faɗuwa, za su iya jin rauni sosai. Saboda haka, lokacin da ake loda, nauyin zanen gado ya kamata a ƙididdige shi daidai, kada ku ninka fiye da yadda dokokin aiki. Kuma in ba haka ba komai abu ne mai sauki da dacewa.

Da na-ɗauka

Ta yaya kwanciyar hankali da sauri Canja wurin plasterboard?

Ana iya canja wurin hannu don jigilar GLC kawai zuwa zanen 1-2.

Mafi sau da yawa don jigilar zanen gado na plasterboard, ana amfani da ɗaukar hoto na musamman-mai ɗaukar hoto, wanda zai iya ɗaukar nau'ikan nau'ikan siffofin. A wani lokaci zaku iya canja wurin ba fiye da ɗaya ko biyu zanen gado, amma sau da yawa wannan ya isa ya samar da saurin shigarwa. Amfani da irin waɗannan hanyoyin yana yiwuwa ne kawai, wato, ana amfani da saiti na biyu biyu. Kama ga filasanta takardar ana za'ayi a cikin wani yanayi mai dacewa, yayin da mutum ɗaya hannun kyauta ya kamata ya riƙe takardar a daidai madaidaicin matsayi.

Akwai zaɓuɓɓuka don irin waɗannan abubuwan da aka yi wa za su yi don amfani da su kadaici, amma a nan za ku iya jigilar shi kawai.

Wannan mai amfani ya shafi ne kawai tare da ƙananan kundin gyara da aikin gini, tunda aka rage lokacin da keɓaɓɓen lokacin da aka rage. Saboda haka, ana bada shawara don amfani da hannu yayin gyara gidan mai zaman kansa, amma ga manyan shafuka na musamman, tebur da kuma tallafawa cewa ba kawai ba da damar jigilar ɗimbin abubuwa lokaci ɗaya ba, har ma da Yi tare da wasu ayyukan fasaha da ake bukata lokacin shirya bushewar bushewar ta hanyar hawa.

Uku-wheeled trolleys da tallafi

Ta yaya kwanciyar hankali da sauri Canja wurin plasterboard?

Misali na amfani da matattarar ruwa da tallafi.

Lokacin shigar da manyan kundin da filasik, ana bada shawara don amfani da na'urori wanda zai baka damar motsawa da zanen gado tare da nauyi mai yawa. Wannan yawanci yana da matukar girman kayan aiki tare da ɗaukar nauyin kilogiram 400. Ku bauta wa irin wannan ɗumbin don jigilar zanen gado zuwa yankin aikin ana amfani da shi yayin gina ko gyara aiki a cikin babban sikelin. Duk zanen gado na glk ana ajiye su a gefen, suna da karamin gangara. Waɗannan yawanci katako ne-uku waɗanda suka dace don motsawa kusa da yankin.

Mataki na a kan batun: Yadda ake yin kan gado don gado yi da kanka

Ana amfani da teburin trolley na musamman, wanda za'a iya sanya shi zuwa goma sha biyu manyan zanen gado na plasteboard a lokaci guda. Ana amfani da su don sufuri da sauran ayyukan fasaha masu alaƙa da shirye-shiryen zanen gado don shigarwa. A kansu, ana iya yanke faranti, sanya ramuka a cikinsu tare da girman da ake buƙata da tsari.

Hanya yana tallafawa don busassun busassun sune mai kwana da kuma wani katako na katako, wanda ke ba da daidaitawa na tsayin daka. Tare da taimakon irin wannan na'ura, yana yiwuwa a riƙe zanen gado a cikin matsayi a tsaye, wanda ya zama dole lokacin sauke ganuwar ɗakin, yayin shigarwa na daban-daban hadari, ko kuma lokacin da plasterboard manne. Irin waɗannan goyan bayan tabbatar da ingantaccen tsarin takardar zuwa firam yayin da ɗaga shi zuwa tsayin da ake so. Wannan ya sa ya yiwu a hanzarta da kuma ba tare da lalacewar takardar don shigar da farantin HLC tare da kowane mai girma ba.

Akwai na'ura ta musamman, wanda ba za ku iya tallafawa faranti kawai a cikin matsayi na tsaye ba, har ma don gyara su ko ya cancanta. Ana ɗaukar irin waɗannan kayan aikin tare da mai gyara-mai da hankali sun fi dacewa da abin dogara da inganci, yayin da tsayinsa zai iya zama kawai 80 cm.

Na'urorin Pedal suna ba da kayan ɗagawa, ana aiwatar da iko ta amfani da matakan. Ba koyaushe ba ne ya dace ba, tunda ayyukan mai sakawa yana iyakance ga buƙatar danna wannan lokacin, ba a yawan amfani da irin wannan kayan aiki don aikin sikelin.

Firam lifts

Firam na ɗagar da aka yi amfani da shi don saukar da zanen ƙarfe na takarda yana ba ku damar matsar da kwanon bushewa a tsaye da kwance, lokacin hawa jirgin yayin hawa jirgi a dakatarwar. Tsawon ɗaukakar irin wannan na'ura na iya bambanta, amma, a matsayin mai mulkin, har zuwa 3 m. Nauyin nauyin yana kusan kilo 26 shine kimanin kilo 26. Tare da irin wannan na'ura, har ma da matukar hadaddun aiki tare da busassun bushewa ita kadai.

Mataki na a kan batun: Gashi mai zaman kanta na gangara da budewar ƙofar ƙofar

Tsarin dagawa da kansa mai sauqi ne, kuma tushe na ɗagawa yana ba ku damar motsa zanen gado zuwa ga matsayin don gyara. Bugu da kari, ana iya amfani da struts-struts, mai saurin hanzarta duk aikin.

Daga cikin minuses ya zama dole don lura da kudin irin wannan na'urori, wanda yakan sa ta sayo su don gyara gida kawai. A wannan yanayin, zaku iya yin tallafin ƙarfe biyu masu sauƙaƙe (Tube bayanin Tube). Amma irin waɗannan goyan bayan har yanzu suna ba da shawarar shiga cikin shigarwa mutane biyu. Sabili da haka, idan yawan dukkanin ayyukan da aka shirya ba su da girma sosai, ya fi kyau a yi amfani da kayan kwalliya na musamman. Hannun zai sa ya yiwu ba kawai don jigilar su ba, amma kuma ɗaga faranti zuwa tsayin da ake buƙata.

Lokacin aiki tare da faranti na plasterob, wajibi ne don yin la'akari ba kawai manyan masu girma ba, har ma da nauyinsu, saboda abin da zai iya zama da rikitarwa kuma yawanci ba zai yiwu ba. Sabili da haka, an bada shawara don amfani da yarda na musamman don ɗaukar zanen gado waɗanda ke ba ka damar yin aiki da sauri da sauƙi hawa dutsen da ake buƙata, su kawo su zuwa ga wani tsauni. Irin waɗannan kayan aiki na iya zama mafi yawan abubuwan dogara ne da buƙatun don aikin aiki. Cutefulle na Musamman, ɗayanku na ɗimbin abubuwa, tsoho da tallafi, ɗimbin ɗorawa da sauran nau'ikan na'urori.

Kara karantawa