Shawarwarin don masana'anta na fure

Anonim

Shawarwarin don masana'anta na fure

Mutane da yawa suna ƙaunar furanni masu rai da yawa har suka girma gidajensu.

Matsakaicin manyan filaye don launuka, musamman idan an yi shi da hannuwanku, zai zama mai mahimmanci kuma asalin batun ciki. Wasu lokuta masu mallakar Apartment suna da matukar sha'awar launuka na kiwo cewa akwai karamin sarari kyauta.

A cikin irin wannan halin da ake ciki, ƙira na musamman zasu taimaka, wanda ke ba ka damar shirya tukwane na fure sosai.

Ba tare da launuka ba, wuraren zama ba za a iya shakkar a hankali ba. Wasu sun damu da cewa sun mamaye sarari mai yawa, don haka yana tallafawa matakin da yawa a wannan yanayin zai zama zaɓi cikakke. A zamanin yau a cikin shagunan musamman, da yawa ana bayar da kowane irin zaɓuɓɓuka.

Suna da kyau sosai, amma ba koyaushe zai yiwu a sami tsayuwa da zai zama cikakke ga ƙirar ɗakin ba. A wannan yanayin, zaku iya kunna wahalar matsalar da kuma kusanci da matsalar halittun, wato, don gina matsayi don tsire-tsire na cikin gida tare da hannayenku.

Za'a iya zaɓaɓɓu kayan da launuka masu launi baki ɗaya. Ingirƙirar Irin wannan mai sauƙi, amma mafi dacewa abu abu, kamar yadda ake a matsayin furanni, ba zai buƙatar lokaci mai yawa da ciyarwa mai yawa ba.

Kayan aiki don aiki

Shawarwarin don masana'anta na fure

Da farko, yana da mahimmanci la'akari da mafi yawan zaɓuɓɓukan da suka fi so don ciyawar tsire-tsire na cikin gida. Mafi sau da yawa a cikin shagunan da zaku iya samun ƙarfe da katako, amma a wasu lokuta filastik ko sassan gilashin ƙara musu.

Za'a iya kiran mafi kyawun zaɓi mai tsabta don ƙirƙirar samfuran da ake amfani da ƙarfe. Suna kama da kyau kuma sun dace da kusan kowane ciki. Haka kuma, abubuwan ƙarfe sun karu da aminci.

Koyaya, yi irin wannan abu tare da hannuwanku a gida ba zai yiwu ba. Don aiki tare da ƙarfe yana buƙatar kayan aiki na musamman da ilimin da zai taimaka musu daidai.

Wani abu kuma shine launuka na katako. Suna da sauƙin sauƙaƙa adadin ƙarfe, amma ana iya sanya su da hannayensu a gida, yayin da suke da ƙananan kayan aikin da lokaci kyauta. Kwararru suna ba da shawarar cewa mutanen da suke shirin yin ado da gidan hanun gida na furanni, don amfani da tushen katako.

Lokacin zabar kayan don tsayawar da ya cancanci biyan ku zuwa ga kwamitin, Chipboard ko guda na itace, alal misali, a kan shirin da suka dace da rassan da suka dace. Idan kuna so, zaku iya samun samfuranku tare da shelves gilashi ko wasu abubuwan. Thearancin ya tsaya don furanni daga itaciyar za a iya rufe shi da launin charash - don inganta bayyanar.

Shawarwarin don masana'anta na fure

Karfe, kamar samfurori ne, yana da wahalar yin a gida, don haka wannan zaɓi ba ya amfani da shahararrun ilimin da ba su da ilimin ƙwararru da kayan aiki na musamman.

Mataki na a taken: aji na Jagora akan Crown Crown daga kaset na sabuwar shekara tare da hotuna da bidiyo

Koyaya, wasu mutane suna da sauƙi kuma suna haɗuwa ƙarfe da itace. Wato, an yanke sassan sassan sassan tushe na katako, kuma kyawawan kayan ado an yi su ne da shambura na ƙarfe. Da yawa ya dogara da zabin maye.

Hatta wadancan kayan da abubuwan da alama za a yarda su kai tsaye zuwa wani ɓangare na fure na fure kai tsaye zuwa ƙarfi. Duk da haka, a cikin samfurin da suka gama suna da kwayoyin halitta sosai.

Babban dakatar da naka

Ofaya daga cikin mafi sauƙaƙan sigari na wannan kayan ado shine dakatarwa. Irin wannan tsayin za a iya yi daga bene zuwa rufi da sanya mai yawa tukwane na fure anan. Tsoffin dakatarwar yana ɗaukar mafi ƙarancin sarari kyauta, amma sauƙaƙe ya ​​zama cikin kowane ciki. Yi irin wannan tsayawar da za a iya yi da itace da igiya. Bugu da kari, kana buƙatar saka kayan aikin da suka wajaba.

Shawarwarin don masana'anta na fure

Dakatar da ya tsaya tare da hannayenku ba su da kyau don ɗakuna, amma kuma don baranda. Ana iya ɗaukar su ta kowane fili inda akwai ƙananan sarari kyauta. A cikin shelfed shelves, zaku iya saukar da waɗancan furanni da suke baƙin ciki don ɓoye labulen a kan windowsill kuma suna so su saka a kan batun duniya.

Don kera babban shiryayye wanda aka dakatar, muna buƙatar allo daga bishiyar itace ko shiryayye daga wani tsohon majalisar, tukunyar fure, fenti, jigsaw, karfe zobe.

Da farko dai, an auna kowane shiryayye a kan jirgin katako. Don yin wannan, kuna buƙatar ɗaukar tukunya, kewaya shi cikin da'ira, kuma bayan zana wani murabba'ai daga gare shi. Zai fi kyau sanya shelves mafi karfi ta ƙara wasu ƙarin santimita a bangarorin. Yawan murabba'ai dole suyi daidai da yawan tukwane don launuka waɗanda aka shirya amfani da su.

Ya fi dacewa don fara yin samfuri akan takarda ko kwali, da kuma bayan ɗaukar layi a saman katako.

Sannan zaku iya motsawa zuwa fitar da sassan. Ya dace da yin tare da jigsaw. Ba shi da kyau a hanzarta, tunda aikin neatily aiki, da kyau samfurin zai dogara ne kai tsaye. Musamman a hankali kuna buƙatar yanke ɓangaren ciki na cikakkun bayanai.

Bayan kowane shiryayye ya shirya, yana da mahimmanci a yi rawar soja ɗaya a duk kusurwar murabba'ai. Ta cikin su ne za a riƙe igiya da ke tallafawa ƙirar. Wannan lokacin yana da matukar muhimmanci. Ramuka ya kamata a daidaita yadda ake shiryuwa a kowane shiryayye. In ba haka ba, tsayawar za ta zama kwana.

Bayan haka kuna buƙatar yin zanen shelves. Don yin wannan, zaku iya amfani da varnish don yin kayan ado na ainihi kamar yadda zai yiwu zuwa yanayi. Idan salon eco bai dace da wani daki ba, yana da kyau a yi amfani da fenti na launi mai dacewa. Dole ne mai rufi ya zama acrylic, kamar yadda yake riƙe na dogon lokaci kuma baya bushewa.

Mataki na a kan taken: Weaving Hammock tare da hannuwanku: makirci don farawa mataki mataki tare da bidiyo

Bayan bushewa, ana iya fara tattarawa. Don yin wannan, kuna buƙatar yin la'akari da tsawo na tsire-tsire waɗanda aka tsara don shigar a tsaye. Wannan zaɓi ya dace da farko saboda a nan Za ku iya daidaita tsawo na kowane shiryayye kuma ku tsaya sosai, wato, daga ƙasa zuwa rufi.

Ga masu farawa ta hanyar zobe, ƙarshen ƙwararrun an yi yaƙi. Bayan haka, duka duka dole ne su tafi murabba'in farko, bayan wanda shiryayye na iya gyara, kulle nodules akan igiya. Hakanan, kuna buƙatar tafiya tare da kowane kashi. Bayan duk shelves an kafa su da igiya, an daure kumburi guda ɗaya a ƙarƙashin ƙarshen, kuma ƙarshen igiya an datse. Bayan haka zai kawai sanya shi da shelf to kawai zai sanya rufi ya sanya tukwane da furanni.

Ta yaya za a sanya waje na waje don tsayawar gida don tsire-tsire na cikin gida?

A wannan yanayin, zaku iya amfani da itace da ƙarfe, wato shambura wanda zai iya kasancewa da sauƙi lanƙwasa. Tare da madaidaiciyar hanyar, aiki neat da amfani da fantasy, zaku iya cimma sakamako mai ban mamaki kuma ƙirƙirar ainihin ƙwallan abin da zai yi ado da kowane ciki.

Shawarwarin don masana'anta na fure

Anan zaka iya tafiya cikin sauki kuma yi wani tsari daga hanyoyin jirgin ruwa ko bututun ƙarfe, wanda aka sanya shelves. A matsayin kashi, zaku iya ɗaukar farin ciki na saba kuma ku yanke shi kamar yadda yake buƙata.

Za'a iya fentin shelves a kowane launi wanda ya dace da kowane ciki. Da kyau sosai kuma asalin zai kalli sigar menegf na manyan shaff na cikin gida tare da sassan gilashin. Amma tare da su kuna buƙatar zama mai kyau sosai kuma zaɓi lokacin farin ciki da gilashi.

Idan akwai dama da fasaha, zaku iya lanƙwasa bututun ƙarfe saboda tsayin daka ya zama mafi m. Misali, za a iya sake zagaye kafafu kaɗan, wanda zai riga ya ba da kayan ado zuwa wannan ɓangaren wani takamaiman fara'a.

Yana da mahimmanci a tattara kuma gyara firam sosai. Musamman idan ya zo ga babban bene yana tsaye. Kwamfaru da furanni suna da nauyi mai nauyi, don haka zai zama mara kyau idan shelves ba zai iya tsayawa ba kuma komai ya rushe a ƙasa.

Iri iri na bene yana tsaye

Shawarwarin don masana'anta na fure

Abubuwan da kayan ado na dakin, wanda furanni za a iya, na iya zama nau'ikan nau'ikan. Abubuwan da aka fi amfani da su na yau da kullun sune bene, amma a nan ne iri-iri yana da matukar girma a cikin shagunan ido yada.

Ana gabatar da tallafin bene a cikin tsari na tsari zuwa matakai da yawa, wani lokacin isa rufin kanta, a sigar tsani, fadi ko kunkuntar gadaje. Gabaɗaya, duk ya dogara ne kawai daga tunanin mai zanen.

JARDINERRKI ZAMI AIKI DA AIKI DA KYAUTATAWA, SU taimaka wa Ajiye sararin kyauta, kuma wani lokacin kuma kasafin kuɗi ne, amma a nan ne da yawa na ƙirar da rikice-rikice.

Mataki na kan batun: ƙauna ta gaskiya. Tsarin Hakikanin Kayayyaki

Mafi sau da yawa, shelves bene an yi su da karfe da itace, amma wani lokacin ana diluma da wannan duka da gilashin har ma da shigar da filastik. A kowane hali, dole ne ƙira dole ne sosai ƙarfi, musamman idan ya zo ga tsayi zuwa matakan da yawa cikin matakan da yawa.

Shawarwarin don masana'anta na fure

Bene yana tsaye ga tsire-tsire na cikin gida suna iya yin ado da ƙarin kusan kowane ciki, musamman idan an yi su da hannuwansu. Za su yi dacewa da dacewa har ma a cikin ƙananan ɗakuna. Masu sha'awar abubuwa na ciki ba a rufe su ga tarin waje ba.

Wani lokaci masu zanen kaya a buɗe sabon abu da kuma amfani da mafita da ba tsammani. A sakamakon haka, ya fi na kowa bene tsayawar domin na cikin gida shuke-shuke zama gaskiya fitacciyar da kuma za su iya taka rawar da babban batu na kayan ado a cikin dakin.

Mafi sauƙa mafi sauƙi na tsayawa wuri ne da'irar akan kafa. Za'a iya yin ɓangaren na sama da itace ko ƙarfe, da kafa na bututu. Irin wannan tsayayyen tsayayyen furanni na cikin gida yana da sauƙi don sanya shi. A matsayin tushen, a matsayin mai mulkin, ana ɗaukar hoto ko itace na halitta. Yana buƙatar rufe shi da varnish ko fenti, ya danganta da ƙirar ɗakin gaba ɗaya.

Shiryayye ya fi kyau yin diamita na akalla goma santimita 20. Amma duk wanda ya zaɓi tsawo na kafa, gwargwadon fifikonsa, ana iya yin su duka da ƙasa. Anan kuna buƙatar kallon tsayin gaban kayan daki. Idan ana so, Jardaroda na iya zama da yawa.

Itace ko ƙarfe?

Idan muka yi la'akari da bambance-bambancen da aka saba da na kayan don fure na tsayawa, to, yakai yana haskaka karfe da itace. Kowane mutum ya zabi mafi dacewa da ya dace da Yardinerki.

Hakanan kuna buƙatar ɗaukar la'akari da wurin da za a shigar da wannan ƙirar. Misali, a cikin baranda, matsayin sune mafi kyawu don launuka daga baƙin ƙarfe. Suna da dawwama kuma ba neman kulawa ba. Abubuwan ƙarfe marasa ƙarfe ba sa tsoron saukad da zazzabi, wanda shine ƙarin fa'ida.

Tsabtattun katako suna dacewa da wadancan ɗakunan inda ECOSIL ya fice a cikin ciki. Jarderki na wannan nau'in zai iya ƙara ta'aziyya da dabi'a ga kowane ɗaki. Amma bai kamata a yi amfani da katako ba don yin ado da baranda, tunda rayuwarsu zata zama kadan.

Furannin cikin gida babban kayan ado ne mai ban sha'awa. Kada ku ƙi su a ƙarƙashin yanayin adadin sararin samaniya kyauta. Wannan matsalar na iya magance hanzari da sauri tare da taimakon babban Jerward na furanni, wanda za'a iya siye a cikin shagon kayan adon ko sanya shi kanka.

Jard Jardinerki shine wadancan kayan ado wanda zaka iya gwaji lafiya. Suna iya kama da mai son.

Amma a lokaci guda, ya zama dole don yin la'akari da babban dokar - ya zama tilas a tabbatar da ƙarfin tsarin da kwanciyar hankali.

Kara karantawa